Điểm lại những mẫu điện thoại Huawei P series: từ thiết kế siêu mỏng đến camera công nghệ Leica
Trung Dt
8 ngày trướcBình luận: 79Lượt xem: 6.671
P20 Pro có cái màu đẹp thật
Mate 20 Pro và P20 Pro vẫn là 2 con chụp hình xịn nhất có CH Play, sút con P30 Pro giùm vì thay cảm biến bị ám vàng chụp như shit, đánh đổi làm tất cả hình chụp ở mọi điều kiện ám vàng để chụp đêm tốt hơn, tụi tui hong có ngu đâu
@bạn nhật tui éo hiểu sao mà nó vàng dã man rợ, thế mà ai cung kêu nó là nâng cấp của m20p. mua về làm ôm hận. chụp chán ko tả nổi. vàng mà còn xám xịt. thua con oppo cùi bắp về màu sắc
Từ P10 mình mới biết, thằng chủ con ở cty mình nó làm mỗi thằng cũng phải 6-800 triệu mà nó vẫn xài con p10, còn chủ già thì mỗi ngày cũng lãi tầm 150 triệu mà vẫn xài con Xs max , còn mình 1 tháng tầm 30 triệu mà mới vay tiền chủ mua cái pro max, nghĩ đúng là mỗi ng lại có cách kiếm tiền và tiêu tiền riêng
@minhtuan7610 Người quá giàu họ ko quan tâm đến mấy cái thứ đó để thể hiện đẳng cấp. Với thu nhập chủ của bạn thì họ dư giả mua siêu xe cả chục tỉ mà. Đt nhằm nhò gì. Mình nghĩ bọn nhà giàu họ thực dụng
@khải đập chai Lão chủ thì đúng là có cái nhà vài chục tỉ thật, nhưng đi cái xe máy cà tàng, đến là pó tay, năm nay ngoài 75 tuổi rồi mà ko biết lăn lộn kiếm tiền làm gì nữa, để thời gian tiêu đến năm 100 tuổi cũng chả hết.
Đã từng dùng P9, khá hài lòng 😃
Công nhận từ khi chuyển nhà từ Samsung sang Huawei thì phải nói là cực kì ưng cái bụng nhất là cái khoản pin và sạc chẳng bao giờ phải lo. Đt để qua đêm cũng chẳng mất % pin nào điều mà trước đây mình tưởng chỉ có mỗi iphone làm được trong khi đó ông nội Sam pin chờ tụt như tụt quần. Chip kirin chơi game cũng mát rượt ko có giật nóng và lag như chip ghẻ exynos, camera cũng quá tuyệt vời. Nếu ko bị Trump ngăn google thì thằng Sam chết chắc, đang hấp hối hên nhờ Trump quăng cho cái phao 😁
Đang dùng p30pro con cuối cùng hỗ trợ google cảm thấy khá tốt , dòng mate 30 trở lên tốt hơn nhưng cảm thấy chạy android mà thiếu google service là một điều đáng tiếc lớn ở những chiếc điện thoại này
Thiết kế ngày càng đẹp hơn
Huawei gấp vạn lần ss.
Coi con p6 với p7 kìa giống ghê. Giờ thì huawei ai dám mua nữa, mà máy Giờ cũng thiết kế khá đẹp
P40 mà chạy được ứng dụng google thì ngon. Nhưng đời không như là mơ
P40 làm cái hình là thấy ảo rồi đúng kiểu TQ
@cu trâu ... Cái hình đó ko phải hãng nó làm mà mấy ông dựa vào thông tin leak tạo ra thì ảo là đúng rồi , bộ chưa bao h thấy ảnh fanmade của samsung hay apple à ?
vẫn đang dùng p9 đây
ko bit hoa vĩ giờ ra sao rồi
Dùng con đầu tiên và ko dùng tiếp bản nào nữa
Mộ Nguyệt thì thầm gọi tên Huawei
Con P20 pro là dẫn đầu xu hướng 3 cam và mặt gradient chứ không phải là bắt kịp nha Mod -_-
@HHChuong Nó mở ra mấy trào lưu đó thì phải
@Cao Hữu Hùng vì mấy thứ cực phẩm dẫn đầu đó mà hồi trc gom hết lúa hết gạo mua con nó, giờ mod ghi là bắt kịp xu hướng nghe mà ức thiệt
Mình dùng từ P6, P8 P9 P10 P20 và P30
Giờ chốt hạ bằng mate30p có đc gọi là fan nghiền của hw ko nhỉ 😃
Đã từng dùng p8,9 và mate8. Cơ bản điện thoại của HW chụp ảnh đẹp, hoàn thiện cũng thuộc dạng tốt. Cũng lâu rồi ko dùng lại HW>
Có bác nào bán lại Huawei P20 Pro nữa không nhỉ. Trên Nhật tảo hết rồi
huawei là ok nhất, máy nào của họ dù thấp hay cao đều làm rất tử tế và ổn định, chip kirin họ tối ưu rất tốt chứ không như mấy con exynos ghẻ dở dở ương ương. Huawei trừ cái mác TQ vs không có google ra thì cái gì củng ok
@luânsử Bạn vừa chỉ ra 2 cái cốt lõi quan trọng nhất, hàng Tàu và không có google service 😁

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019