Đi thử Mai Linh Bike: giá cạnh tranh, chưa cho trả thẻ, tài xế thân thiện
Trung Dt
3 năm trướcBình luận: 174Lượt xem: 65.063
Nếu Mai Linh làm tốt mình sẽ ưu tiên dùng họ hơn là Grab, Uber.
Về Sài Gòn đi Grab được đi toàn xe ngon, nào là Fortune, rồi Honda City mới... đi cũng rẻ nên mỗi lần tính tiền mình bo thêm ít tiền cho mấy ông tài uống cafe, công nhận có Grab, Uber nên taxi truyền thống họ giảm giá vé ngay.
THỨC THỜI là trang tuấn kiệt.muộn rồi Vinasun.;)
@bopbb Muộn thật, đi đâu di chuyển cũng thấy a e lôi Smartphone ra UB và GR...he he. Chúc mừng vì VN đã có dịch vụ tốt...
@hoc_3d Ùm.cũng thấy tội mây ông xe ôm.dù lúc SV đi xe bị chặt chém hoài.
Chưa có trả qua thẻ nhỉ😁
Hôm qua đi thử 12km hết 46k giảm 10k trải nghiệm còn 36k , giá tốt , hay cái là mưa ko tăng giá nhé , chắc chắn sẽ có khách
Mai linh đi mưa ko tăng giá nhé , hơn u và g rồi , ghét tăng giá nhất , ủng hộ mai linh
@fanmaytinh Mưa thì u và g tăng chóng mặt luôn
@minhhong12 Grabcar thôi bác ,grabbike chạy thấy mẹ mưa gió ko tăng.mưa bão bùng chỗ nào thiếu tài xế ắ mới tăng .
@minhhong12 Mà mấy khách kẹo như bác tài xế ghét lắm, mưa chạy cực bệnh hoạn và xe cộ trơn trượt nguy hiểm mún chết mà còn kẹo kéo tính toán vậy thì cho đi hộ hoặc xott cắt cổ nhé.
@wtf9999 minhhong12Thành viên
Thực sự thì tôi nghe mưa tăng thôi chứ tôi có xe lên ko đi , tôi à tai xê lên hay đi sửa xe và để qua đêm lên đi vê và đi lấy xe mới dùng thôi , còn tôi nói vậy chứ thà em bo chứ tôi ko thích tăng giá đó là ya kiến riêng tôi , đi ngày tôi vẫn bo , cách 10 ngày trước tôi đi uber hết 50k vẫn trả 60k trong khi đi xe bị thủng lốp uber để tôi cầm nón và ngồi đợi ở gầm cầu 30p mới quay lại mà tôi vẫn vui đấy thôi , như người khác là cầm luôn nón bỏ đi luôn khỏi mất tiền xe luôn , chứ tui nói vậy chứ tôi hiểu lắm
Cái quan trọng nhất : pm nào và tải ở đâu ?
Nhiều bạn tào lao quá. Dịch vụ xe thì dv xe, xọ qua xọ lại chính trị chính em làm gì.
Trình các bạn tới đâu ?
Đọc ba cái báo lá cải rồi tin tức bôi nhọ rồi cho là mình biết.
@tgmjgm Bạn chả hiểu cức gì, kinh tế là chính trị... Ở đây có liên quan Kinh tế nên ae nói tí chính trị là vẫn logic.
Quy luật,,, kinh tế quyết định chính trị.
Ngược lại,,,Chính trị quyết định kinh tế,,,nên ta đây mọi thứ cứ lộn tùng phèo ra.
Note: Quê mình đi ngược quy luật, nên khó khá quá... Vị thế thấp quá đi, càng ngày càng ít đáng sống quá đi,,,cơ mà Hạnh phúc nhất nhì thế giới đó,,,,nha!
@hoc_3d 1 thanh niên đang sống ngoài rìa xã hội cho biết ....
@xxTKZ He he...mày hiểu cức gì xh mà nói xh...đkm, a vô học đkm mày! Cho nhanh...
Thực sự thì tôi nghe mưa tăng thôi chứ tôi có xe lên ko đi , tôi à tai xê lên hay đi sửa xe và để qua đêm lên đi vê và đi lấy xe mới dùng thôi , còn tôi nói vậy chứ thà em bo chứ tôi ko thích tăng giá đó là ya kiến riêng tôi , đi ngày tôi vẫn bo , cách 10 ngày trước tôi đi uber hết 50k vẫn trả 60k trong khi đi xe bị thủng lốp uber để tôi cầm nón và ngồi đợi ở gầm cầu 30p mới quay lại mà tôi vẫn vui đấy thôi , như người khác là cầm luôn nón bỏ đi luôn khỏi mất tiền xe luôn , chứ tui nói vậy chứ tôi hiểu lắm
Đi thử từ ngã tư cổ nhuế - bến xe gia lâm, Grap 57k, MBike mất 105k 😔 MBike tính quãng đường gần gấp đôi Grap.
Tốt,ghét thằng Grab taxi,rơi điện thoại trên xe mà tài xế nó ko nhận.
Cho mình hỏi giờ apps này còn hoạt động không ạ???
@luanlinhnam còn mà hẻo lắm

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
caffeinezzZ+ 54CAO CẤPcaffeinezzZ
0 bài đăng
minhdoduc+ 52VIPminhdoduc
5.691 bài đăng
moxvaa+ 50ĐẠI BÀNGmoxvaa
26 bài đăng
hemilo+ 43CAO CẤPhemilo
3.109 bài đăng
Trưởng Anh+ 40TÍCH CỰCTrưởng Anh
1.002 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế