Destiny 2 trở thành free-to-play trên Steam, kéo thôi anh em!
bk9sw
8 tháng trướcBình luận: 146Lượt xem: 21.287
Quách Thành Danh :v 80GB :v Thôi để về cắm download qua đêm :v Đang trên cty down 80GB đến khi nào =))
Game này nhận tải sau được không nhỉ
@luongxuanthai86 Được free luôn rồi mà
Tốn nhìu gb quá ... Hơn cả gta5
Add free vào library xong khi nào có máy đủ mạnh thì tải sau.
Mới cài xong hồi tối
tuyệt vowid
Laptop ổ ssd có 128gb , chẳng đủ để tải .
Ngày trước chơi game, bom tấn 5-7Gb là khủng khiếp. Bây giờ đã tăng số trước lại còn thêm số 0 đằng sau 😆
80G lận, 10 năm trc tải game tầm 5G là đã khủng lắm rồi
Chắc phải cấu Hình khủng 😔
80GB... tốn quá tốn
có tải đc deck đâu
Cái này nó chỉ cho tải data về để đó thôi chứ chưa có cho chơi. Phải đợi đến ngày phát hành gì gì đó 😁:D:D. Tải gần 80G về đau có file EXE đâu mà chạy :p:eek::rolleyes:
Screenshot (5)_LI.jpg
giải trí thôi , nhậu với ae vẫn là 9.. bít cuộc sống nhiêu hơn.... bớt game lại đi mấy thanh niên mới lớn
đợt free này có khác gì đợt free trên battlenet ko 😃
Vẫn đang vi vu the witchcher 3 will hunt. cái game này chơi đi chơi lại cuốn vãi,chưa kể cả mod nữa.
Ryzen 3 3200 chiến nổi không mod? 😁
@kekk từ ryzen 5 1600X trở lên bạn ạ, con nào mạnh hơn nó là chơi được, ryzen 3 3200 hình như được, bạn tải về xem nó có cho kéo không
@hieu282828 Haha, mình chơi từ thời con i3-3220 luôn đó bạn, lúc nó còn bán mấy chục $, lúc đó do thằng em mình nó mua con 1080 nó tặng game này, nói chung game này mới chơi thì hay, chơi hoài thì chán. Các phần mở rộng thì mắc vãi ra.

Túm lại quan trọng là con vga của bạn thế nào?
@dungluu Thế sao giờ nó vẫn chưa mở cho chơi trên steam nhỉ
@hieu282828 Nó đang trong quá trình chuyển đổi từ blizzrad sang stream thui. Nghe thông báo thì trong tháng 10 sẽ hoàn tất.
mấy dạng dạng fps này mau chán vl...chỉ có mỗi CSGO là sống dai thôi....mình thử bao nhiều trò rồi từ PUBG, Planetside 2, Warframe,...được 1 tuần xoá moẹ game luôn.
già rồi chơi fps nhức đầu chóng mặt vl...thôi thì cứ trung thành với Dotard 2 thượng đẳng v
Game hay
Xưa thì mê game gán cày mua con PC xịn sau khi cày đc ra tiền làm con PC mạnh thì lại ko game gì nhiều 😆 nhìn Down game tận 30-100GB mà nãn ... Chơi mỗi Heroes 3 WoG và Dota 1, ma giờ Garena chơi hay dis mạng nên cũng nãn Ping xanh mà chơi đôi khi lag lag bực mình ko thì đang giữa thì Dis
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019