Điện thoại Samsung màn hình gập dời ngày ra mắt sang năm sau?

Duy Luân
8/10/2018 22:28Phản hồi: 169
Điện thoại Samsung màn hình gập dời ngày ra mắt sang năm sau?
Galaxy F hay Galaxy X là chiếc điện thoại màn hình gập mà Samsung đang phát triển, ban đầu nó dự tính ra mắt ngay trong năm nay nhưng theo thông tin mới nhất thì đã bị dời sang đầu năm 2019. Có lẽ máy sẽ được giới thiệu chung với Galaxy S10.

Thiết bị này được cho là sẽ có màn hình dẻo, có thể gập lại để xài như bình thường hoặc bung ra để dùng như tablet cỡ nhỏ. Cũng có khả năng Galaxy F / X sẽ được Samsung tiết lộ tại hội nghị lập trình viên Samsung Developer Conference diễn ra vào tháng 11. Không kỳ vọng chiếc máy này sẽ tạo doanh số tốt ở thời gian đầu, nó chỉ đơn giản là nơi Samsung khoe công nghệ giống như chiếc Galaxy Note Edge ngày xưa. F / X sẽ là nền tảng để Samsung tiếp tục đưa công nghệ màn hình dẻo vào những dòng chủ lực như S, Note của mình.

Xem thêm: Điện thoại màn hình gập đã sẵn sàng ra mắt chưa?

Một ảnh ý tưởng của Galaxy F / X​

Nguồn: T3
169 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nom thiết kế này cảm giác như chiếc bóp Sen 3 gập đôi lại ấy nhỉ 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry Athena |
@crazysexycool1981 Dày như này sao bỏ túi đc nhỉ...
75109
TÍCH CỰC
6 năm
Tương lai là đây chứ đâu =))))
@75109 QLED nhồi sọ 😁
@75109 Tương lai mịt mờ!😆
Hic, tin đồn thì hóng dép đợi dài cả cổ
Đẹp đấy chứ. Đút hơi cộp. Ngã cái có gập đôi luôn ko nhỉ.
peterpan80
TÍCH CỰC
6 năm
@mabutvc 😁:D:D
nhưng cho hoặc bán rẻ tầm dưới 4tr thì mình sài.... 😆))))
mabutvc
ĐẠI BÀNG
6 năm
@peterpan80 Kaka. Bác mua 2 con điện thoại rồi laya băng zính zán phần lưng lại là đc rồi.
peterpan80
TÍCH CỰC
6 năm
@mabutvc ý kiến hay... mà lại có được 2 cục pin...hơn hẳn con trên. 😆))
để kiếm cái ốp nào vừa 02 con rồi dán lại thử xem...
khi nào xong sẽ báo cho bác nhé..
😃)))
@peterpan80 Ý mình là cái loại như concept của bài ý
Nếu làm được như thế nó là tương lai rồi. Cỡ Note9 gập lại như cái ví đút túi quần thoải mái. Nhưng cũng ko loại trừ khả năng màn hình dễ hư nhanh
Chả lẽ lại delay như Apple Airpower phiên bản Samsung?
KillerCat
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vnstockguru Đã giới thiệu bao giờ đâu mà delay, toàn báo chí tự đồn đoán, còn airpower là nói trước bước không qua 😆
@KillerCat http://kenh14.vn/cuoi-cung-samsung-cung-cong-bo-ngay-phat-hanh-smartphone-man-hinh-gap-galaxy-x-20180909203654362.chn
@KillerCat Người nhà phát biểu chứ k phải lều báo phỏng đoán đâu nhé
Dj RHC3
ĐẠI BÀNG
6 năm
@KillerCat Chậm kiến thức vl nhỉ 😁
Dj RHC3
ĐẠI BÀNG
6 năm
Làm màu là chủ yếu, điểm hình như màn cong vô dụng :p
kokuchi
TÍCH CỰC
6 năm
@nguyenlaojia Đâu. T đâu có khóc thuê cho bọn bán ế. Nhầm rồi. Cái sở thích và nhiệm vụ duy nhất của t trên cái 4rum này là bè lũ sêêder. Khi nào lũ ăn lương nói phét của Sam mà nghỉ việc hết, người dùng dc tự do thoải mái lựa chọn sản phẩm mình thích chứ không phải bị tụi dìm hàng này thì t sẽ thôi
http://m.genk.vn/tin-ict/samsung-bi-phat-nang-vi-thue-nguoi-noi-xau-doi-thu-2013102419251944.chn
@Dj RHC3 Ghê thiệt, kêu mình là cháu lun, ờ thì chú, chú search gg xong rồi lái hả chú, hớ hớ. Ok, cháu sai rồi, đó giờ cháu tưởng chỉ có thanh niên chưa xài chỉ hùa theo phong trào, giờ mới bít lớn như chú cũng rứa, cháu sai
Dj RHC3
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Du210786 Lại phát biểu ngờ uuu nữa rồi, hãy nhìn gg mà chúng cháu đang dùng ké hdh xem coi gg nó có ăn theo tai và cái hdh có hỗ trợ tai thỏ k nhé, trình kém lại còn dốt vl 😁
Dj RHC3
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Uthuong050713 Me vẫn còn non xanh lắm 😁
Rồi sang năm sau lại dời sang năm sau nữa
Sau khi dùng laị tốn công gấp màn hình...không tiên, không hấp dẫn....không mua...
@huu thuan Thì ý bài viết chẳng nói nó như sp chuột bạch còn gì? Ko chịu nghiên cứu tìm tòi lấy đâu ra màn to nữa, có lẽ 6.5 là giới hạn rùi
@Du210786 Ví cũng gọi đc hả bác....? Bùi Hiền cũng nghĩ thế.....ví với đt có gì liên quan với nhau nhỉ ?
@TsanHoang Chắc bạn ít thanh toán bằng tiền mặt chứ m thì nhiều, với lại đt mình dùng bao da mở ra vào thấy bt mà. Quan trọng là chỗ gấp nó bền hay ko thôi, nếu đảm bảo tiêu chí đó thì gập quá tuyệt vời. Sao chúng ta ko nghĩ tới cái smp 10.5 inch có thể bỏ túi được. 6.4 như Iphone giờ đút cấn lắm rùi. Muốn to hơn phải có giải pháp khác thôi
@Du210786 mình lại khác bạn, ví dùng để đựng giấy tờ,thẻ v.v... ví nhỏ mỏng nên tiền mặt lại để trong túi khác cho bớt
cộm.... thời đại này thì của bền tại người là chính, chứ làm bền quá hàng xưởng không bán đc nhiều....
Dời ngày ra mắt cho tới khi có chiếc iPhone màn hình gập rồi hãy ra nhé 😁
@huu thuan À ra là vậy, rồi đến khi người ta ra màn lớn lên thì sheeple suốt ngày ra rả úp dép zô mặt à, sau đó thì sao?
kokuchi
TÍCH CỰC
6 năm
@Du210786 Nói nhảm cái gì vậy 3. Loạn ngữ rồi à
@kokuchi Thì cái câu trên m nói đó, để t xem m có đi quote bài seeder gì đó nữa ko? Haiz xàm NHOL
kokuchi
TÍCH CỰC
6 năm
@Du210786 Đâu. Mấy dạng seeder kỳ cựu t không thèm nói nữa rồi vì chúng nó ăn doanh số tính trên lượng tương tác cmt.
Còn m thì chắc thâm niên còn ít nhưng vẫn ăn theo sản phẩm pk
Nên đặt tên là Galaxy V thì hợp lý hơn.
@graphiclancer Samsung V có từ đời ông cố nào rồi bạn ơi
@teeoz Hay thêm dấu : thành Galaxy :v
@graphiclancer Kkkk bén đó :v
Dời lần thứ n
nhìn đã thấy fail rồi
Sao hùng hồn tuyên bố ra trong năm 2018 mà.
@Sfvnthanh Cũng giống như cái cảm biến vân tay trong màn hình, đồn từ thời s8 tới giờ note9 chẳng thấy đâu trong khi tụi tàu chả cần đồn đoán gì cũng xài chán chê rồi
@lekhanhtrung123 Ai đồn, Sam đồn à, đồn như cái NhOL. Đi tin cái DOL
@Du210786 Ủa vậy sao lúc có tin đồn thì vào phân tích cao siêu các kiểu luôn mà sao h lại bảo là cả tin? Mà thậm chí chính ng của ss khẳng định sẽ ra trong 2018 nhé
@lekhanhtrung123 Ko phải tôi, t đéo bao giờ tin vào tin đồn, cái đó vớ vẩn chừng nào ra tận mắt sờ tận tay mới tin
Thiết kế trông cũng đẹp đấy chứ!
@vinhtroc cái gập đó để túi quần ko bít màn hình bị gì ko ?
Dẹp cha cho rồi dời ko biết bao nhiêu lần rồi nữa. Đúng xàm
@teeoz Dời có chục lần ak 😁
vitunet
TÍCH CỰC
6 năm
gấp được thế này thì nên làm mình to cỡ 10inch trở lên, bình thường sử dụng màn 6inch như điện thoại thường thôi, nhưng mở ra thì được 10-12inch như tablet, thế thì quá ngon
xt30
TÍCH CỰC
6 năm
Dời tới dời lui hoài

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019