Đi săn ảnh ở đại nhạc hội nào!
PhiL0ngTaiThien
4 nămBình luận: 755
cả nhà đã có ai có mặt tại phố đi bộ chưa??? Điểm danh phát xem thế nào 😆
@yêu thiên nhiên helo helo cũng đang ở đấy nè, không khí náo nhiệt dã man luôn, b ở khu khán đài này vậy ?
@henmica m đang ở khu tả sân khấu nhé, biết đông nên đi từ sớm chọn chỗ đẹp :3
@yêu thiên nhiên mình thì đi từ 6 h cứ tưởng sớm lắm r mà đến đông quá trời chỗ này cách xa sân khâu quá
Ngoài sơn tùng ra thì tối nay còn có những ca sĩ nào vậy mấy chế? ai biết cho e danh sách ca sĩ với
@anh thanh trần minh nhiều ca sĩ lắm Noo, Đông Nhi, Erik, Min, Tóc Tiên.... Có cả DJ Trang Moon nữa đó , m nhớ có mấy người đó thôi
@hạ bình kì Ngon toàn mấy ca sĩ mình thích thôi mà ko biết bây giờ phi ra chỗ phố đi bộ còn kịp ko nữa, 9h hém rồi hic hic
@anh thanh trần minh Ra đi bạn ơi, ko khí ở đây nóng đừng hỏi ấy, nhanh còn kịp ;) cơ hội mấy khi có đâu , chắc phải kéo dài đến nửa đêm ấy
sky ơi đâu hết rồi , cho mình theo chân với, toàn người là người đông ơi là đông mà ko thấy sky đâu cả
@lanhlinhli bọn mình đang tụ tập chỗ gần vòng xoay ấy, nguyên club FC Sơn Tùng luôn, ra đi bạn, đang quẩy nhiệt này
@hulklenh đợi mình chút nhé, m ra liền đây, xì kai là phải đi cùng team mới zui :3 HÃY ĐỢI TUI
@lanhlinhli mọi người ở đây hết rồi ,tại còn vướng cái poster to chưa chuẩn bị xong nên team vẫn tập trung ở đấy nhé, 10 phút nữa sẽ di chuyển bạn đến nhanh nếu ko bọn m đi mất đó
@lanhlinhli hôm qua phố đi bộ đông vồn , sợ thật ^.^
trời ơi có cái xe thì thằng cu e nó lấy đi chơi rồi, ai ở quận 2 tiện đường cho tui đi ké zới nào, chẳng lẽ lại ở nhà
@vũ tony hoàng h này thì chỉ có gọi grab mà đi thôi chứ mn tập trung ở phố đi bộ nguyễn huệ hết rồi, nhanh chân lên sắp bắt đầu đó
@hương trần tâm đi thì ko sao nhưng tí về kiểu gì cũng 12h đêm lúc ấy bắt xe ôm hay taxi đều lo vz lun ấy, m con gái nên sợ bỏ xừ ra
@vũ tony hoàng quận 2thì cũng gần nhà tui, có gì tí về tui đưa về luôn ko phải xoắn, h thì bắt grab đi ko thì ko kịp xem sơn tùng biểu diễn đâu
có ai chưa có vé cần gấp không??? m có dư vé nhé ai cần bán lại cho ai ko có vé
@lục ngọc ngần xời ạ chỉ cần ra cửa hàng viettel làm giao dịch bất kì là có vé mà, có mất phí đâu mà bạn bán lại vé chứ làm gì có ai mua, đang biểu diễn r mà còn đi bán vé :v
@trần thùy an thì m có dư bán lại biết đâu có nhiều người cần :v , đầy người ko có mà
@lục ngọc ngần kiếm vé thì ko mất phí mà bán lại đc tiền, khôn như bạn quê mình đầy, cứ giữ vé đấy đi còn lâu mới bán dc, vì m cũng có vé nên chẳng cần mua HIHI
không có vé là không được vào xem đại nhạc hội à mấy chế ???
@ninixinhdep thực ra không cần vé vẫn vào xem được nhưng nếu có vé thì sẽ đc vào kiểu mấy khu fanzone gần sân khấu hơn thế thôi , có vé vẫn là 1 lợi thế
@nguyễn bình thiên thế thì ngu gì mà ko đi, m cứ tưởng có vé mới dc đi nên định ở nhà, may nhà gần phố đi bộ h chạy tí là qua xem dc :3 chắc còn lâu mới hết
@ninixinhdep CHẠY NGAY ĐI đang hát hò rồi không chạy là ko kịp đâu - Sơn Tùng said
hic hic chán quá tại sao viettel lại tổ chức ở tphcm mà không phải ở hà nội cơ chứ, m lại ở hà nội
@zjn zjn đợt trước có tổ chức cái đại nhạc hội to uỳnh ở bờ hồ Hà Nội rồi mà, giờ phải đến lượt tphcm chứ 😆 sao thể tổ chức ở hn mãi dc
@leanne-nini mình thế là bỏ lỡ 1 dịp quẩy tưng bừng rồi, tổ chức ở hà nội mình ko biết thông tin gì nên cũng chẳng đi
@zjn zjn thỉnh thoảng vt lại tổ chức đại nhạc hội mà, còn quy mô thì tùy từng lần, có lần to như đợt tối nay nhưng có đợt nhỏ nhỏ thôi, theo dõi cái page vietteltelecom ý b để ko bỏ lỡ dịp nào cả, có thông tin gì trên trang ấy update thường xuyên đấy
Hạnh Sinoa
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hóng nhất là màn song ca thần thánh của sơn tùng và ông chú Viettel :v, vẫn ấn tượng từ đợt lâu r xem
@Hạnh Sinoa giống mình công nhận đợt trc cái bác phó tổng giám đốc gì đó của viettel hát hay thật, lại còn xung nữa chứ, hát cùng idol mà không hè bị lép vế luôn
Hạnh Sinoa
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Xuân Xanh ước gì dc đứng gần lúc Sơn Tùng biểu diễn :3
@Hạnh Sinoa khó lắm m cũng đang đứng xa cả cây số đây, mà đông quá cứ bị chen lên chen xuống bực mình
Nỡ Nào
ĐẠI BÀNG
4 năm
Không khí náo nhiệt vz, nhạc lên là quẩy hết mình hú hú hú , đại nhạc hội vui quá đi mất
@Nỡ Nào vui thì cũng vui đấy nhưng làm gì mà phát rồ lên thế :v
Nỡ Nào
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Khang Nhi Nhi không rồ sao đc, DJ vừa máu lửa vừa bốc lửa thế kìa cơ mà, Trang Moon <3
@Nỡ Nào tém tém lại đi bà chị ấy một nách 2 con rồi đấy, chỉ nhìn thôi chứ ko làm gì đc đâu :p
@Nỡ Nào công nhân 1 đêm phê lòi mong có nhiều đại nhạc hội như này
có ai chán như tui không??? trc khi đi đã định mang poster với băng zôn đi rồi mà vội quá lại quên mất ở nhà, h chả có gì để cầm hú tên thần tượng , buồn ơi là sầu
@trần an bình đúng là óc chó mà :v thôi ra đây m bán rẻ cho cái đèn nháy lấp lánh lấy mà quẩy cho nhiệt này 😆
@Hương cherry b đang ở đâu thế m ra lấy luôn
@trần an bình m ở cánh gà chính diện sân khấu nhé, thấy chỗ nào có cái poster to đùng của erik là chỗ m đứng đấy
Ý Anh
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Hương cherry khiếp kiếm được chỗ ngon quá nhỉ
cơ hội ngàn năm có 1 này mà lại còn ko đi, sân khấu hoành tráng, dàn ca sĩ thì nổi tiếng thôi rồi, lại còn vé không mất tiền nữa chứ , quẩy nhiệt thôi các pạn ơi
NOO ơi, anh Noo đẹp zai ơi sao a vừa đẹp zai vừa hát hay làm con tym e loạn cmn nhịp thế này =.=
@nguyễn tạ cường h a Soobin đang hát nhé, a Noo chưa hát đâu
@hồng nga trần đợi dài cổ mà chưa thấy noo hát chắc người quan trọng hay biểu diễn cuối cùng :3
@nguyễn tạ cường càng về sau càng nhiều ca sĩ nữa mà, kiểu này giống sơn tùng hát cuối lắm vì sơn tùng nhiều fan nhất 😆
@hồng nga trần Gia cát dự tiết mục cuối cùng sẽ là CHẠY NGAY ĐI xong các bạn về nhà là vừa :v
@nguyễn tạ cường St thì toàn hát cuối mà , thích soobin vãi
Ring ring
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chốt lại đông quá chẳng xem được gì cả
Ý Anh
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Ring ring Có mà không muốn chen ý
hôm đấy em cũng đi xem
hôm vừa rồi quẩy cùng sơn tùng vui lắm luôn
thuthommm