Đi cọc mua iPhone 14 Pro Max ở Di Động Việt và hỏi về chương trình mở bán

Lê Huyền Vân
10/10/2022 10:18Phản hồi: 83
Đi cọc mua iPhone 14 Pro Max ở Di Động Việt và hỏi về chương trình mở bán
Mức giá chính hãng của iPhone 14 series ở các cửa hàng hầu như tương tự nhau, mức chênh lệch không quá cao. Mình chọn cọc ở Di Động Việt vì những chương trình ưu đãi phù hợp với mình.

Số lương iPhone 14 Series chính hãng giai đoạn đầu về Việt Nam với số lượng không nhiều nên chương trình đặt cọc cũng giới hạn số lượng. Lúc mình đi cọc ở Di Động Việt đang bắt đầu cho cọc đợt 2 với số lượng 200 khách. Cửa hàng còn cam kết cho mình là sẽ có hàng và trả đúng ngày.

dat coc iPhone 14.3.jpg
Bạn nhân viên tư vấn cho mình về chương trình cọc đợt 2 với những ưu đãi như sau:
  • Tặng thêm đến 4 triệu khi Trade in với phiên bản 1TB, và áp dụng 2 triệu cho các phiên bản bộ nhớ còn lại
  • Tặng thêm 1 triệu khi trả góp & thanh toán qua Kredivo
  • Giảm thêm 500K khi mua phụ kiện chính hãng
  • Tặng mũ bảo hiểm Nón Sơn x Di Động Việt trị giá 550K

Như vậy, iPhone 14 Pro Max 128GB với giá niêm yết 33.990.000VNĐ, trừ hết các ưu đãi bên trên, của hàng sẽ bán máy cho mình với giá 30.990.000VNĐ (giảm 3 triệu).

dat coc iPhone 14.5.jpg
Số tiền tối thiểu mình phải cọc để mua iPhone 14 Pro Max hay bạn nào mua iPhone 14 Pro ở Di Động Việt là 10.000.000VNĐ. Mình tiến hành chuyển tiền cọc ở quầy thanh toán của cửa hàng và nhận phiếu xác nhận.

Cửa hàng chấp nhận 2 hình thức đặt cọc máy là online trên website Didongviet.vn hoặc đặt cọc trực tiếp tại các cửa hàng.

Mình có hỏi thêm cửa hàng là hết giới hạn đặt cọc đợt 2 thì như thế nào?

dat coc iPhone 14.2.jpg
Cửa hàng cho mình biết, nếu đủ 200 đơn cọc cho đợt 2 thì cửa hàng sẽ không nhân cọc nữa mà chuyển sang đợt 3, nhận thông tin đăng ký của khách hàng, đến khi có máy thì họ sẽ trả theo số thứ tự đăng ký đó.

Thời gian nhận máy cho những khách hàng cọc đợt 1 và 2 là từ 00h ngày 14 tháng 10 năm 2022. Đến ngày đó mình chỉ cần mang phiếu xác nhận đặt cọc đến cửa hàng, trade in máy, chuyển số tiền còn lại và nhận máy.
Anh em có ý định lên đời iPhone không?

Di Động Việt sẽ mở bán sớm iPhone 14 series từ 22:00 ngày 13.10 tại 05 chi nhánh tại Hồ Chí Minh và 11 chi nhánh tại các tỉnh thành trên toàn quốc như Hà Nội, Bình Thuận, Đồng Nai, Bến Tre,…
Khách hàng đặt cọc trong giai đoạn nào sẽ được hưởng ưu đãi theo giai đoạn đó. Được biết, ưu đãi dành cho khách hàng đặt cọc trong giai đoạn 1 vô cùng hấp dẫn lên đến 6 triệu, đưa iPhone 14 Pro Max 128GB về giá chỉ từ 27.990.000đ

Quảng cáo

83 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Má ơi...cọc mà tới 10 củ á....
@Manhtoan112 Với mod thì chắc chắn có rồi, vì còn phải chụp ảnh, lên bài, bóc seal review các thứ, chứ kinh nghiệm mấy năm nay ở thị trường VN rồi bác, đâu phải lần đầu. Bao nhiêu người đặt cọc hẹn tháng 10 có, mà đến Noel vẫn chưa thấy gọi đến lượt kìa. Hơn nữa, đi mua cái nhà vài tỉ cũng chỉ cọc 100-200tr là cùng, ông bán cái máy độ 40tr mà ông bắt cọc 10tr thì không còn gì để nói.
@TRK Thì nó nói đúng giá mà mỗi tội sl 1 pcs
@Blade knight Chuẩn rồi nhưng bán 1 con thôi kkkk
@Black Mamba vn đam mê iphone thật ấy. Mà ko mở store
Lại lùa gà, đâu ra 30tr999, trade in tặng 2tr, mà thâu thấp hơn thì trường thì 2tr đó có ý nghĩa gì?
Tuanns93
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Blade knight Di động việt ko 1 đổi 1 30 ngày. Giá cũng ngáo
@Tuanns93 vậy thôi nghe sợ rồi bác ah
Tuanns93
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Blade knight Nhân viên bọn này điếm thúi. Nó ghi bảo hành hãng cc gì đi lừa người ta. Bảo hành hãng tức hư đâu nó thay đó. Chứ làm gì được đổi. Nhiều anh em dính lắm rồi.
Tuanns93
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Blade knight Mình vừa nhận 2 con 14prm256 màu tím hồi sáng bên TGDĐ
Giá được giảm 1tr5
Bảo hành 24 tháng
Tội gì qua 3 thằng kia. Quảng cáo lắm đi mua giá cũng bịp mập mờ
abuken
TÍCH CỰC
2 năm
Thật tiếc khi có phiếu giảm giá 1tr từ đợt tham gia tinhte live trực tiếp ra mắt apple nhưng didongviet ko áp dụng với chương trình khuyến mãi thanh toán từ ví điện tử shopee pay? Điều này thật khó hiểu khi trên voucher rõ ràng ghi “áp dụng với các ctrinh khuyến mãi hiện hành” Tinhte là đơn vị hợp tác với diđiongviet mong giải đáp
Tính ra áp hết các mã vẫn mắc hơn 1 vài cửa hàng khác. Đã vậy mấy chỗ khác chỉ cọc từ 1-2tr là được rồi. 🤧
@Đông Hoàng Thái Nhất Đúng là mình thấy cọc vậy là nhiều, xe hơi giá trị cao mà còn cọc có 10tr
1 bài lùa gà quảng cáo.
farcry2708
TÍCH CỰC
2 năm
@angle_squall Chính xác. Thật ra giá didongviet ngang topzone và fpt nhưng topzone và fpt có thêm 1 năm bảo hành ( ko phải apple care) và gói bảo hiểm rơi vỡ. Nên tính ra didongviet vẫn đang có giá khá chát
@farcry2708 Chuận
Muốn tinh tế mà ko tinh tế được
bahien69
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mod @huyen van đi lùa gà cho didongviet nên mua được với giá 30tr 999
Nếu lùa được nhiều gà thì chỉ cần đặt cọc 10 tr là lúc lấy máy không phải đưa thêm nữa
Chúc Mod lùa gà thành công Mỹ Mãn
@bahien69 Lại chuận
Bố Khánh
ĐẠI BÀNG
2 năm
Nãy tôi vừa có trải nghiệm bảo hành tại Di động Việt. Món hàng cũng khá nhỏ 200k . Nên là so sánh quy trình và trải nghiệm đi bảo hành của bản thân khi so với đơn vị khác thì khá cồng kềnh!. Nếu ko muon nói là bực mình !
Em Vân có đôi vai thật đáng iu.
@VinaOneX Chuận💋💋💋
Đi mua hàng cũng phải rì viu cho thành một bài 😆 Mà bên đó trả bạn mod bao nhiêu tiền để làm việc này???
Cười vô mặt
@Trung_than_thong 14prm 10 tr đó bạn trừ đi
SangLeEmo
TÍCH CỰC
2 năm
Xịn quá nè
Không bao giờ click vào bất kì một bài nào của mod này nữa. Bài viết về sản phẩm công nghệ thì sơ sài, review thì chỉ toàn đọc thông số của hãng, rồi đến làm video cũng là quảng cáo (hiện hình luôn chứ chả phải trá hình nữa). Mang tiếng quảng cáo nhưng còn chả thèm đầu tư nội dung, đi dùng kiểu quảng cáo của mấy cửa hàng cách đây chục năm.
Mặc dù đã ấn bút bỏ qua rồi nhưng trên trang chủ thì không bỏ qua được.
@Chiếc Thìa Đồng Bằng Nhôm Ai lại làm thế 😁
@Chiếc Thìa Đồng Bằng Nhôm Vô ngắm thôi ko đọc, như mình nghe Mỹ Tâm hát, thời sv chi nghe vài bài ko bao giờ xem hình 🙄
@Chiếc Thìa Đồng Bằng Nhôm bác xem như giải trí cũng đc mà , vui vẻ thôi bác hihi
@Blade knight Nếu cái nút bỏ qua ấy có tác dụng thì tôi đã không bị đập vào mắt rất nhiều bài nhảm nhí kiểu như của Đan Anh hay một số mod khác. Ước gì block được hết tụi nó như facebook 😂
farcry2708
TÍCH CỰC
2 năm
Cellphones S 256gb 14pro max tím. Giảm 1tr khi cọc, giảm 3tr khi mở thành công thẻ tpbank veo, thu cũ đổi mới giảm thêm 2tr nên chỉ còn khoảng 31tr ( làm tròn cho dễ tính)
@farcry2708 Sao thơm vậy
farcry2708
TÍCH CỰC
2 năm
@Lê.Anh.Tuấn Baạ mở đc thẻ tín dụng tpbank evo nó tặng cho bạn code giảm giá 3tr khi mua 14pro max nè.
@farcry2708 Thẻ được hạn mức nhiêu vậy bạn
farcry2708
TÍCH CỰC
2 năm
@Lê.Anh.Tuấn 50tr nha bạn
Trừ hết KM còn 30.990 hả cười ẻ. Thôi didongviet toàn mời ca sĩ PR thì kiếm tụi đó mà bán, qua viettel giá rẻ hơn, topzone thì BH đc thêm 1 năm. Chui vào mấy chỗ uỷ quyền bé này giá vừa mắc dịch vụ thì kém.
mautrang13
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mod tinhte tới cọc thì má nó cũng không dám giao trễ. Phốt DĐV đầy mấy năm trước, lấy cọc cho đã và hẹn ngày lấy, đúng ngày ra ko có
Vân ơi đừng lấy mày tím nhé
AE xem bài này hầu như đều biết mod QC cho didongviet mà,thương tinhte hay QC cho didongviet,shopdunk…. nên cũng không thắc mắc chi,chỉ xem cho vui thôi.
lại lùa gà 🤣🤣🤣
907948448
ĐẠI BÀNG
2 năm
Lúc trc coi báo Tinh Tế vì nó thật! Giờ thì thấy nhìu bài đọc tốn thời gian quá.
@907948448 thật thì từ 2008 =]]

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019