Điều hòa ô tô không mát, mát chập chờn. Phân tích nguyên nhân chi tiết tại sao?
/5 người
Thời Đại Bốn Bánh
22 ngày trướcBình luận: 77Lượt xem: 9.677
Bác này có kênh trên youtube thì phải
@hieuthainguyen kênh của em đây ạ http://www.youtube.com/channel/UCC2J_Aqssfl1_WkSWALhciw
@Thời Đại Bốn Bánh Em sub kênh bác lâu rồi
@hieuthainguyen vâng bác ạ
Cảm ơn Bác chia sẻ 😃
@MrT-TrM vâng em rất mong chia sẻ của em giúp ích được anh em ạ
Vụ này kinh nghiệm xương máu, lựa tiệm có tiếng ở Biên Hoà, một thời gian sau đưa thợ khác nói sao đưa thợ vườn làm. Bó tay
@chusam vâng cố gắng tìm gara uy tín làm bác nhé cho yên tâm ạ.
Sau máy nén là đường vào giàn lạnh, đánh dấu sai tè le hết cả rồi
Nhiều bác cmt chán quá. Biết là thợ chuyên làm sẽ tốt hơn. Nhưng biết thêm kiến thức vẫn ko hay hơn sao. Thử tự mình làm cũng có cái thú của nó.
Mình ko phải thợ điện, cũng ko phải thợ sửa oto. Nhưng cũng mày mò thay được cả dàn loa cho xe oto. Làm từ A-Z, chế dây loa, chọn loa, chọn linh kiện thay thế, dán cách âm cửa xe và sàn xe, chạy dây loa, đấu thêm amplifier, chạy thêm cục Subwoofer. Sau giờ làm ở cty hễ cứ rảnh là nghiên cứu, xem youtube, đọc thêm tài liệu
Mất gần 2 tháng trời để hoàn thành, nhưng lại rất ưng ý.
@ptk8588 vâng bác
Mình hàn rồi dùng lại dàn lạnh cũ có được không bác hay phải thay cái mới ợ 😔 hic
@nospecial không được lâu đâu bác nó là hệ thống kín bác nên thay dàn đi cho yên tâm bác ạ
video này dành cho anh em nào muốn biết nguyên nhân vì sao lốc điều hòa chết
chia sẻ đến anh em video mới nhất thủng dàn lạnh ạ
đây là video mới nhất nguyên nhân gây chết lốc điều hòa ô tô dẫn đến những hiện tượng điều hòa ô tô không mát, chập chờn, không sâu anh em cùng xem nhé

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019