Đeo Apple Watch tiện tới mức nào?

Didu
5/4/2021 3:58Phản hồi: 401
401 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Huy.Apple
TÍCH CỰC
3 năm
Vẫn trung thành ! Dù có 1 em miband5 sơ cua để tạo báo thức mỗi buổi sáng !
hieunguyen68
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình cũng dùng nhưng mua amafit gts 2, pin trâu 20 30 ngày sướng
Bố cu Mon
ĐẠI BÀNG
3 năm
Source of distraction.
quangpro1990
ĐẠI BÀNG
3 năm
Chốt con này nói ko với apple watch😂
kaka231990
ĐẠI BÀNG
3 năm
Không thể nào nuốt nổi mấy cái đồng hồ điện tử nên dùng em này cũng được 3 năm rồi, dự là sẽ upgrade lên em FC moonphase
danh hoà
ĐẠI BÀNG
3 năm
Lại có những lập luận rằng chính những thông báo, những âm thanh trên watch làm bạn phân tâm, không chú tâm vào công việc.
trananhtommy
ĐẠI BÀNG
3 năm
Chủ thớt chưa dùng smarthome nên thiếu chức năng điều khiển nhà thông minh qua AW. Với tôi chỉ cần nhấn giữ nút crown và nói vào siri để bật tắt đóng mở mọi thứ trong nhà.. siêu tiện!
Chơi thể thao chuyên thì không dùng chung với thứ khác dc chẳng hạn như đạp xe muốn lấy thông tin nhịp tim để dùng chung với garmin 530 không dc
Lee92
TÍCH CỰC
3 năm
Dự định mua con AW SE , cứ phân vân mãi. Vì đang dùng đồng hồ Orient nhìn nam tính,chuyển sang mặt vuông có hợp lý ko nữa
thelord186
TÍCH CỰC
3 năm
Tiện với người full team A thôi, còn lại ko có iphone và mac thì tiện nỗi gì =))
ntnk1984
TÍCH CỰC
3 năm
Tôi đang dùng cả ios và android và tôi ko dùng aw vì pin quá chuối và tôi đeo huawei cho thời lượng pin tốt hơn
Huy Kutis
TÍCH CỰC
3 năm
Thứ mình cảm thấy khó chịu nhất khi sáng thức dậy mà quên đeo là cái đồng hồ. Với đồng hồ thông minh thì tiện ích thì nhiều, nhưng thật sự những cái tiện này cũng không thiết yếu lắm với mình. Mình không mua xài và cứ đeo đồng hồ cổ điển.
8 trang cmt mới thấy nhiều thanh niên lười và ngụy biện = ))
phoipha
TÍCH CỰC
3 năm
Mỗi tội pin hẻo quá
Ko chỉ tiện nó còn thể hiện đẳng cấp của ng đeo so với các thiết bị khác
dzundat
ĐẠI BÀNG
3 năm
Miband 5 chỉ thiếu tính năng bộ đàm (ko cần thiết), trả lời tn trực tiếp và ko có bản LTE nhưng pin 1 tuần nên còn đeo liên tục theo dõi giấc ngủ, làm báo thức ko phiền ng khác, bản NFC mở đc khoá cửa vân tay của xiaomi, mở được khoá laptop xiaomi, bơi lội xông hơi bét nhè ko phải lăn tăn.
Nên dù cùng hệ sinh thái vs ip đang dùng nhưng vẫn chọn miband 5 cho tiện và sắp tới đổi sang miband 6 cũng ko phải lăn tăn như đổi aw.😄
@dzundat Và miband rẻ hơn nhiều so với Aw phải ko bạn?
mấy tính năng bạn nói ở trên cũng hay đấy, nhưng mình ko thấy tính năng nào cần thiết hết
POL_279
CAO CẤP
3 năm
Đang đeo em sr5, mà nói chứ vẫn thích mang đồng hồ cơ hơn nhưng về độ tiện ích thì aw là chuẩn r 😁
Cái tiện nhất là đeo vào cả thế giới thiên hạ nhìn mình dùng đồ apple thì không nói. Đeo apple watch đảm bảo nhìn thiên hạ bằng nửa con mắt
Mặc dù cái mặt kính lồi thiết kế hơi ngu học dễ va quệt và pin vô cùng hẻo nhưng em vẫn yêu và đeo nó hàng ngày
nếu có macbook, iPhone và airpod thì apple watch đúng là rất tiện lợi 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019