Võ Lâm Truyền Kỳ 1

Võ Lâm Truyền Kỳ 1

Dịch vụ lưu trữ trực tuyến Mega ra mắt ứng dụng chính thức dành cho Android
Duy Luân
8 nămBình luận: 36

Dịch vụ lưu trữ trực tuyến Mega của Kim Dotcom mới đây đã ra mắt ứng dụng chính thức dành cho Android, đánh dấu bước tiến của công ty lên các thiết bị di động. Thực chất app ra mắt hôm nay không phải là một phần mềm hoàn toàn mới. Nó được Mega mua lại từ một bên thứ ba rồi tinh chỉnh và sửa lỗi bởi vì các lời nhận xét đăng trên Google Play đã có từ tháng 2. Với app Mega, bạn có thể upload và dowload tập tin của mình, tìm kiếm file, tạo đường link để chia sẻ, xóa, đổi tên, di chuyển file và hỗ tạo thư mục mới. Ngoài ra, ứng dụng còn được tích hợp tính năng Camera Sync cho phép máy tự đồng bộ hình ảnh vừa chụp lên tài khoản của bạn, một tính năng giống với Dropbox, SkyDrive, SugarSync... Dotcom tiết lộ thêm rằng phiên bản Mega dành cho iOS và Windows hiện "đang trong những giai đoạn cuối cùng của quá trình phát triển" nhưng chưa tiết lộ thời điểm ra mắt app cho hai nền tảng này. Ngay bây giờ bạn đã có thể tải về app Mega dành cho Android tại đây.

Nguồn: Mega
k4ng
ĐẠI BÀNG
8 năm
Anh kim thật bá đạo
Androi lại có trước à
leeminheo
ĐẠI BÀNG
8 năm
@duongadp Bi trờ cái chi củng android.
Muốn có cái này lâu rồi. 50 Gb mà có đồng bộ hình ảnh thì quá tuyệt vời rồi. Chờ cho iOS ra nhanh thôi.
hahaha không biết sau này có bị...
đã thật nhỉ
có cái để thử xem
Quyết định cho kỹ A Kim này tiền án tiền sự đầy mình. Không khéo mất hết dữ liệu thì mệt.
@bjnhduongboy Toàn bộ sv ,máy chủ đả đặt ngoài nước mỹ .với lại điều khoản mới ,mả hoá dử liệu thì mỹ cũng chả làm được gì anh kim béo
duysimba
ĐẠI BÀNG
8 năm
cái này được, xài thấy cũng ổn và tiện. Nhưng ko hoàn toàn tin tưởng để hết lên đó được mà phải thủ ở hdd ở nhà nữa cho chắc :p
Anh Kim siêu 3 vòng hoành tráng vật, tặng tận 50 GB miễn phí, bá đạo rồi.

Miễn là chính sách của Mega vẫn giữ nguyên như hiện tại, thì dữ liệu sẽ rất an toàn, không thể mất được.
duylinh_th05
ĐẠI BÀNG
8 năm
cái đống ảnh với video của mình, mạng 3g nữa thì có mà đốt pin mất. Nên tốt nhất là cứ copy vào máy rồi cho máy tính tự đồng bộ!
Vote cho anh Kim 😁
Không biết vụ kiện xác nhận đăng nhập 2 bước ra sao rồi nhỉ 🆒
Theo chính sách mới của Mega thì dữ liệu của mình ko ai có thể xem được, kể cả Mega, cho nên mình up file lên có vi phạm bản quyền thì mình là người chịu trách nhiệm, không phải Mega. Chỉ có ai có được key do mình phát hoặc gắn kèm theo link thì mới xem được file thôi.
M3ga
CAO CẤP
8 năm
Lúc apps IOs ra trước thì thi nhau nhảy vào bảo IOs bao h cũng đc ưu tiên , đẳng cấp các kiểu blah blah :p nhưng đến khi Android đc làm app trước thì ko ai nói j nữa nhi 😁
@M3ga Đã không ai nói gì thì bạn ngậm ồm đi ! Hay bạn thích gây war?:eek:
Lần này mã hóa giữ liệu khác rồi nên chắc không bị như lần trước! mà free 50 GB cơ à, ngon nhỉ!
M3ga
CAO CẤP
8 năm
@DoanLinh100 Mình đang nói vs IOs fan cuồng đấy , ai có tật khác giật mình, chả có war hay wảr j đâu 😁
@M3ga Chắc bạn cuồng Androi nên mới thích khơi mào cho bọn cuồng IOS???
M3ga
CAO CẤP
8 năm
@DoanLinh100 Thích nghĩ thế nào cũng đc

Gửi từ ipad 3 của tôi 😁
Bác nào tải về rồi cho mình biết là mega cho fee bao nhiêu gb vậy nhỉ

Sent from my A10 using Tinhte.vn
namautoenx
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nguyenhuuthuc 50gb Free, confirmed.

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
media fire xai cung tot ma ban ?
M3ga
CAO CẤP
8 năm
@vn01221234 Mediafire xóa file như điên ý, ko chơi đc
erosle
TÍCH CỰC
8 năm
có thêm chức năng cài đặt pass giống dropbox nữa thì ngon nhỉ
Đã hóng cái phần mềm chính chủ của Mega đã lâu, quá ổn, thank bác Kim
Tai230
TÍCH CỰC
8 năm
Chơi với anh Kim có ngày lại mất hết dữ liệu thì khổ.

Sent from my LT26i using Tinhte.vn
Tưởng thế nào , hoá ra là ko chịu làm hẳn 1 cái nên hồn mà chơi trò "tinh chỉnh" app có sẵn của thằng khác . Hoá ra nước ngoài cũng biết tiết kiệm thời gian và tiền bạc ghê cơ :v
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019