[Điểm Tinh Tế Rewards]: CHÍNH THỨC VƯỢT NGƯỠNG 8 VẠN BÀI VIẾT CỦA LH

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Dưới con mắt của một mem cá biệt như mình thì hình ảnh của @LIENHUONG - người có biệt danh “Ngôi Sao Tử Thần” trong suốt hơn một thập niên qua luôn hiện ra là một vị Smod thân thiện & hoà nhã nhất, đồng thời cũng là nhân vật thần bí nhất cõi Tinh Tế. Mặc dù được phần đông AE biết đến với tư cách là một Smod chuyên phụ trách mảng hỗ trợ giải đáp thắc mắc của các thành viên trên diễn đàn nhưng có lẽ chưa một ai từng được hân hạnh biết đến dung nhan của nhân vật “Huyết Ma” đến từ “Võ Lâm Tổng Đàn - Thiên Cơ Thạch Phủ” này.

Với thâm niên hoạt động hơn 12 năm, Liên Hương chính thức tham gia sinh hoạt trên Tinh Tế trước mình 212 ngày (tính tới thời điểm hiện tại - 28/10/2020). Khả năng tương tác phi phàm & diệu kỳ đến khó tin của một người mà “vua ko biết mặt, chúa ko biết tên” như @LIENHUONG đã thực sự giúp nàng chiếm được thiện cảm của phần đông các mem qua những màn hỏi đáp về Symbian & Windows Mobile…

Thời điểm 13/11/2011, “Ngôi Sao Tử Thần” dưới lốt nickname @LIENHUONG đã đạt Full 9 sao cùng 61.652 bài viết - một con số thật sự khủng & nằm ngoài dự đoán của bất cứ ai, còn mình khi đó mới được 6 sao và 5.312 bài viết. Từng có thời gian mình ấp ủ ý định phấn đấu, ganh đua với vị này nhưng rồi cơ chế tính sao vàng của Tinh Tế bị dẹp hẳn để dọn đường cho việc nâng cấp forum lên v5.0 (đợt 25/3/2012) đã khiến mình hoàn toàn nản chí, ko còn hứng thú bon chen…

Giờ đây ngót gần chục năm kể từ ngày ấy, mình đã chính thức vượt qua được ngưỡng 84.341 bài viết của nàng “Huyết Ma” họ Hồ. Đọc được những dòng chia sẻ vu vơ này của mình, liệu @LIENHUONG còn nhớ đến câu trả lời lấp lửng năm xưa khi mình thắc mắc về các cấp bậc sao vàng trên Tinh Tế ko nhỉ? 😌
4
28
Câu hỏi năm xưa đây @LIENHUONG, vô giải đáp giùm bạn nào 😌
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
2
Số bài viết kinh khủng quá
0
Lh là ai v
0
tuansangnguyen
TÍCH CỰC
Ko ít trong số 84.000 câu comment kia làm bao nhiêu người dùng khó chịu. Đụng đâu cũng chọt được
0
haha tự nhiên vào ngó số bài viết của em, còn chưa bằng số lẻ của các bác
0
Thoả tâm nguyện roài nhoé - khi cuộc sống gia đình kéo vô thì thật, chả còn tâm trí đâu ngồi gõ bình luận nữa, đủ thứ chuyện cơm áo gạo tiền phải ưu tiên trên hết. Chúc bạn sớm trăm ngàn luôn nha.
6
Khủng khiếp
0
Lãnh địa Tinhte luôn có những cao nhân ẩn dật!!!
0
aiglove
CAO CẤP
chúc bác lên top còn nhanh hơn cả Elon Musk nữa 😁
0
24/7 😄😄
0
Cu Cook
TÍCH CỰC
84 ngàn cái cmt của ông làm bao nhiêu người khó chịu.
0
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019