Đến TP. Vinh thăm Bác ở Quảng trường Hồ Chí Minh và khám phá phía sau tượng đài
/11 người
nkinhluan
5 thángBình luận: 183
caocao_203
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Mình đi Hoà Bình cũng thích tượng Bác trên đỉnh núi. Nơi đó mình chỉ muốn ngồi yên tĩnh ở đó hàng giờ đồng hồ ngắm thủy điện trong xanh phía dưới. Cảm giác thật bình yên
Hết bài đưa lên trang chủ công nghệ rồi
Đăng lên nhiều thằng xù hết lông lên rồi. Mang Quốc tịch VN nhưng luôn chống VN.
Người ta gọi là ăn cháo đá bát đấy.
caocao_203
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@rubbysun Nhờ ơn Mỹ và LHQ cấm vận đấy. Vậy nên con cháu đời sau đừng bao giờ tin Mỹ và bọn Tây Phương.
@caocao_203 Đừng dùng iPhone, đừng dùng FB của Mỹ nữa. Với lại lên Bộ Thương Mại kêu gào ngưng các hoạt động thương mại với Mỹ và Tây phương đi, chơi với Tàu thôi.
@[HD]YêU cÔnG NgHệ Thế cái loại chụp mũ người khác chống VN như mày thì ko phải đang xù lông bò đỏ lên à? =]]
caocao_203
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@Rainwalker Làm ăn thì vẫn làm ăn. Đôi bên có lợi chứ khơi khơi VN hưởng lợi 1 mình chắc. Còn chính trị thì đúng là đừng tin tây phương vs Mỹ. Iraq đã tin và đất nước ko một ngày nào bình yên. Đến chính quyền Ngô Đình Diệm cũng bị Mỹ và đàn em lật đổ giết chết đó thôi.
lvchien.xd
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Cu Hiệp không thấy vào đá xéo nhỉ 😆
VIC_VIC
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@lvchien.xd Đố dám😀
rualg
TÍCH CỰC
5 tháng
kinh nhể, cứ có mấy bài liên quan đến ... là bọn 3 củ ở đâu vào oăng oẳng lên khiếp thế. đề nghị TT đưa ra quy định tạo nick xong 3 ngày mới đc comment đê 😆
To đẹp rộng rãi thế mà dân bản xứ bỏ đi Lào, Miên, Xiêm, Đài, Hàn, Nhật ... Đúng là không biết hưởng thụ.
@From Team B With Love Cái đó là theo dấu chân bác ra đi tìm đường cứu đói.
VIC_VIC
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Cà khịa ác đấy! Nói còn thiếu, ở Mỹ, Canada, Châu Âu, Châu Phi nữa chứ.... Ở đâu chả có dân Nghệ An. Ông có tin gần cái nhà ông đang ở có dân Nghệ An ko và họ sẽ tìm ra ông đấy😎
duymanh777
ĐẠI BÀNG
5 tháng
ở vinh nhưng mới 1 lần vào đây cách đây cũng 10 năm rồi 😔
ctt
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Đã tới đây rồi thì chạy lên Nam Đàn quê Bác luôn nghe có vài chục km. Welcome to Nghệ An quê choa.
mình đi từ hồi lâu lắm, hình như cách đây tầm 15-20 năm cơ
sau này cũng có đi qua Vinh nhiều lần nữa nhưng không vào quảng trường
Đã một lần đến thăm, thật xúc động và tự hào
Guest345
TÍCH CỰC
5 tháng
Bác làm sao mà con cháu 3 tỉnh của Bác nó chui container hết vậy bác....dân miền trong nghe nói con cháu quê bác vào là nghe hết muốn nói chuyện... 😂
Có cả khu vực tập luyện của các bác "FLC" (pháp luân công) cơ à ?
Gần nhà mình mà mình thì lị không coa ở nhà ^^
dhpsos
TÍCH CỰC
5 tháng
Ơ, bác mình bị ốm à?

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019