Đêm giao thừa 31/12/19 có lễ hội Countdown Light 2020 tại phố đi bộ Nguyễn Huệ, mời anh em đến chơi

Nam Air
27/12/2019 6:22Phản hồi: 49
Đêm giao thừa 31/12/19 có lễ hội Countdown Light 2020 tại phố đi bộ Nguyễn Huệ, mời anh em đến chơi
Khu vực quanh đường Nguyễn Huệ và trung tâm thành phố Hồ Chí Minh từ mấy chục nay đã rất náo nhiệt mỗi dịp lễ hội, giờ có thêm phố đi bộ thì lại càng thêm náo nhiệt hơn. Mình được biết là đêm giao thừa 31/1/2019 sẽ tiếp tục có Lễ hội ánh sáng Countdown Lights 2020. Nói là tiếp tục có vì đây sẽ là lần thứ 3 lễ hội countdown diễn ra tại phố đi bộ Nguyễn Huệ.

Một số ý chính:
  • Lễ hội văn nghệ sẽ chính thức diễn ra vào 20g đêm giao thừa đến rạng sáng ngày 01.01.2020
  • Các nghệ sĩ tham gia biểu diễn gồm có: Thanh Bùi, Sơn Tùng M-TP, Vũ Cát Tường, Trọng Hiếu, Ngọt, Phan Mạnh Quỳnh, Võ Hạ Trâm, Đỗ Hải Anh, LYRICÍST, BN, MINH & Hoaprox, Tuimi & Datmaniac, với sự dẫn dắt của MC Trấn Thành... Cùng với đối tác âm nhạc chính thức Billboard Việt Nam, tổng đạo diễn chương trình năm nay - đạo diễn trẻ Đào Minh Vũ.
  • Đặc biệt, chương trình sẽ đem đến những trải nghiệm thị giác mới lạ với “khoảnh khắc công nghệ tương tác ảo AR đặc biệt” trình diễn những hiệu ứng bất ngờ đáng kinh ngạc dành cho khán giả xem live tại Đường đi bộ Nguyễn Huệ, cũng như khán giả xem chương trình trực tiếp qua sóng truyền hình.

Đêm giao thừa anh em có đi chơi thì ghé ngang phố đi bộ tham gia Countdown giao thừa 2020 cho vui nhé!
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thích bạn Ngọt lắm đây, có lẽ kiếm một bợn đi chung vại
22h hay 20h vậy Mod
@N2X bắt đầu từ 20h đến rạng sáng mùng 1 bạn muốn tới đâu thì tới 😃
vunh94
CAO CẤP
4 năm
sau đêm coundown là 1 đống rác đc và sẽ hình thành 😆)) quá nhọ cho ý thức
@vunh94 Chủ tus có là gì của buổi countdown mà mời nhỉ ? phải là rủ rê mới phải. Giao thừa ở nhà mà sum họp đi ạ.
cryshop
TÍCH CỰC
4 năm
@tndoubleh Giao thừa tết âm lịch thì nên ở nhà sum họp chứ giao thừa dương lịch thì nên ra đường chơi bạn à.
@tndoubleh Mình là cháu bác Hồ
@vunh94 Giả tạo.
Flirtflock
TÍCH CỰC
4 năm
Mới chiều chơi ngoài đây . Sân khấu to đùng rất oành tráng . Màn hình full led toàn sân khấu
blogkien
TÍCH CỰC
4 năm
Muốn vào đó thì xếp chiếu nằm tùe 4h chiều. Lưu ý cho ae nào muốn đi countdown.
Có vé free khu fanzone, mà chưa public được, có anh em nào cần không 😆)))))))
@Đặng Văn An Cho em xin với ạ
amazing T
TÍCH CỰC
4 năm
@Đặng Văn An mình đi 4 5 ngừơi nếu có vé dư cho mình xin với ạ
DuongPNJ
TÍCH CỰC
4 năm
@whatwhy9x Nhanh vcc, chuẩn thanh niêm xin pass là đây 😁
@Đặng Văn An Cho e xin 2 ve voi
Nghe nói sau này có cầu đi bộ qua phố đi bộ q2 nữa...
@MrDuc2010 Đang xây đó thím, ngay tôn đức thắng
uyvuhuy
ĐẠI BÀNG
4 năm
Wow, xem trực tiếp thì thú vị, hấp dẫn và hoành tráng hơn Tivi rồi, nhưng phải đến sớm lúc mặt trời chưa lặn kìa...
vào đó là chắc tới sáng mới về tới nhà 😁
knonlylove
TÍCH CỰC
4 năm
vô đây như cái lò, nóng ngột ngạt, nước nôi bay tè le, rồi rác, đông vậy sẽ dơ. Nên ngồi càfe trên cao coi mấy bạn hú hét vui hơn =)))
Ko biết năm nay tại Hồ Gươm, HN có tổ chức lễ hội countdown ko nhỉ Đeo kính.gif
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Cả thành phố tụ vào đó
ngocbankt
TÍCH CỰC
4 năm
năm nào cũng kẹt xe quá trời . . . 😔 :(
thainguu
TÍCH CỰC
4 năm
@ngocbankt bình thường cũng kẹt xe khắp nơi ở SG mà 😁 thành phố lớn nhất đóng góp ngân sách nhiều nhất mà chẳng giữ đc gì cho mình để phát triển
Gửi xe chỗ nào để coi đc ta
ở nhà ngủ khỏe
Cũng ham,mà h có con nhỏ,chả đi được mấy sự kiện kiểu này
@skyline87 Bởi vậy các bác trẻ nên đi, đến khi bận bịu thì khó.
Justee
ĐẠI BÀNG
4 năm
Năm trước countdown xong, đi bộ ra cũng kẹt 😆 cả rừng người, cơ mà vui

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019