"Dell - Vì bạn": cuộc thi kể chuyện bằng ảnh hoặc video, giải thưởng Dell Venue 8, Dell Inspiron 743

TDNC
21/7/2014 5:29Phản hồi: 47
"Dell - Vì bạn": cuộc thi kể chuyện bằng ảnh hoặc video, giải thưởng Dell Venue 8, Dell Inspiron 743
Dell Vi Ban Cover.jpg

"Dell - Vì bạn" là một cuộc thi kể chuyện ước mơ và cuộc đời của mình, bạn hãy dùng hình ảnh hoặc video để miêu tả hoặc kể lại ước mơ hoặc cuộc đời của chính mình. Nếu là ảnh thì nộp từ 1-5 tấm ảnh, video thì chỉ cần 1 video là đủ, giải thưởng bao gồm 12 chiếc máy tính bảng và 1 chiếc laptop Dell Inspiron 7437. Thời gian thi 6 tháng, thể lệ chi tiết xem bên dưới.

Đây là một cuộc thi được Dell tổ chức trên toàn cầu nhằm khuyến khích mọi người chia sẻ ước mơ của mình, đồng thời tiếp tục truyền cảm hứng cho những người xung quanh. Cuộc thi bắt đầu từ ngày 18/07/2014 cho đến 5 giờ chiều ngày 18/01/2015.

Website cuộc thi: http://viban.com.vn/cau-chuyen-uoc-mo

Thể lệ cuộc thi:
47 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1nemx
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hay, cố gắng kiếm cái laptop anh em
ờ , hay đấy :3
like = điểm 😁 em xin rút lui luôn . vì em có ít bạn trên fb dù là thành viên lâu lăm cảu tinhte thế này không công bằng lắm . 1 giải cho những tiêu trí trên còn 1 giải do anh em tinhte.vn + BTC bình trọn thì hay hơn 😃
@bin_hansome dính đến fb thì thôi :D mình cũng chả ham hố gì, chơi cho vui mà chứ lôi fb vào @@ biết là fb quảng bá sản phẩm thì ác rồi
Anie Lee
ĐẠI BÀNG
10 năm
@bomduc ủa em xem trong tiêu chí đánh giá, like fb tính điểm chỉ là 1 phần nhỏ thôi mà bác, chủ yếu vẫn là ban giám khảo đánh giá nội dung và sự sáng tạo trong clip mà các bác :D
harry_123
ĐẠI BÀNG
10 năm
@bin_hansome mình thấy đâu chú trọng like lắm đâu bác, phần lớn vẫn là BTC chấm điểm mà
gửi 2 cái video mà chẳng tay gì hết!😁
Đâu có dễ ăn đâu
madi3d8
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhìn cái rule thấy bó buộc quá
harry_123
ĐẠI BÀNG
10 năm
@madi3d8 mình thấy cũng k bó buộc lắm đâu, khi quay clip bác có thể tự do sáng tạo mà
Nupanachi
ĐẠI BÀNG
10 năm
chưa thấy thông báo mình được trúng thưởng :p
khó ăn đấy các bác, ở đời chả ai cho không cái gì
@Nguyễn Hùng Mạnh TM Dĩ nhiên khi Dell tổ chức thì cũng đã có một lợi ích nhất định cho việc PR sản phẩm đến với nhiều người hơn từ cuộc thi rồi chứ có gì đâu mà "ở đời chả ai cho không cái gì" bạn 😃
Khó khăn thì mới là cuộc thi, chứ dễ như ăn kẹo thì chắc cả ngàn người tham gia lúc đó lại có người kêu là đông quá không tham gia đâu 😆)
khó đấy
nghiep815
ĐẠI BÀNG
10 năm
woh qúa tuyệt mỗi cái tội e rất ghét các trương trình kiểu này chẳng biết tiêu chi chấm điểm như vậy rồi đến cái lúc ẵm giai ai biết đó la ai .Có random,có dựa vào tiêu chí của ban tổ chức hay kô cái này la 1 câu hỏi lớn đặc biệt là ở VN ta (nói ra cũng hơi buồn)
Thôi e k tham gia. Nhường cơ hội lại cho các bác. Chúc các bác may mắn
Bibomup
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nghiep815 mình nghĩ dell là một thương hiệu uy tín không chỉ ở Việt Nam mà cả ở nước ngoài, để giữ uy tín của mình thì chắc chắn dell không làm như bác nói đâu, bác đừng đánh đồng như thế, chỉ làm vụt mất cơ hội của mình thôi bác à 😃
nghiep815
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Bibomup oh hi vong là như thế. Cố lên bạn nhá chúc ban thành công
iducga
ĐẠI BÀNG
10 năm
em cứ tưởng là " đéo vì bạn"
Có con lap Dell 30 chai rồi, có 2 cái tablet rồi, có nên thi không (khoe hàng)
CatOv3Mouse
ĐẠI BÀNG
10 năm
quyết định kết quả bơi BTC thì khó chơi rồi 😁
@CatOv3Mouse Đọc cmt bạn này hài quá =))

Kết quả thường là quyết định bởi BTC/BGK chứ còn gì? Cuộc thi nào chẳng vậy. Còn kết quả quyết định bởi like/share mới là ảo chứ
shinbutbi
ĐẠI BÀNG
10 năm
@CatOv3Mouse chắc sẽ công bằng hơn chút xíu
deo oi la deo ak
LeTAnh
ĐẠI BÀNG
10 năm
dạo này cứ có chương trình là like với share -_- liên tù tì.
@neo02 bác nói đúng, em ngán like kiểu đó lắm. mất thời gian mà chả đuựoc gì
@Meomuumo685 Nếu cuộc thi hoàn toàn tính Like hoặc Share thì rõ ràng là không ổn, vì giờ thành phần auto like nhiều lắm. Nhưng mà họ đã cho BTC quyết định phần lớn kết quả rồi, 1 phần tính Like & Share thôi mà?
Khá hay nhưng thích em 7537 hơn
có đám rồi vào xem có cần khóc mướn ko kiếm slot.
Hình như năm nay mấy hãng VN chưa thuê ai thì phải thôi chờ dịp sau vậy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019