[Điện ảnh] Phần 2 của người nhện sẽ mang tên Spider-Man: Far From Home, công chiếu ngày 5/7/2019

agp8x
25/6/2018 5:29Phản hồi: 52
[Điện ảnh] Phần 2 của người nhện sẽ mang tên Spider-Man: Far From Home, công chiếu ngày 5/7/2019
Nhóc nhện Tom Holland vừa hé lộ tên phần tiếp theo của loạt phim Người Nhện sẽ là "Spider-Man: Far From Home", tạm hiểu là "Người Nhện: Xa Nhà". Trước đó thì giám đốc Marvel Studios Kevin Feige đã tiết lộ rằng một trong những điểm đến của người nhện chính là thủ đô Luân Đôn của đảo quốc sương mù.

Tạm thời vẫn chưa có nhiều thông tin về phần 2 của loạt phim về Người Nhện, bên cạnh việc nam tài tử Jake Gyllenhaal đang trong quá trình đàm phán để vào vai siêu ác nhân Mysterio.

Với việc phần tiếp theo của Người Nhện, Vệ Binh Dải Ngân Hà và Báo Đen trong quá trình sản xuất, có vẻ như kết quả ở cuối tập Avengers: Infinity War sẽ không phải là vĩnh viễn. Tuy vậy cũng sẽ rất thú vị để xem các siêu anh hùng Marvel như thế nào sau "chiến thắng" của đại ác nhân Thanos.

Spider-Man: Far From Home sẽ khởi chiếu vào ngày 5/7/2019.

Theo The Verge
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

yeuamnhac118
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đếm ngược còn gần 2 tuần nữa là đc xem phần 2 này rồi 😁
@yeuamnhac118 Đoạn cuối mình ghi nhầm bạn ơi, phim này 2019 lận nha :D
@yeuamnhac118 Ant-man đi bạn ơi
@agp8x haha, đề nghị treo cổ chủ thớt vì làm rất nhiều fan angry :v
yeuamnhac118
ĐẠI BÀNG
6 năm
@agp8x trời tận 2019 ai chờ nổi kìa 😔
hsthpt
TÍCH CỰC
6 năm
Lại bỏ heo tiếp để coi kaka
@Leonisvn Sao k nghĩ ngược lại là tui cũng đang troll mà kêu tui phân tích này nọ nhỉ.
Cmt của tui có có phân tích gì à sao ko nghĩ là ĐÙA. Bị ám thị gì à
Đừng có hở chút kêu ng khác k biết gì nhé nghĩ ngược lại xem. Phân tích cái củ lìn ở cái cmt cua tui. Trật lất chưa. Ở cái topic này bạn là người đầu tiên phân tích chứ éo phải tui OKE? Sân si cái cc
kaichuan
TÍCH CỰC
6 năm
@Thực Tế Đúng là comment Thực Tế. 😁
@hsthpt Bác bỏ heo, còn em đi gửi tiết kiệm đây
hsthpt
TÍCH CỰC
6 năm
@pro744 Thì bỏ heo cũng là cách nói thôi mà. Mấy chục cũng là tiền mà 😁
Sau thi xong em sẽ đi xem Ant-man 😁
dù có gì đi nữa
dual1
CAO CẤP
6 năm
@Trí Constantine Cố lên em
tinthanh25
TÍCH CỰC
6 năm
Klq nhưng suy xét cho cùng thì thanos dùng danh từ đại ác nhân cũng ko đúng, chỉ vì thanos suy nghĩ việc cứu vũ trụ 1 cách lệch lạc thôi. Nên dùng từ đại đế hay đại thánh cũng dc, kkk
@tinthanh25 theo e đội avengers thua là do:
- thiếu sự lãnh đạo và đường lối đúng đắn
- các trận đánh còn diễn ra lẻ tẻ chưa huy động đc khối đại đoàn kết vũ trụ
- do kẻ địch điên cuồng chống trả nên buộc đội avengers phải bảo toàn lực lượng
THONG_PQ
TÍCH CỰC
6 năm
@Fbiprohj Bác này luôn điểm cao môn Sử Việt nè
@Fbiprohj Tập sau IW3 mà thắng thì sẽ là nhờ sự lãnh đạo sáng suốt và tài tình của "tổ chức mà ai cũng biết là ai đấy" 😆))
@Fbiprohj Thiếu: Nội bộ đảng ko đoàn kết... Thiếu tập trung dân chủ ... Móa nói tới tết ko biết có hết ko. Vồn!
Phần 2: Người Nhện phượt Tà Năng - Phan Dũng...
Người Nhện vào tay Sony bị khai thác cạn kiệt, phải nhờ lại Marvel làm mới để moi tiền từ nhân vật này tiếp!
Uả tưởng bị búng tay mất rồi 😁
@mrsugarvn Phần này ra sau IW 2 nên chắc hồi sinh hết rồi, vài ông hết hợp đồng chết thôi, chắc kiểu CA hay Tony Stark gì gì đó, khả năng cao Winter Sodier lên làm CA mới.
Phần trc là " về nhà", phần này "xa nhà" rồi. Phần sau nữa chắc "bán nhà"
@minhtuan7610 hah bán nhà theo WC rồi
@minhtuan7610 Tập sau là: Spiderman: House for rent 😆))))))
Far from home chắc bị búng tay bay vào Dimension khác quánh nhau với chính Spiderman bên đó
snvn
TÍCH CỰC
6 năm
Have pussy italia, belive people vkl !
Spider man phiên bản Lạc Trôi à mà "Xa nhà" 😁
Cu diễn viên mới đóng vai người nhện này làm hình tượng người nhện cứ trẩu trẩu sao ấy
@nguyenhung6611 Bởi vì nó trẻ con. Bối cảnh là nó mới học cấp 3 thôi
@nguyenhung6611 thì lúc mới sáng tạo ra nó tác giả họ xây dựng hình tượng siêu anh hùng tuổi teen mà
@nguyenhung6611 Đây mới là chuẩn theo nguyên tác của truyện. Thằng spider man ở Amazing thấy hay hơn nhưng tiếc lại bị dừng mất. Đấy mới là thằng Nhện mình thấy hay nhất 😔
Dù gì đi chăng nữa thì mình vẫn thích nhện đúng theo nguyên tác nhất! Nhây + talking bullshit không thua gì deadpool, chỉ có điều là hướng đến mọi lứa tuổi nên không được nói tục chửi thề như deadpool thôi 😃
mgg。vn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhện càng nhây càng hay 😆, đừng đóng như nhện phiên bản trước, nhện lãnh cảm quá
Spider-Man 1: Homecoming
Spider-Man 2: Far From Home
.
.
Spider-Man 3: Home Alone
Nhện hôme căm ming và infinitiwar
Spoi ler-man là đây chứ đâu 😁
Dự đoán Spider man 3 là Homesick, 4 là Come back home, 5 là Home Alone
binjeziin
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Vỹ Spirit Dự p3 là homeless
Mình vẫn thích Người Nheenj của Sam Raimi hơn
Trẻ quá thành ra nếu xuất hiện trong những phim tập hợp các siêu anh hùng ko được nhiều đất diễn bằng các sao hạng A kia.
@nguyenhung6611 Bác nói thế nào, infi được lên hình nhiều vl thế còn gì, có khi còn hơn vài thằng ở nhóm Avenger gốc. Phần 2 sống lại hết nên không phải lo.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019