Võ Lâm Truyền Kỳ

Võ Lâm Truyền Kỳ

Dịch vụ lưu trữ Mega ra mắt ứng dụng cho iPhone, mời tải về
Duy Luân
7 nămBình luận: 45

Dịch vụ lưu trữ trực tuyến Mega hôm nay vừa phát hành ứng dụng của mình dành cho iPhone và iPod Touch. App này sở hữu giao diện theo phong cách phẳng của iOS 7 và nó sẽ cho phép bạn upload ảnh lên Mega, quản lí các tập tin và thư mục của mình, xem trước một số định dạng tập tin được hỗ trợ, tải file về để dùng offline. Chúng ta cũng có thể chia sẻ đường link dẫn đến tập tin hoặc thư mục ngay trong Mega. Ứng dụng này còn có một tùy chọn in-app purchase giá 10,99$ mỗi tháng và khi bạn mua gói cước này thì dung lượng lưu trữ sẽ tăng từ 50GB của tài khoản miễn phí lên thành 500GB với băng thông tải về là 1000GB/tháng (những mức dung lượng khác có thể mua trên website của Mega). Công ty nói rằng họ sẽ sớm ra mắt phiên bản dành cho iPad và nó sẽ hỗ trợ tính năng tự sao lưu ảnh tương tự như Dropbox.

Tải về ứng dụng Mega dành cho iPhone/iPod touch

Nguồn: App Store
haiaune
TÍCH CỰC
7 năm
Dạo này cái gì cũng lên mây
"Ông bà lên chín tầng mây có gặp bầy vịt của tôi không vậy?"
@htpcty
hi hi , sáng sớm mà bác làm em chết cười mất thôi !

Gửi đi từ " bom xịt " làm bằng Nhôm + Kiếng của Tui.
@tinhlabui-phuilabay Hehe, vậy là bạn có đọc cuốn Truyện cười cổ nhân phải không? Cổ nhân cười thâm thúI quá xá =))

Mấy cái vụ điện toán đám mây rất tiện lợi. Nhưng phải võ công thâm hậu. Nếu bảo mật không kỹ thì toi ...
alvk
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tinhlabui-phuilabay Nếu có giải thành viên tích cực xuất sắc của Tinh tế, mình đề cử bạn này. Topic nào mình cũng thấy bạn comment hết. Đúng là fan trung thành của Tinh tế !!!!
==. Sao cái gì Ios cũng trước zậy trời. Mà còn hứa là sẽ có cho ipad sớm rrong khi android ko thấy nói gì lun.

Sent from my LT26i using Tapatalk
@hiepthong android có lâu rồi ban ơi .
@hiepthong Android có lâu rùi chú.
Ngon tương tự mà. check sớm nhé.
@tnquang bọn nó cứ thấy bài viết thì nhao nhao lên thôi.
chứ có nhu cầu thực, người ta đi tìm và sử dụng thì biết từ lâu rồi.
chấp làm gì hả bác.
@hiepthong Có biết tìm hiểu ko mà đã mở mồn ra vậy! android có trước này: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.flyingottersoftware.mega&hl=vi
vấn đề là nhìu mây quá ko bít là mây nào sẽ tan thành mưa sớm hơn để mà chọn đây o_O
đã tải từ tối qua tốc độ hết beta bèo quá

Sent from my iPhone using Tinhte.vn mobile app
@김대한 Hết beta muốn nhanh thì măm măm vào khác nhanh
Cách đây 4 năm khi mới đọc 1 bài báo về "điện toán đám mây" và tiềm năng của nó cho các doanh nghiệp thì còn chả hiểu nó cụ thể là cái gì. Giờ thì đến người dùng cá nhân cũng đã hưởng những tiện ích to lớn của nó rồi.
@kasaudepyai và cũng cách đây hai năm khi IOS 5 ra đời với chức năng icloud thì sàm fan cười cho là nhảm nhí thua cái thẻ nhớ thần thánh của họ
Bi giờ các máy ăn roi tích hợp NFC thì họ chê ios ko có, nhưng Apple lại phát triển ibeacon với nhiều cái hay hơn nfc
Phải nói Apple luôn đi đầu trong các công nghệ mới ( ko tranh cải công nghệ đó do ai phát minh) và luôn thành trào lưu kéo theo sự phát triển các hãng khác
@Zeus2013 "IP là tốt nhất, mọi điều so sánh với ip đều khập khiễng"
thực ra mình cũng cho lên mây nhiều, nhưng khi tải xuống rất ngại, và quản lý cái trên mây cũng không thích bằng nó ở trong ổ cứng
Chơi với bác KIM béo hơi bị hồi hộp nha..
chickie
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tuyệt vời, nhưng không gì tuyệt bằng DROPBOX
Tuyệt vời, không gì đọ nổi Dropbox, bạn nào chưa có thì đăng ký theo link dưới
Đơn giản lắm, tiện lợi hơn nhiều USB
Theo link này các bạn sẽ được thêm 500Mb & các bạn upload ảnh sẽ được thêm 3000Mb nữa (nhớ cài đủ lên các thiết bị di động của mình và cả cố định nữa mobi, laptop, PC)
Cách đảm bảo nhất cho dữ liệu của bạn vẫn là Dropbox, không phụ thuộc vào hệ điều hành của thiết bị, ảnh và dữ liệu của bạn sẽ tự đồng bộ sang tất cả các thiết bị thuộc cá nhân của bạn.

https://db.tt/V6CweYoN
quan trọng là tốc độ. dung lượng k thành vấn đề
đang dùng Google Drive miễn phí 15GB dùng mãi ko hết =.= máy đang có sẵn nền tảng đám mây của Dropbox, Google Drive, Mediafire. Còn chưa kể SkyDrive, rồi v.vv..dùng bao giờ mới hết =.= giờ thêm Mega nữa 😁 chỉ tiếc là tốc độ mạng cùi mỗi lần up clip hay là phim lên mây là phải chờ cả ngày 😔
Appoda
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mong cái app cho Mac trước 😔
quá ngon, chờ đợi full tính năng từ MEGA
thử thôi
iljimae
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái Mega.nz này chừng nào còn ko chơi với IDM thì em còn ko chơi với nó :p
<p>Dung lượng miễn phí lớn quá, dung lượng khuyến mãi của Dropbox của mình được 50G đúng bằng mặc định của em này rồi, hy vong tốc độ cũng nhanh thì quá chuẩn luôn&nbsp;</p>
Mega ngày càng tốt. Dropbox bị đe dọa rồi... Mình chuyển hẳn qua Mega. Xài trên Android rất tốt.
kuwowngfby
TÍCH CỰC
7 năm
Chỉ ảnh thui ah? Ko có video?
Thế này trong máy lại có vài cái App lưu trữ, giống như OTT cài ít cũng phải 2-3 cái mà dùng thường xuyên chắc chỉ 1 còn lại thì để không đấy cho tốn bộ nhớ 1 tí 😆
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019