Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Điểm chụp ảnh trên trên cao ở Hà Nội

dothanhtung267
15/4/2015 16:18Phản hồi: 8
Tình hình là em muốn tìm điểm chụp ảnh trên cao ở Hà Nội, em thấy có rất rất rất nhiều bộ ảnh đẹp chụp ở nóc tòa nhà VTC Online 18 Tam Trinh nhưng google mãi không thấy thông tin gì kiểu như lên có mất phí hay không,...
Ngoài điểm đó ra thì em cũng muốn tham khảo thêm 1 số điểm chụp trên cao mà bao quát được view đẹp nữa ạ 😁
Điểm nào free, phí rẻ thì càng tốt ạ :3
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

boyster
ĐẠI BÀNG
9 năm
bác cứ lên sân thượng của mấy cái chung cư ý. lên tầng cao nhất, rồi leo thang thoatdms hiểm. thường thì họ ko khóa cửa ra nóc nhà đâu.
tự mình tìm độc hơn đấy. bác có thể lên tầng 32 của CT Đại Thanh, hay Dầu khí,.... free all.
QuanDzung
ĐẠI BÀNG
5 năm
@boyster Thậm chí có thể leo tầng 64 của lotte tower (Đào Tấn), 70Fl Kangnam (phạm hùng) nữa,...
thường các tòa cao tầng cho các cty nên người ngoài không đc vào 😃

nếu có bạn bè nên hỏi thử các tòa nhà trường đại học
boyster
ĐẠI BÀNG
9 năm
@venom_guilty chung cư cao tầng có cả đống bác ơi
river_9x
TÍCH CỰC
9 năm
@boyster Bác cho em một vài địa điểm được không bác? Em lên mấy chỗ thì khoá cửa, chỗ thì có bảo vệ 😔
boyster
ĐẠI BÀNG
9 năm
1. đường lê văn lương, gần sân MIC hay sân Lê Văn Lương j đây. Gần đó có 1 cây xăng có 1 tòa nhà đôi. hình như 2x tầng. Lối vào là đi vào ngõ bên cạnh cây xăng sẽ thấy đường vào hầm. Gửi xe ở hầm, lao lên tầng trên cùng. Đi cầu thoát hiểm. done. Cửa chốt, không khóa
2. CT8, CT10 Đại Thanh. Lên hẳn tầng 32, căn hộ gác mái. Đi luôn ra ngoài ban công. Có cửa kính đàng hoảng như cửa phòng ấy. Nhưng họ ko khóa đâu. chỉ chốt thôi. Cứ mở ra mà đi. Lối thoát hiểm lên nóc thì tớ ko xem, hiko rõ.
Còn mấy cái nữa.
3. Nóc nhà 13 tầng đại học kiến trúc. Lên thoải mái. nhưng view xấu.
4. Bên cạnh nhà 13 tầng là cung cư 30 tầng của sông đà. tầng 1 là nó làm media mart. Tớ chưa lên nên ko rõ. bạn tự qua check nhé.
5. Lên tầng 72 kangnam. có luôn lens viễn vọng. Có phí, đắt. Có nhiều chỗ chơi. Nên đi theo đôi. lãng mạn lắm.
@boyster cho em hỏi bây giờ sân thượng ở chung cư Đại Thanh còn lên được không ạ ?
Hexaclub ở Xã Đàn nữa ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019