Dịch covid 19 lại nổ ra, Tết này có game gì hay để ở nhà cày đây?
duongminhhang
6 thángBình luận: 7
Thật buồn khi sắp Tết mà dịch lại nổ ra, Tết này chắc chẳng đi đâu chơi được nên giới thiệu vài con game anh em tham khảo cày Tết
  1. Audition
Audition là tựa game huyền thoại, là tuổi “trẻ trâu” của biết bao thế hệ cho đến nay. Audition đến giờ vẫn luôn đổi mới, liên tục cập nhật đưa đến giao diện đẹp cho người chơi. Audition là nơi các game thủ được tương tác mạnh nhất, thậm chí có nhiều mối tình đã thành đôi từ đây. Game hoàn toàn giải trí, nhạc vui nhộn, âm thanh bắt tai, phù hợp không khí ngày Tết. Hơn nữa, game Audition là tựa game chủ yếu cần nhiều thời gian nên cày Tết là hợp lý rồi.
  1. PUBG
Khỏi phải bàn nhiều, PUBG vẫn đang xưng ngôi trong thị trường game bắn sung Việt Nam. Tết này cùng bạn voice chat, chạy bo, cùng nhau giành top 1 thì không gì hơn. Game PUBG có đồ họa khủng, lối chơi hay cũng như cộng đồng người chơi cực đông đảo chắc chắn xứng đáng là cái tên game yêu thích cày Tết 2021 này.
  1. MU Vượt Thời Đại
Mới ra mắt gần đây nhưng MU Vượt Thời Đại - MU Across Time liên tục nằm trong top đầu bảng xếp hạng CH Play và thậm chỉ cả App Store. Game thuộc thể loại MMORPG với đồ họa khủng, lối chơi sáng tạo khác với các game MU Online khác. Con game này rất được yêu thích tại Đài Loan, không ít anh em đã tải và chiến con game này từ phiên bản Đài Loan và thật mừng khi nó đã có bản Việt hóa. Anh em nào chơi mà bảo không hay thì cứ bắt đền tôi.
  1. Xạ Thủ Đánh Thuê
Con game này mất 9.000đ để tải về nhưng nó thực sự xứng đáng với các bác thích thể loại chinh thám, bắn súng, hành động. Trò chơi bắt đầu với một số bản violin tao nhã và trống trong dàn nhạc hung hăng làm tăng sức mạnh cho sự hiện diện của bạn với tư cách là Đặc vụ 47 huyền thoại, một sát thủ vô cùng lành nghề và vô hình. Có 150 nhiệm vụ để chơi, mỗi nhiệm vụ đều có mục tiêu duy nhất bên cạnh việc loại bỏ mục tiêu chính. Hitman: Sniper không chỉ yêu cầu anh em có kỹ năng bắn súng mà còn cần phải có chiến thuật chơi đúng đắn từ đầu. Đồ họa là điểm nổi bật của game này. Anh em thử và trải nghiệm nhé!
  1. Laplace M
Game này lại là một game giải trí nhẹ nhàng hơn. Bạn sẽ lạc mình vào một vùng đất thần tiên, vùng đất gió. Tại đây bạn có thể chọn lớp nhân vật cho mình, kết bạn, kết đôi và hòa mình vào một thế giới thần tiên vui nhộn. Game có thể sẽ thu hút được sự yêu thích của nhiều bạn nữ hơn.
Đây là những gợi ý của mình cho các anh em chơi xả stress và chơi Tết. Anh em có game nào ngon hay có nhận xét gì bổ sung thì comment giúp mình nhé! Chúc các bác ăn Tết vui vẻ!
6 bình luận
Auditon nạp Vcoin thì ai cũng biết nhưng còn Laplace M cũng nạp Vcoin nữa các bác nha. VTC Pay đang có chương trình Vcoin may mắn nên bác nào đã nạp Vcoin thì có thể thử vận may luôn: https://vtcpay.vn/the-vcoin-may-man/

Dùng Thẻ Vcoin may mắn – nhận gaming gear khủng!

Sử dụng thẻ Vcoin nạp game để tham gia sự kiện và nhận ngàn phần quà gaming gear khủng với tổng trị giá 1 tỷ đồng bạn nhé!.
vtcpay.vn
kakami
ĐẠI BÀNG
6 tháng
Mình trước giờ vẫn ham vui nên vẫn chơi audition và laplace M. Nạp Vcoin thì rẻ khỏi bàn, thậm chí có khi nạp trên trang game còn được giảm giá 6%: https://napthe.vtcgame.vn/Nap-LAPLACE-22
Mà 2 game này không phải đua nạp như Gunny mình từng chơi nên nói chung thích. Mấy game kia để mình kiếm người yêu rồi bảo ảnh chỉ mình chơi kkk
@kakami haha tải game đi rồi mình chỉ bạn chơi
Con game MU Vượt Thời Đại mới ra mà hot ghê, mình đi đâu cũng thấy có người khen. Cảm ơn bác chia sẻ.
Dù sao cũng thích chơi laplace m. Không biết dạo này còn sự kiện nạp Vcoin không
kaitoumiu
ĐẠI BÀNG
6 tháng
vào làm kèo pubg các ơi

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019