Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Diablo IV thử nghiệm beta, cộng đồng fan ruột của Blizzard nhận xét những gì?

P.W
20/3/2023 12:40Phản hồi: 119
119 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đợi game mở hẳn rồi mới chơi, chơi dở mồm ko thích 😆
Nhìn 33 đeo cái vũ khí sau lưng y như đeo cái chổi.
Class Sorceress thiếu 1 cái tab như "Expert" như bên 33.
@TonyWu công nhận.
annx.37
ĐẠI BÀNG
một năm
Đang hóng poe2 thôi 😂
chỉ hy vọng Server không quá tải như hồi Diablo 3
Cloudz
ĐẠI BÀNG
một năm
Mod này viết bài nào cũng chất lượng. Tôi ưng rất.
Nhìn skill có vẻ không đã tay bằng Path Of Exile 2 :v
mob respawn hơi ít và rải rác nên combat không sướng như d3
Dù bao năm qua nhiều biến động tiêu cực, chứng kiến sự đi xuống của một trong những tượng đài game thế giới, mình vẫn là fan cứng của Blizzard.
Vẫn đang gắn bó cùng Hearthstone
Bản beta này đồ hoạ như bản cũ, màu sắc đơn điệu lạnh lẽo hơn là D3, chắc chưa qua mấy map thời tiết khác
Eazy
TÍCH CỰC
một năm
update thêm Barba, hành boss như con, đây chắc là class man rợ nhất game

sassers
ĐẠI BÀNG
một năm
@TheWingAg thì bản chất game này nó thế mà chứ có phải spam skill đc liên tục đâu bạn 😆 spam liên tục được thì còn gì thú vị đâu :v cứ bình tĩnh rồi sẽ quen, mà đừng đi theo 1 hệ nhé, ít nhất là 2 hệ mới dễ chơi, lửa thì chỉ lên con hydra thôi, còn phải kết hợp các hệ khác mới ngon lành dc, còn phụ thuộc vào đồ đạc nhặt được nữa nó tăng gì nhiều thì theo hướng đó nhiều hơn thôi
@sassers hjx. game close beta rùi. 😔 mới chơi đc 2 buổi tối. còn chưa quen tay!
sassers
ĐẠI BÀNG
một năm
@TheWingAg mở beta chủ yếu là để test thì tầm 3-4 ngày thôi chứ đợi tháng 6 chiến thôi :v
@sassers cho xin cái zalo or fb vs. có j ơi nhau chơi cùng à 😁
so với cái game free Path of Exile thì cái game D4 này có chơi đã hơn, hay hơn ko các bồ ?
sassers
ĐẠI BÀNG
một năm
@lucky0511 chưa chơi PoE nhưng mà nhìn qua youtube thì rõ là game nhái 😆
Chờ mở tự do để chơi thử, máu quá 😃
Game này qua ngày 23 sẽ phát hành Open Beta cho tất cả mọi người. Anh em tải về chơi rồi đến tháng 6 quyết định cũng không muộn. Chắc chỉ có fan cứng ngắc của Diablo mới dám pre-order con này sau bão dư luận mấy năm gần đây lol.
Hóng starcraft 3 hehe
F[1]RST
ĐẠI BÀNG
một năm
Nhân vật nhìn chả khác gì creep, skill thì ko có hiệu ứng gì, nhìn như đánh chay, nhìn ko đã chút nào
Về cảm nhận về mặt đồ họa khiến mình ko thấy nhứng để xuống tiền pre-order. Gameplay thì chưa rõ sẽ có gì thú vị hơn game cũ hay game khac. Là 1 người thích chơi diablo và dòng game thể loại này, mình rất thất vọng
NamAnn
TÍCH CỰC
một năm
Chắc lại tốn tiền rồi.
"Một yếu tố khác vẫn chưa được cộng đồng đánh giá cao ở Diablo IV bản Open Beta chính là kết cấu dungeon cho anh em đi farm quái kiếm đồ. Lấy ví dụ anh em bỏ lỡ một căn phòng, ở đó là một cái chìa khóa quan trọng để mở cánh cửa kế tiếp. Cách duy nhất là bò ngược trở lại chỗ đã bỏ lỡ, tạo ra những giây phút có phần nhàm chán khi chỉ có đi bộ, click chuột để nhân vật di chuyển, vì quái thì đã đánh xong hết rồi. Bực hơn là nếu có hai cửa, thì phải mở từng cửa một, cửa sau phải quay lại chỗ cũ nhặt chìa, không cầm một lúc hai chìa được."

ơ ngẫn thế, h người ta đi tele chạy thẳng tới trùm cuối của map để đấm nó luôn kiếm rương cũng ko dc kìa 😔 . Chứ đi lùa quái ko đi full map đâu :(
Mong rằng đừng giống Diablo III, hoặc Diablo Imortal. Diablo Imortal vừa vào game tui cứ ngỡ mình đã phá đảo game, còn chơi DIablo III thì tui cứ ngỡ mình bị lạc vào một thế giới 2150 chứ không phải thời trung cổ, quái và boss thì toàn ở trong nhà lầu, khách sạn, gạch men bóng loáng, nói thiệt thấy mắc mửa mà cũng phát hành.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019