Điện thoại chơi game (gaming phone) có thật sự cần thiết?
Duy Luân
2 năm trướcBình luận: 351Lượt xem: 43.553
Game thì mà cũng cần điện thoại riêng sao, mình nghĩ là không vì máy thường vẫn chơi ngon lành
Smartphone để chơi game cần thiết vì chơi game bằng smartphone thì cũng ngon mà
Game thôi mà, chi mà phải cần máy riêng vì mình thấy các máy điện thoại chơi game hiện tại là không cần
Cần smartphone để chơi game vì .
Nên có smartphone chơi game vì hệ thống chuyên biệt
Không cần có smartphone riêng để chơi game vì thị trường game di dộng đang tăng cao. Mhuwng
Mình nghĩ là không cần thiết vì mình thấy các máy điện thoại chơi game hiện tại là không cần
Ủng hộ smartphone chơi game vì nên có những cái điện thoại chơi game
Mình nghĩ là cần smartphone riêng để chơi game á vì tính chuyên dụng cao hơn cho game
Đang dùng 1 chiếc flagship mà chẳng cài 1 game nào . Mỗi nghe gọi , nhắn tin , check mail .
@HieuLs.Luong Móc ra chơi xếp gạch thiên hạ cũng trầm trồ lác cả ....mông luộn Heheheheh
Smartphone để chơi game cần thiết vì mình thấy điện thoại chơi game cần đấy chứ
Mình nghĩ là không cần thiết vì không cần smartphone chơi game riêng làm gì
Mình nghĩ là không cần thiết vì không cần có điện thoại chơi game riêng
Cần smartphone để chơi game vì mình thấy điện thoại chơi game cần đấy chứ
Mình ủng hộ các máy được làm riêng vì hay
các hãng nó cũng khảo sát thị trường đã đời rồi nên mới làm riêng 1 dòng dt cho game mà, ko thấy đại đa số sử dụng thôi chứ cũng có 1 bộ phận k nhỏ muốn dt chuyên game như vầy
mình k thường chơi game nhưng 1 cái dt pin nhìu, cấu hình mạnh, camera ổn mình vẫn thix cho dù nó có dầy hơn cũng ok
Game thì mà cũng cần điện thoại riêng sao, mình nghĩ là không vì đt tầm trung đã dư sức đáp ứng nhu cầu giải trí di động. Muốn chơi game thời gian dài tablet mới đáp ứng tốt vấn đề pin.
Mình nghĩ là không cần đâu vì mình thấy không cần lắm. Duy nhất cái tản nhiệt là ngon thôi
Mình không nghĩ là cần vì vì chơi game trên di dộng nên chỉ nên tập trung những game nhẹ, tiện dụng
Mình nghĩ là nên có máy riêng vì mình thấy điện thoại chơi game cần đấy chứ
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019