Đi tắm thời 4.0, máy tắm điện XIAOMI DOCO
Bài hay!/14 người
bao serbia
7 ngàyBình luận: 87
Đi tắm thời 4.0, máy tắm điện XIAOMI DOCO
Hello anh em rất vui được mọi người gặp lại. Hãy Follow hay cho mình 1 tym làm động lực đặng mình nuôi Shopee kiếm đồ hay ho giới thiệu anh em xem nhé.
Thông số linh tinh bên ngoài hộp nè anh em

Số là bữa mua cùng cái máy rửa rau củ của Xiaomi múc luôn 1 cặp cho đỡ hao tiền ship mà loay hoay mãi tới tận bây giờ mới rãnh ngồi viết bài giới thiệu cho anh em.

Này tên đầy đủ là máy tắm, hay bàn chải điện XIAOMI DOCO cũng là cháu chắt gì trong gia tộc Xiaomi nên bao bì hay sản phẩm không có in chỉ có họ Xiaomi thui anh em nhé.

Tổng quan các sản phẩm luôn có màu trắng lời khuyên nếu anh em nào vô năm Thái Bạch thì đừng mua he. Mình đùa đấy.

Quảng cáo

Nút khởi động- máy có 2 chế độ mà đúng ra nên mô tả bằng hình ảnh coi bộ dễ chịu hơn như giờ mò xài mới biết.

Công dụng chỉ có để tắm chả nói gì nhiều, hầu như ai cũng gặp vấn đề đổ khá nhiều mồ hôi ở cái mùa nắng nóng này tối ngủ dù có máy điều hoà hay không thì cũng ít nhiều đổ mồ hôi mà đã nóng đi tắm thì kỳ lưng là vấn đề đấy hé.

Việc sử dụng bông tắm thì nó chỉ có tác dụng làm cho nhiều bọt nhưng hiệu quả thực sự chưa cao. Kỳ tay thì không kỳ được nên đây cũng có thể là nguyên nhân 1 số anh chị em hay bị nổi mụn lưng rồi tốn mớ tiền cho bác sỹ da liễu.
Cái xoay vặn này chắc để bảo vệ chui sạc- hãng khuyến cáo 1 tháng sạc 1 lần thui nhe. Mà mình thấy lúc tắm xoay cái này cái nhiều lúc tay trơn không rơi máy. Này hay nè. Văn kiểu này bao kín nước luôn.

Âu đây cũng là tác động tư duy để mình xuống tay mua em nó, thêm sau chừng 10 ngày sử dụng thì mình thấy với tốc độ xoay không quá nhanh thì rất phù hợp tắm bé và minh chứng rằng con mình rất thích hí hí. Việc đi tắm trở nên hào hứng với bé hơn bao giờ.
Mình chụp tốc chậm cho nó art- máy cùi quá ae thông cảm chụp FF up hình lên web không được hic

Này chỉ là quan điểm chia sẻ thêm để anh em tham khảo nhé với mình thấy nếu người già lớn tuổi nên mua cái này cũng hay đấy để các cụ ngồi tự tắm đỡ cuối xuống chà chân hay khòm khòm nguy hiểm lắm vì lớn tuổi rồi đứng lên ngồi xuống cũng khá mạo hiểm.

Ngồi lên ghế hay bồn vệ sinh có thể tư tắm mà khỏi phải khòm lên khòm xuống. Tốc độ quay cũng không quá nhanh con mình 8m còn không đau thì nói gì người già nên yên tâm mua cho người thân nhé anh em.

Quảng cáo

Tổng quan mà nói thì đẹp, xài êm mà cái dây móc nó hơi sao sao ấy chả biết nói sao luôn.
Không hiểu sao giờ vẫn còn sạc bằng cổng USB hihih

Mình mua trên Shopee với giá 550k, cũng không quá đắc anh em nghiên cứu sắm một con về mà dùng êm đấy. Mình để thêm link web ở đây nhé.

Cảm ơn anh em đã xem bài- có những chia sẻ gì cứ thoải mái chia sẻ cùng mình cùng nhau xây dựng diễn đàn nhé. Còn mấy món hay ho tương tự anh em xem thêm bài mình đăng ở đây.

Bài viết này của em xin phép có chèn link tham khảo đến những sàn TMĐT có kinh doanh mặt hàng này. Anh chị có thể xem tham khảo thêm về thông tin sản phẩm và nếu quyết định mua từ link của mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, giá cả và mọi chính sách liên quan đến sản phẩm đều không thay đổi. Cám ơn các anh chị đã xem bài.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

87 bình luận
Văn vở dài dòng. Kết luận "bàn chải chà lưng pin sạc"
Anh theo em
@anxongjong kekeke, văn vở cho nó hay ho tý bro ơi mới hấp dẫn ae vào đọc chứ ạ
@anxongjong Con này chắc cho ô Chủ tịch đem về đánh si quả đầu trọc là nhất,bóng lừ
@Viethung1201 Vu Đánh xi thì dùng tay cho nó luxury bồ
Haiizzzzzz
ĐẠI BÀNG
7 ngày
@Viethung1201 Vu thêm combo khăn vải lau màn hình iphone trà nữa thjì cứ gọi là soi gương
@Haiizzzzzz Để mình thử xem kakaka bik đâu đánh bóng như gương
nó giống cái cọ bồn cầu, hơn cái là dùng pin 😁
@Tè tường nếu vậy chắc e cũng nên mua cái bro nói quấn keo lại chống nước là e đỡ tốn 5 lít nhể hehehehe
@Tè tường 2 chức năng, tắm xong tiện tay cọ bồn luôn
@nhaquedaoweb Đừng ss khấp khiểng vậy bro,ng già tắm nguy hiểm đó, thêm ae nào có tai nạn khó lòng tự tắm này là cứu cánh
Câu view nhảm. Phí 2 phút đọc bài. Đã vote 1 sao !
@dualshoсk cảm ơn đánh giá của bạn, xin bạn dành thêm 2 p nữa để đọc lại cái hay mình muốn chia sẻ nhé, ko phí oxi nhân loại của bạn đâu
C h i r o
TÍCH CỰC
7 ngày
@dualshoсk Tôi nhớ đây là cái bàn chà điện của xiaomi, để cọ rửa vệ sinh. Ra cũng mấy năm rồi. Sao qua tay thớt thành máy tắm điện hay vậy.
@C h i r o bro ơi cái cọ bro nói nó chả giống vầy đâu nè
550k chê 😁
con chà sàn điện ngon hơn ,có 600k
chà body thì đổi hub
@kixx Kaka mãi đỉnh chơi dị luôn hả bro
@bao serbia chà bao phê 😁
tay cầm dài ngắn nữa
@kixx Này rửa wc mà
@bao serbia thay hub thì chà gì mà ko đc 😁
@kixx Nhưng chắc tua nó mạnh lắm đau đấy
Bao giờ nó có cái buồng tắm tự động như kiểu rửa xe hơi tự động thì hay nhỉ.
@BaoNguyen2012r hihii, chắc máy đó chưa có ai góp ý cho dòng họ Xiaomia rồi bro
@BaoNguyen2012r nào bị liệt hết người thì có người tắm dùm giống như rửa xe tự động =))
Kent Light
ĐẠI BÀNG
7 ngày
@BaoNguyen2012r ở nhật có lâu rồi mà, hồi nhỏ mình xem tv là đã thấy có phát minh đó rồi
boyplay
ĐẠI BÀNG
6 ngày
@BaoNguyen2012r máy thì có rồi, quan trọng bác có tiền đầu tư không á
Giờ xơ mướp hay đá kỳ toàn hàng organic không kiếm được
@WXYZ Đươi quê mình có bro mua k ship cho hihi
@WXYZ xơ mướp shopee bán đầy nhóc. Thỉnh thoảng ra chợ vẫn thấy bán mà
@anxongjong tắm ko sạch lắm nhất là phần lưng bạn ơi mà cảm giác thơ ấu thì ko j ss dược
Có cái clip tắm thì up lên để ace xem còn nhận xét
@master123456 bay nick đó
@master123456 Thôi nha. Khuyến cáo bà bầu, trẻ em không nên xem, hắn làm thật ngộ độc hết cả đám
Anh theo em
@anxongjong nồ nố nô sợ lắm bro ạ
ht20453
ĐẠI BÀNG
7 ngày
Clip đâu? Nhầm! Link đâu? 😁
@ht20453 Link j bạn
bàn chải tắm heo nè 😁
@Kim Ủn Ỉn kekekekneesu bạn có 1 con để tắm thì mình bái bạn lun
llTômTít
ĐẠI BÀNG
7 ngày
Tóm lại là phí tiền 🤣🤣🤣
@llTômTít nếu nhà có ng già thì ko phí đâu khòm khòm nguy hieerm lăm đó
cccccc6
TÍCH CỰC
7 ngày
Loại này có rung mạnh ko nhỉ. Nếu có mua cho bà xã
@cccccc6 sơ sơ à chứ mạnh quá mau hư bro
manhktqd
ĐẠI BÀNG
7 ngày
Xin video thực tế thớt ơi
@manhktqd kakakak xin thua mảng này he
Đọc tiêu đề thấy máy tắm hết hồn nhấn vô đọc thử
Cười ra nước mắt
@Song Ngư Ngố Hihi vui mà
Mai KhanhBL
ĐẠI BÀNG
7 ngày
Vừa tắm vừa cọ
@Mai KhanhBL Đã ngứa lắm bro ạ. Khá thích
kid13687
ĐẠI BÀNG
7 ngày
Lấy máy rửa mặt để tắm êm lắm , cằm vừa tay y như cục xà bông .
@kid13687 Dc k bro này chủ yếu cọ lưng
kid13687
ĐẠI BÀNG
6 ngày
@bao serbia đc thì đc có điều hơi lâu thôi
@kid13687 Uhm kiểu thư giãn vẫn là ý hay
Phàm đã là điện thì không nên đi chung với nước. Kẻo có ngày giật tung chảo rồi tại xui rủi nào muốn =))
@lucky10000 Đúng r bro mà nó khóa kỹ thế mà
@lucky10000 pin điện thoại cũng chỉ mấy mah nhưng nó chập thì nổ nát người đấy không đọc báo à? Có dám chắc đồ điện này chống nước tuyệt đối không? nó nổ thì không nát người chứ ở đó tê tê.
@John Chris Mình cũng đang dùng 2 cái đồ điện dính nước là máy rửa mặt và bàn là hơi nước. Thực tế thì nước làm chập điện nổ pin mình chưa thấy. Nhiệt mới là nguyên nhân chính làm pin lithium phát nổ. Nếu bạn quan sát pin điện thoại thì sẽ thấy cấu tạo của nó chống nước như nào. Dù nước có vào được khoang chứa pin cũng khó mà làm nó nổ được. Cùng lắm làm chập mạch điện. Cell pin của mấy món đồ điện này cũng gần như vậy, không bị nổ chỉ vì bị vào nước.
@lucky10000 Đúng r bro
trandungxd
ĐẠI BÀNG
7 ngày
Ông này chuyên giật tít câu view, mấy lần rồi. Sản phẩm thì mình đảm bảo không bao giờ mua.
@trandungxd Bạn có thể k mua nhưng mình mua kakaka mình thấy tiện cho ng già
tắm điện sao bằng tắm tiên hoặc được tiên tắm 😁
@locthuyforever♋ Tự tắm dc r bro kẻo bị bớ lên phường quê lắm
máy này chùi toilet OK
@vietdung0615 Kakaka tốc độ này ông chùi chắc ông hộc máu chắc mấy hôm nóng trong ng á

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019