Đi mua hàng bạn nhớ xài app này: KaiPass - tích điểm đa thương hiệu, rất tiện lợi

Duy Luân
1/1/2021 14:5Phản hồi: 68
Đi mua hàng bạn nhớ xài app này: KaiPass - tích điểm đa thương hiệu, rất tiện lợi
KaiPass là một app mua hàng tích điểm, sau đó bạn sẽ dùng điểm này đi đổi quà, đổi giảm giá, khuyến mãi ở nhiều thương hiệu khác nhau. Và bạn có thể mua hàng tích điểm ở nơi này, sau đó mang sang thương hiệu khác sử dụng ưu đãi luôn chứ không bị ràng buộc ở một thương hiệu duy nhất. Đằng nào đi mua hàng bạn cũng phải… mua, thì nhớ dùng thêm KaiPass để có thêm nhiều lợi ích.

App KaiPass là gì và tích điểm có lợi cho bạn ra sao

Cái hay của KaiPass là bạn có thể tích điểm ở một thương hiệu này, sau đó dùng điểm để đổi quà ở một thương hiệu khác vì tất cả đều được liên kết với nhau. Số điểm tích được sẽ tính theo % trên tổng giá trị hóa đơn khi bạn mua hàng, sử dụng dịch vụ của các thương hiệu trên app KaiPass (mỗi thương hiệu sẽ có mức % khác nhau). Điểm đã tích có thể dùng để đổi quà tặng / voucher / ưu đãi giảm giá của nhiều thương hiệu khác.

Mình ví dụ đơn giản thế này: bạn đi uống cà phê ở The Coffee House, bạn tích được 100 điểm KaiPoint. Sau đó, bạn có thể dùng 100 điểm này đi đổi voucher giảm giá 50.000 đồng khi ăn lẩu Manwah, hoặc đổi lấy 2 voucher giảm 20.000 đồng khi đi Grab, hoặc mua voucher 100.000 đồng của CGV chẳng hạn. Tùy bạn đang cần gì thì đổi.

Đằng nào bạn cũng sẽ mua hàng, vậy thì trước khi mua chịu khó tích điểm KaiPass một phát để có thể dùng dần về sau. Tỉ lệ % điểm được tích sẽ khác nhau theo từng thương hiệu, bạn có thể theo dõi trên app KaiPass nhé.

Hiện tại mạng lưới đối tác của KaiPass khá lớn, có ăn uống như The Coffee House, Kichi Kichi, Manwah, có các siêu thị tiện lợi như Circle K, 7-Eleven, có xem phim như CGV, BHD, có thời trang của Lee & Tee, có dịch vụ như Grab… Mình có nói chuyện với mấy bạn KaiPass, họ nói đang tiếp tục đi làm việc thêm với nhiều đối tác nữa để mạng lưới càng ngày càng rộng hơn.

Một điểm quan trọng đó là điểm KaiPoint không bao giờ hết hạn!!!!

Ngoài ra bạn còn được giảm giá nữa

Ngoài vụ tích điểm, một số đối tác còn giảm giá khi bạn sử dụng KaiPass. Hiện tại ngay trang chủ của app có nhiều giảm giá đến từ Bò kho Cô Mai, Japanit Coffee & Matcha, trà sữa Hot & Cold, tôm hùm Lobster Bay… Bạn có thể đổi các ưu đãi này thành quà của mình. Lúc bạn đi ăn uống tại các địa điểm nói trên, quét mã KaiPass tại cửa hàng để được hưởng giảm giá. KaiPass sẽ liên tục có nhiều giảm giá, khuyến mãi nữa vì đó là quyền lợi mà bạn được hưởng khi dùng KaiPass, các bạn nhớ vào app theo dõi thường xuyên nhé.

Trải nghiệm thực tế cái nào

Mình thử đi mua giày ở cửa hàng Hoàng Phúc, mình mua giày ở đây dùng KaiPass sẽ được giảm giá 15%, ngoài ra mình còn được tích 1% giá trị hóa đơn. Số điểm mình tích được khi mua một đôi giày sandal 2,1 triệu là 264 điểm. Ở các cửa hàng đối tác của KaiPass sẽ có một mã QR như hình bên dưới, khi quét mã này bạn sẽ thấy được các giảm giá liên quan.

Quảng cáo

Sau đó mình dùng 264 điểm này, cộng với 500 điểm đạt được khi đổi avatar Facebook đi đổi voucher mua hàng 30.000 VND tại chuỗi siêu thị thực phẩm KingFood, một trong các nơi mình thường hay mua hàng. Mình cũng có thử đổi hẳn voucher 850,000đ của Nitipon Clinic mà hiện tại không tốn nhiều điểm luôn.

Phần này các bạn hãy xem video để thấy rõ quá trình nha, cũng đơn giản và tiện lợi thôi chứ cũng không có gì phức tạp. Cái quan trọng mình muốn nhấn mạnh đó là bạn có thể tích điểm ở thương hiệu này và sử dụng đổi ưu đãi, khuyến mãi của thương hiệu khác, tùy theo nhu cầu bạn cần cái gì thì đổi cái đó, không bị ràng buộc như các chương trình thành viên truyền thống.

Ghép khung avatar Facebook để nâng cấp tài khoản và được cộng điểm

Hiện tại KaiPass đang có chương trình lồng khung KaiPass vào avatar Facebook của bạn (tạm thời) để được nâng cấp tài khoản lên thành Premium, và bạn cũng được cộng 500 điểm vào tài khoản của mình để sử dụng. Điểm này được cộng là được dùng luôn, không cần chờ đợi gì. Các bước thực hiện:

Quảng cáo

Bước 1: Nhập từ khóa trong mục Thêm khung ở Ảnh đại diện. Chọn 1 trong 4 khung avatar Tài Lộc, Tình Duyên, May Mắn, Bình An.

Bước 2: Đăng ảnh đại diện với khung avatar KaiPass kèm hashtag #KaiPass

Bước 3: Chụp màn hình avatar của bạn và bình luận ngay dưới post này

Bước 4: Inbox cho KaiPass để nhận ngay link tải app cùng mã code để đăng ký thành viên và thăng hạng Premium ngay tức thì (*)

Bạn hãy xem chi tiết ở đây.

Cùng với đặc quyền, KaiPass còn đem đến Vòng Quay May Mắn KaiKat với các phần quà hấp dẫn: iPhone 12, quà tặng công nghệ, quà tặng đa thương hiệu cùng hàng trăm voucher giá trị khác. Ngoài ra, trên KaiPass sẽ còn nhiều chương trình quà tặng và vòng quay hấp dẫn hơn kéo dài liên tục đến cuối tháng 3/2021. Nhớ theo dõi KaiPass để đừng bỏ lỡ.
Bạn xem thêm chi tiết ở post này nhé.
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Truongi89
ĐẠI BÀNG
3 năm
để tối tải về nghịch thử
Cười vui vẻ
Viet255
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nhiều app tích điểm vậy chủ thớt, có giải pháp nào tích hợp lại không ta
@Viet255 Thật ra đây là 1 cái ví điện tử. Bạn mua sắm hay gì cũng phải add thẻ atm hoặc tín dụng vào. App nó đang khuyến mãi lôi kéo người dùng nên mới trả tiền quảng cáo trên tinhte. Có điều lần này mod luân viết bài hơi vội nên chưa nói rõ app này cần gì mới xài được.
@denmilu App này cần điện thoại android hoặc ios để xài.
Chuẩn chưa bác 😁
@adagioleonard Cần có tiền trong tài khoản để xài nha. Có điện thoại mà hết tiền thì chưa chuẩn nha bác 😆
@denmilu cố tình chứ vội gì bác 😁
@ldthai Uh. Viết quảng cáo ko có tâm gì cả. Chắc bị hối 😆
ruanyoufu
TÍCH CỰC
3 năm
Đang xài Tích lũy
TTris
TÍCH CỰC
3 năm
Cả đống app như này.
Mỗi lần mua hàng mò app xem khuyến mãi đuối người
@gauto988 Momo có khuyến mãi gì đâu bác. Mình hay mua hàng qua now và shopee thì thấy airpay rất là tiện và đáng xài nè. Viettel Pay cũng đáng xài nữa. Giao dịch 50 triệu/ tháng miễn phí, rút tiền ko cần ra atm, như bác đi mà quên mang thẻ thì chạy ra cửa hàng viettel, tgdd gì đó là rút được. Momo mình chỉ xài cho mỗi thanh toán apple và đi bộ, nuôi heo =))
Truongi89
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Mạnh Cường 2512 mình cũng chuyển lần lần từ momo sang viettelpay vì nó tiện hơn
LeonTr
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Truongi89 Cơ mà momo hình như thanh toán rộng hơn Viettel Pay, dv như Apple hay GG thì momo đều đã thanh toán được.
Truongi89
ĐẠI BÀNG
3 năm
@LeonTr ViettelPay thì phải thêm phần làm thẻ visa ảo rồi mới thanh toán được bạn
Cũng hay
agram3ooo
TÍCH CỰC
3 năm
@mrthanh213 Ko hay chút nào, app này chắc chắn có quảng cáo các sp mà nó liên kết. Ngoài ra nó còn tạo tâm lý thích mua sắm cho người dùng.
Ko phải tự nhiên mà người dùng lại có điểm để đổi quà đâu.
@agram3ooo Thì nếu không có mấy cái đó, app nó đâu có ra đời làm gì bạn 😁
@agram3ooo Cái tâm lý thích mua sắm thì công nhận thiệt, dễ sa ngã lắm 😆).Còn cái quảng cáo thì đương nhiên rồi, cách để app tạo ra doanh thu, vận hành, ...
Hyper But
TÍCH CỰC
3 năm
Khá là ổn
geniusbmt
TÍCH CỰC
3 năm
Ko sài vì thành phố nhỏ cũng ko hỗ trợ nhiều 😄
Mấy cái chương trình tích điểm này rồi cũng sập sớm thôi. Bao năm nay chứng kiến nhiều lắm rồi
mrHz
CAO CẤP
3 năm
Dính đến fb là ko muốn tải rồi
@Mr HUzG Cứ nhập mã Kaipoints là lên premium nha. Ko cần làm gì đâu =))
App mua sắm như nấm sau mưa, quá trời quá đất.
bethikyeu
TÍCH CỰC
3 năm
@caffeinezzZ Uhm, chán ngắt luôn
Đây có phải là quảng cáo không
@thanhlevan81 Đây là quảng cáo
@Duy Luân 😂😂😂
bethikyeu
TÍCH CỰC
3 năm
@thanh_satria Ko có xèng thì làm làm nhạc nàm sao
@Duy Luân sao ko gắn tag QC mod
Cười vô mặt
@bethikyeu dìa dia
Quá trời app mắc mệt
không biết cách thay đổi ảnh đại diện để nhận 500đ ad ơi
@vanlythanhhotel Nhập mã kaipoints vào nha, khỏi thay đổi cũng được
Cười vô mặt
cũng là một kiểu ví điện tử nhỉ. Được thời gian đầu để lôi kéo người dùng thôi, như Momo hay Viettel Pay cũng vậy. Giờ người dùng đông rồi, quen rồi thì gần như rất ít KM có giá trị. Thực tế mình cũng ít khi để ý mấy vụ tích điểm nọ kia, mua thì cứ mua thôi 😁
@songoku_1206 có người dùng rồi thì đi lụm tiền lại thôi, cái nào mới ra cũng phải có người dùng trước cái đã =)) Mà giờ mỗi app 1 cái tiện. Viettel pay thì giao dịch, rút tiền khỏe; Momo thì thanh toán apple, nuôi heo, đi bộ zui zẻ. Airpay thì mua sắm shopee, now khỏe
Cười vô mặt
LeonTr
ĐẠI BÀNG
3 năm
Thế này mấy app thành viên hơi mất giá trị nhỉ, cơ mà hình như TCH chưa thấy QR Kaipass nhà đã 😆)
Bắt đầu xài từ cuối năm ngoài khi Kingfood mở ngay gần nhà 😁 cơ mà phần quay số KaiKat lag quá là lag, ko hiểu nổi 😅
@toi12345678 Làm luôn cho nóng 😁
Screenshot_2021-01-19 (1) Liam Hoàng Lâm Facebook.png
bethikyeu
TÍCH CỰC
3 năm
Mấy cái app back tiền này gioè loạn cả lên

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095