Định làm 1 quả Treo 680 ! Các bác cho ý kiến về em này !

thanhtung285
1/3/2010 13:40Phản hồi: 32
Đag xài BB 8100 ! Thấy chán quá ! Thấy palm treo cũng hay ! Pác nào cho ý kiến về em này nhé , palm treo 680 ! 😁
Em cần 1 con phone nghe nhạc good , game good , quay phim chụp hình thì tạm ổn là đc , có hệ điều hành ! :D ! Có thể chạy mấy ứng dụng chat qua java như vichat , ebuddy hay là vitalk , ola !
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Loa 680 mih thấy ko êm như centro hay 600 mah hơi the thé ( Bác nào thik nhạc dance thì ổn 😆 ).Quay phim chụp hình nét,đẹp chất lượng khá cao kể cả so với mấy máy LG bây giờ. Còn mấy cái java mah bác đang xài thì nên chia tay luôn vì palm ko hỗ trợ java nhưng dùng mundo và webmessenger để chat thì cũng rất tốt. Chỉ ghét cái là ko co wi fi và GPS thôi.
Treo 600 nếu dùng jack chuyển 2.5mm sang 3.5mm kết với tai nghe iphone nghe rất rỏ, tương đối ấm, nhưng bass không đủ mạnh, nói chung nghe rất khá. Có ưu điểm là có thể thoại trên trên tai nghe này luôn.

Treo 600 kết hợp với tai nghe P910i nghe rất rỏ, Bass tới luôn maximum không bể, nghe rất hay, hơn hẳn Treo 680, Centro, 650 nghe với tai nghe của Palm Treo.

Anh em nào có Treo 600 thử nghe thử, Treo 650 nghe với tai nghe P901i cũng rất hay rõ ràng từng âm sác một nhưng tổng thể không mượt và chắc như Treo 600.
vuco
ĐẠI BÀNG
14 năm
Palm Treo 600, 650 và 680 cài thêm đều có Java nghen bác.
imilnt
TÍCH CỰC
14 năm
Em xin bổ sung là Treo 680 xài tai nghe S212 của Motorola (đi kèm với máy W270) cũng "phê" lắm ạ! Có điều phải mod chút xíu và nút nhận cuộc gọi không sử dụng được. Còn dùng tai nghe HS47 của Nokia thì âm lượng hơi nhỏ, nhưng mọi thứ đều hoạt động tốt
Bác giải thix cho em rõ hơn về vụ này !

Chó hỏi luôn ứng dụng và games của treo 680 thì như thế nào ....
1 thời được coi là nhiều nhất tong thế giới Smartphone 😁 Nói chung là đủ xài bạn à :p
Chọn treo680 là chuẩn rồi. Chỉ cần để ý kiếm thêm cục pin dung lượng cao nữa là ok.
sonyclie
TÍCH CỰC
14 năm
theo e thấy thì với giá tiền như vậy mua centro cho nó lành,lại ngon và đẹp nữa,chỉ có 1t6 mà thui
centro con gái dùng thì hợp, con trai dùng 680 hay hơn bạn ah
Mi.P
ĐẠI BÀNG
14 năm
650 chuan, ok men, heee
Chào !
Treo 650 ngon - bổ - rẻ, không thể phàn nàn được. Điểm đặc biệt cho đến thời điểm này là có ăn ten không đụng hàng và khi đi nhậu có cái để mà xỉa răng mới độc chứ !

Chúc vui - thành công.
680 đẹp nhưng pin hơi yếu, làm thêm cục Seidio 1600 mah vào thì đẹp :p
drthang2007
ĐẠI BÀNG
14 năm
cho mình hỏi là bạn mua cai pin seidio 1600 cho treo 680 o đâu vậy bạn, mình ở HÀ nỘi
Mình có máy đâu mà mua 😁 Tại thấy nhiều ng dùng 680 than pin hơi yếu nên ai có điều kiện đều mua cục DLC cho em nó, 2200 thì gù lưng :p Chỉ có 1600 là đẹp 😃
-> Ở HN bạn thử hỏi nick newmember16 hoặc hỏi Fox8x xem 😃
sonyclie
TÍCH CỰC
14 năm
làm thêm quả pin thì cũng tốn thêm mớ tiền
anx0ngbien
ĐẠI BÀNG
14 năm
centro cũng hợp lý chứ bác. đâu phải con gái dùng ms hợp đâu mà. tính e hay thik đổi đt mà từ ngày mua centro đến bây giờ nhất quyết chỉ có mua thêm chứ k bán e centro đi đâu.
Bàn phím hơi bé bạn à :p Các bạn trai ngón cái to nên ấn khó hơn 😁 Với lại bé gọn quá họ cầm ko thích tay 😃
treo 680 tam 1t 6 nhieu em con muot lam
tốt nhất nên kiếm cho em nó cái tai nghe .nguyên bản
mdtmdtmdt
ĐẠI BÀNG
14 năm
em đang định chuyển sang dùng Palm không biết con Palm treo Pro có được không các bác. Con này trên web thấy có đề là dùng OS Windows Mobile, mình có thể up sang dùng PalmOS được không?
Nhờ các bác tư vấn cho em trước khi mua với ạ.
Máy này lại là con lai, mẹ Palm nhưng bố WM Pro chứ ko phải Palm OS bạn à :p Ko up như bạn sang Palm được, loạn hết 😁 Với lại máy MH vuông - Palm OS MH vuông thì ko sao nhưng WM MH vuông thì phiền vì PM ko tương thích 😃
ai bảo bạn là phầm mềm ko tuơng thích :p, game thì may ra :D
mdtmdtmdt
ĐẠI BÀNG
14 năm
Vậy dùng con nào chạy PalmOS là ngon vậy các bác. Em cũng dùng windows mobile chán rùi, giờ không muốn dùng lại nữa. Palm có tốn Pin như các dòng cảm ứng khác không ạ?
Dùng Treo 650 là ngon, mới dùng nên có nh cái nghịch <- pin lâu 1800 mah cơ mà 😁
Oh theo như bạn Huơng chỉ đi bạn, treo 650 nhiều người thấy bất tiện là do có cái anten thôi :D
Hôm nay bạn Kiên rảnh hơn mọi ngày hay sao ý nhí :p
uh, ko có ai nên rảnh rỗi thế đấy 😁
Bác chủ topic mua Palm Treo 680 chưa mà topic cứ để "định" mua hoài vậy? Để vậy hoài các cao thủ spam hoài thôi 😁
Thêm bài, thêm ý kiến <- càng tốt còn j :p
nghienhb
ĐẠI BÀNG
14 năm
Vậy ai chỉ dùm em chỗ mua palm đi, con 650 của em tết rùi bị trượt cầu thang bi giờ ko biết bị lỏng cái j mà cứ động mạnh là reset lại, đang buồn quá 😔.
anh Danh sắp có mấy con đó bạn, đăng kí sớm đi 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019