Đeo hai Apple Watch: cái ngủ, cái thức

cuhiep
25/9/2022 15:18Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lanh mn
ĐẠI BÀNG
2 năm
Theo dõi giấc ngủ ta có thể đeo Garmin phân tích chính xác hơn chứ!
Ý tưởng hay anh ạ, e dư 1 cái bị chảy mực 1 chỗ bé xíu, thay thì đắt mà bán thì rẻ => chơi chiêu này có khi ngon.
Ngiti
ĐẠI BÀNG
2 năm
Lời khuyên dỡ hơi!
[H][G]
ĐẠI BÀNG
2 năm
Ý tưởng này lạ quá, mình mới nghe và cảm thấy bái phục 🤣
Nói thật. Nếu đeo đh thì đeo cái miband dễ chịu nhất khi đi ngủ. Chứ ngủ mình ko thích đeo gì trên người, trên tay cả. Quá khó chịu.
@Dave ✅ Mi band thì bỏ qua đi bạn ơi. Đang nói sync thông tin liên thiết bị mà.
bibo75
TÍCH CỰC
2 năm
Nhìn tiêu đề thấy ý tưởng mới lạ thật, đọc xong thì hiểu là ý tưởng KHÙNG ĐIÊN
evn203
ĐẠI BÀNG
2 năm
Công nghệ thì có nhưng không phải cứ cố áp dụng vô. Ngủ ngon hay không thi sáng sớm tự bản thân biết rồi, chỉ những người già hoặc có bệnh lý mới cần theo dõi thôi
Một người nên có nhiều cái SW, dùng cho nhiều trường hợp khác nhau.
Zonzenfamily
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mua cái Watch 7-10tr mà đeo 1 ngày hết pin, cũng nể mấy thánh thật sự. Cái watch ghẻ của tôi 5-7 ngày mới hết pin mà tôi còn cảm thấy nó nhanh nữa là ngày sạc 1 lần. Chịu
@vodanh845 Nói nhỏ không mấy fan cuồng cắn cho giờ
Zonzenfamily
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Cường 2020 Ý kiến cá nhân thôi bạn. Bản thân tôi rất thích AW, thích nó bao nhiêu tôi lại hận Apple bấy nhiêu, vì nó làm cái đồng hồ với cục pin thiếu tình người. Cái điện thoại thì có thể bỏ vào đĩa sạc ko dây lấy ra lấy vào bất cứ lúc nào, còn cái đồng hồ bản chất của nó để xem giờ, và đeo vào tay mà lúc nào cũng phải căn ke pin gần hết tháo ra tháo vào thì tôi thà vứt mẹ nó đi còn hơn, đặc biệt là mấy cái AW dùng lâu có khi pin chỉ đc 10-12 tiếng.
tranvu0988
ĐẠI BÀNG
2 năm
Khi ngủ tốt nhất nên tháo và để ra ngoài phòng ngủ các thiết bị đeo điện tử, kể cả đồng hồ truyền thống. Một cái vòng đeo ở cổ tay khi ngủ ít nhiều ảnh hưởng đến việc lưu thông của máu, qua đó làm giảm chất lượng giấc ngủ. Muốn biết mình ngủ ngon hay không chỉ cần để ý cơ thể mình vào sáng hôm sau là đủ rồi.
Một lời khuyên tốn kém ha ha
Pin yếu sinh lí. Một cái thức, 1 cái ngủ, 1 cái tập, vãi.
đeo con Galaxy W4 để đi ngủ đc đúng 1 hôm phải bỏ ra vì nóng và khó chịu, đặc biệt là mình hay nằm đè lên tay nên bị cấn đồng hồ vào mặt
@vodanhdaisu nếu bạn đeo một con Apple Watch sẽ khác hihihi đừng đeo Ultra.
cuongcuTKH
ĐẠI BÀNG
2 năm
Vấn đề sẽ được giải quyết triệt để khi đó là một con Garmin.
@cuongcuTKH garmin to to đeo khi đi ngủ không được đâu, đo cũng không bằng... mình xài enduro mà hihihi
Bài này cũng lên đây đc. Lợi hại
@thanh_satria có người đẻ hình steve jobs vào cmt là được rồi bạn ơi, trên trung bình
JackPhan123
ĐẠI BÀNG
2 năm
"we are all just prisoners here, of our own device"
9h bỏ lên sạc. 11h đeo ngủ. Vẫn trụ đc mà a
chịu 😆 .
lại phải có phiên bản kiểu iSleep thôi ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019