Đồ chơi ném vòng chính xác, giúp bé vận động và rèn luyện sự khéo léo khi ở nhà

nkinhluan
11/8/2022 13:28Phản hồi: 11
Đồ chơi ném vòng chính xác, giúp bé vận động và rèn luyện sự khéo léo khi ở nhà
Rất nhiều bố mẹ lo ngại khi trẻ nghỉ ở nhà chỉ làm bạn với máy tính, điện thoại, mình vừa chia sẻ món vừa chơi vừa học "Thảm trược đĩa bay" thì hôm nay tiếp tục sẽ là một món vận động khác để thay đổi, cũng có thể chơi nhóm và giúp bé rất nhiều trong việc rèn luyện đôi tay của mình.
Sản phẩm bao gồm:
2 thanh gỗ ghép vào nhau với 4 lỗ tròn, ở mỗi lỗ đều có ghi các con số tương ứng với số điểm khác nhau
5 thanh gỗ tròn được mài nhẵn với các màu sắc khác nhau để gắn vào 5 lỗ trên thanh đế.
Có 5 vòng tròn được bện bằng dây thừng với vòng khá to, không nặng lắm để vừa sức với các cháu.
Chỉ cần gắn vào đặt ở xa và lấy vòng ném vào các thanh gỗ. Tính điểm dựa trên những con số được ghi trên thanh, ai lớn sẽ thắng. Người chơi có thể tăng độ khó bằng cách đặt đế ra xa dần để ném vào.

Tuy cách chơi vô cùng đơn giản, nhưng nó mang lại nhiều lợi ích cho trẻ đặt biệt từ 2 tuổi. Bé sẽ rèn luyện sự khéo léo, phối hợp giữa mắt và tay sao cho ném thật chính xác. Nó cũng mang đến một không khí vô cùng vui vẻ cho cả gia đình mỗi khi rãnh, hoặc thậm chí có thể mang đi ra ngoài để chơi.

Với những gì đã chia sẻ mình thấy đây cũng là một món đồ chơi khá hay để làm quà tặng, món này đang được bán với giá khoảng 229.000 ở shopee, ngoài ra có thể tham khảo thêm một món khác cũng rất hay "Đồ chơi thả bi" giúp rèn luyện đôi mắt và tập phản xạ cho bé, vào ngày 15/8 tới thương hiệu Inochi giảm giá 30 đến 50%, mọi người vào đây theo dõi nhé

Đây chỉ là trải nghiệm và ý kiến cá nhân của mình để mọi người tham khảo trước khi mua, hoặc tìm những sản phẩm khác phù hợp hơn. Nhưng nếu quyết định mua từ link này mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, giá cả và mọi chính sách đều không thay đổi. Xin cám ơn vì đã xem

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngtrongtri
TÍCH CỰC
2 năm
chà, trông đơn giản mà hơn 200k, giá cũng hơi cao tí 😁
@ngtrongtri Cám ơn bạn đã xem bài 😃
nhiều trò mới lạ quá, đu theo ông này hao tài qá
lahmpro
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mấy bé bữa này đa phần cứ đt, ipad , tv game cả , haiz chẳng bù cho thế hệ rta ngày trước chẳng có đôh chơi để mà chơi chứ biêta gì mấy thứ xa sỉ đó
@lahmpro Điều này phụ thuộc lớn vào phụ huynh kaka
lahmpro
ĐẠI BÀNG
2 năm
@nkinhluan Đồng ý, nhưng nếu tính về phía phụ huynh thì cũng muốn con mình bămgf ng khác, và phần theo xã hội thì nhưng bạn nhỏ cũng theo xu hướng bạn bè ah . Nói chung thì thời đại mình nghèo quá
299 cành mấy ông mua cái ống nước phi 25 về ráp rồi bọc giấy màu lại rồi thêm mấy cọng dây cho con ném. Done cành, còn 250k để nhậu =))
cơ bản đồ chơi như này con nít chơi rất mau chán, con mình bữa mua nguyên bộ đồ chơi gỗ hết 400 cành về toàn bỏ xó. Giờ cứ đồ cây nhà lá vườn handmade cho tự chơi, chán bỏ kakaka
@quytocdo_tl mấy cái này nó chơi tầm 1 2 lần là vứt xó chứ có chơi quanh năm suốt tháng đâu, nhà mình cũng đồ chơi đầy ra mà chẳng khi nào nó đụng tới. Để riếc chật nhà.
@quytocdo_tl Mỗi người quan một quan điểm mỗi hoàn cảnh, thời gian nhậu mình còn không có nói chi ngồi đó làm đồ.. với lại mua thì chất lượng vẫn tốt hơn kaka
Đồ chơi ko tương xứng với giá ,mua bộ này làm kèo độ ném ăn tiền dc nè
@hoangle1979 Kaka

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019