Điện Thoại Blackberry KEY2 giá bán 16.490.000đ, nhận ngay nhiều quà tặng hấp dẫn
NAV1107
2 năm trướcBình luận: 153Lượt xem: 57.296
Điện Thoại Blackberry KEY2 giá bán 16.490.000đ, nhận ngay nhiều quà tặng hấp dẫn
Blackberry KEY2 vẫn giữ được những nét truyền thống cơ bản trong thiết kế đã tạo nên tên tuổi cho hãng trong suốt những thập kỷ qua. KEY2 có một kiểu dáng thân thiện với người dùng khi cơ thể được làm bằng thủy tinh và nhôm 7000 series. Được tích hợp chip Snapdragon 660 của Qualcomm đi kèm RAM 6GB, bộ nhớ trong 64GB, chạy trên nền giao diện hệ điều hành Android 8.1. KEY2 mang lại sức mạnh vượt trội để xử lý đa nhiệm nặng, đáp ứng nhu cầu xử lý mọi tác vụ cần thiết trong chớp mắt.

Chi tiết chương trình
  • Bắt đầu từ ngày 29/07/2018 - Đến khi hết sản phẩm khuyến mãi
  • Quà tặng: Loa JBL GO 3W, Tui xách cao cấp BlackBerry, Tai nghe Bluetooth Plantronics Explorer 80
  • Cam kết hàng chính hãng
  • Bảo hành 12 tháng
  • Miễn phí vận chuyển
Sơ lược sản phẩm
  • Thiết kế: Nguyên khối
  • Màn hình: IPS LCD 4.5 inch 1620 x 1080 Pixel
  • Camera trước: 8 MP (f/2.0, 1.12µm), 1080p
  • Camera sau: 12 MP (f/1.8, 1/2.3', 1.55µm, DP PDAF) + 12 MP (f/2.6, 1.0µm, PDAF), phase detection autofocus, dual-LED dual-tone flash
  • CPU: Qualcomm Snapdragon 660 8 nhân
  • Bộ Nhớ: 64GB
  • RAM: 6GB
  • SIM tương thích: Dual SIM
  • Tính năng: Sạc nhanh Quick Charge 3.0, Tiết kiệm pin, Mở khóa bằng vân tay
đặt ở Hnam hay Hoang ha ngon hơn nhiều, được giảm trực tiếp 1 triệu, quà thì gần như nhau
@sonysaigon Chính xác, mình thường mua ở HH, còn Hnam mình có ghé nhưng các bạn sales ko nhiệt tình, mua Samsung s9+ mà cứ lơ lơ dù Hnam rẻ hơn HH 200k nhưng qua HH mua
@crazysexycool1981 bác nhận đc máy chưa ?
@ongcoi Chưa, mình thấy nhiều AE kêu đã nhận được hàng hôm qua, nhưng mình chưa thấy shop chỗ mình đặt gọi điện đến lấy hàng! Đang như đứng trên lửa đây 😔
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry PASSPORT.se 
@Zerovietnamese Mình thấy nội dung bài viết ghi rõ loại loa như chỗ khoanh đỏ, hay cậu mod sửa sau khi bạn thắc mắc nhỉ o_O

Screen Shot 2018-08-10 at 10.28.39.png
Được trừ tiền quà tặng khuyến mãi vô giá sản phẩm được không?
@crazysexycool1981 Quang bơ gà chớ dzề
@crazysexycool1981 Thôi. Để thương hiệu này yên nghỉ đi. Đi vòng vòng reply nâng quá mức.
@NDC9057 Search mạng sẽ rõ 😁
@dangchitrung 😃
Thấy máy đâu có gì nổi bật đâu mà giá gần 17tr vậy
@uochuý1489Quốc Huy Ko quen hoặc ko có cảm xúc khi xài phím qwerty thì giá 17tr là quá đắt, dễ hiểu mà :cool:
@uochuý1489Quốc Huy BB rất kén người dùng. Chỉ dành cho những người thích nó thật sự
@mrgiapvo Bạn kia chắc ko khoái xài BlackBerry, có khi chưa xài bao giờ cũng nên :rolleyes:
Ôi con chip 660 trên nhưng máy 6tr
@dangchitrung Dự đoán trước tương lai rất khó để thành hiện thực 100%, tầm đó chắc vẫn sẽ có nhiều người còn cảm hứng với K2 nhưng chắc ko nhiều như thời điểm bây giờ 😁
@crazysexycool1981 Em cung nghĩ vậy. e mua K1 chủ yếu trải nghiệm thui. còn 9983 sài chính với ip =)))
@davidphamhong A ko khoái dòng đó lắm, cầm K1 với K2 vẫn có cảm hứng xài hơn :cool:
@huynguyen201289 Máy 6 củ, bàn phím 2 củ, giá 8 củ là hợp lý.
thích lắm nhưng mỗi tội không chống nước... mà nhu cầu chống nước của tui cao lắm
@dungladap OK, hy vọng đời tiếp theo của K2 sẽ tích hợp tính năng này và nhiều thứ mới mẻ hơn 😃
@crazysexycool1981 vì mình không phải là người giữ gìn dt nên việc chống nước là cần thiết... nên đành đợi thôi.
1 thời yêu blackberry lắm!
@dungladap Hy vọng đời K-series tới đây có hỗ trợ chống nước, ko thì chả biết bạn đủ kiên nhẫn để chờ ko 😁
@dungladap giáo viên viên bơi lội hay nhân viên Nuru hả thánh
Hơi chát
@crazysexycool1981 :D:D
@crazysexycool1981 Nhiều thanh niên chê mắc và dạy người đi xe hơi nên mua đt nào nữa kìa, kk :p:p
@thonglb Họ có lòng tốt thì mình cũng nên tiếp nhận lời khuyên của họ, còn nghe theo hay ko là do mình mà 😁
@crazysexycool1981 🆒
Thèm lắm. Mà thôi đành từ bỏ
@LongLak Xài K1 2nd đi, cũng na ná K2, giờ xuất hiện phần mềm hỗ trợ tính năng Speed Key trên K1 rồi đấy :rolleyes:
@crazysexycool1981 Có nhất thiết phải đi rep từng cmt 1 vậy k bác? loãng quá
@phồng tép2 Ko nhất thiết nhưng đừng làm A cụt hứng trong cuộc thi 😃
Nhìn đã quá. Gom lúa chờ mua Key3 thôi 😁
@notbadday Concept mới của K3 đây, phím điều hướng còn nguyên, kích thích ko? :D

tín đồ bb thì cho là rẻ. chứ như mình thì nó quá chát so với cái chip đó.
@hoanlegend Vẫn là câu chuyện quen thuộc về con CHIP mà bỏ qua tất cả thứ khác, bảo sao nhiều người ko thể trở thành fan BB được 😁
@crazysexycool1981 Thứ khác là thứ gì bác kể ra để tham khảo với ?
@tungvu1987 Bạn lên mạng search đi nhé, mình... ờ ờ... ko tiện kể vì có kể thì chưa chắc bạn đã thích những tính năng đó nhưng với mình thì K2 quá tuyệt, sẵn sàng chấp nhận giá hãng đưa ra để được sở hữu em nó 😁
@crazysexycool1981 cầm máy chip mạnh lướt cứ vèo vèo. chán kiểu lag giật lắm
@hoanlegend Do nhu cầu và cảm nhận của mỗi người nhé, mình ko có nhu cầu về game và giải trí trên K2! Điều mình thích K2 ở kiểu dáng, bàn phím, độ tiện dụng, phím tắt, bảo mật, cái chất riêng của dòng bàn phím! Nếu là cảm ứng thuần thì mình loại ngay từ đầu khỏi danh sách những máy định mua! Nhu cầu của mình chỉ đơn giản như trên nên tình trạng lag giật bạn nói là ko có :cool:
BB nó bán cho TCL lâu rồi. Giá vậy là cao
@katydungusa K rẻ hơn được đâu bác. Nó định vị thương hiệu vậy rồi. Bán rẻ hơn dù muốn nhưng k được.
Tiêu đề 16tr490, vô link là lại 16tr990, treo đầu dê à?
@dl988 Uhm, sao thế nhỉ, vô link thì giá khác o_O

Screen Shot 2018-08-09 at 10.05.00.png
tiki hay để giá cao nhưng quà thì ngon đấy 😆
mỗi tội mình không thích quà, thích trừ tiền hơn :v
@HCproboy Thế thì qua tham khảo các shop bán hàng trực tiếp đi, đừng xem trên Tiki làm gì, vẫn sẽ có những nơi trừ tiền quà vào thẳng giá bán đấy :cool:
@crazysexycool1981 có nơi trừ nhưng không nhiều.
@HCproboy Có vẫn hơn ko mà, 2 quà tặng kia nếu trừ tiền cũng ngót trên dưới 1tr rồi :cool:
Kể mà 6 triệu mua ngay ko phải nghĩ
@tieu.ngao Mình đang cố gắng mường tượng ra viễn cảnh đó của bạn, chắc bá tánh đổ xô đặt hàng ngay ngày đầu tiên! Vậy thì K1 sẽ rớt xuống tầm 4tr, nhưng với giá 6tr thì chắc chả mấy ai mua K1 nữa rồi 😁
Htc u12p nhé. Ko thất vọng đâu
BB vẫn nằm ngoài cuộc đua cấu hình ah? Cảm giác cầm 16 củ đi lụm một con 6x nó vẫn khiến người dùng rướng thêm để mua những sản phẩm cao cấp hơn!
@SUSUBUCU Ok, vậy bỏ qua K2 đi 😃
@crazysexycool1981 Mình vừa bỏ qua luôn con K2, mà tậu ngay một con 9700 bác ah!
@SUSUBUCU Chúc bạn vui vẻ với lựa chọn của bản thân, mình thì vẫn giữ ý định đến với K2 😁
Khi nào còn 5tr sẽ trả góp 1 con 😁
@SecondhandBB88usa OK, 3 năm nữa nhé bồ :D
GIờ nhiều ae ko còn mặn mà nữa rồi 😔
@thanhnv183 Đại đa số là như vậy nhưng vẫn còn 1 cơ số người dùng ko nghĩ vậy 😁
@thanhnv183 Đợi giá nó ổn ổn là mặn mà lại thui à 😃
@crazysexycool1981 Cũng thích.. cơ mà cũng chát
@thanhnv183 Túm lại, chát những vẫn xúc phải ko? 😁
@thanhnv183 Keyone đang hot nè. 😁
Nói chung quà gì, hãng nào, mã sp phải nói rõ ra. Thời đại này mà làm ăn mật mờ quá. Loa có 57 loại loa, ...
@nguyenquanglinhsptn Đã nói rõ loại loa trong #1 rồi mà o_O

Screen Shot 2018-08-09 at 10.19.34.png

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019