[Video] Đồ công nghệ đang xài 18420

cuhiep
18/4/2020 16:12Phản hồi: 71
[Video] Đồ công nghệ đang xài 18420
  • Đế để Nintendo Switch dùng để iPad quá ngon và nó cao lên đáng kể giúp cho góc nhìn cao. Người dùng không cần cúi mặt xuống nhiều. Nó cũng nhỏ nhẹ để có thể bỏ vào balo mang đi vòng vòng.
  • Ly YETI có nắp: Loại này vừa một ly cafe đá hay một ly nước đá. Phù hợp với anh em muốn ly giữa lạnh chứ không phải bình giữ lạnh.
  • 3 chiếc đĩa than: 2 chiếc mới mua và một chiếc mượn. Nghe nhạc bằng đĩa than là một trải nghiệm khác hoàn toàn, nó nâng cao chất lượng âm nhạc lên vì nhạc chi tiết hơn, đầy hơn, nhiều thông tin hơn... nghe bằng tai nghe hay loa ngoài gì cũng đã.

71 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pro-k
CAO CẤP
4 năm
Đẹp lắm anh em Đủ 10 màu
cothach
TÍCH CỰC
4 năm
@pro-k à ko, ý mình là yeti dung tích 10oz mà ko có tay cầm thì giá bao nhiêu
@pro-k Bác có link chỗ mua ko a?
Ly Trong Quy
ĐẠI BÀNG
4 năm
@pro-k Này gọi là cái ca
TequilaK
TÍCH CỰC
4 năm
@pro-k Wow! dư dùng cho cả một gia đình.
18420 là sao vậy thớt? Chưa hiểu
B.A.D
ĐẠI BÀNG
4 năm
@nhtphuc 18/04/2020 đó bác
Wininsider10
ĐẠI BÀNG
4 năm
@nhtphuc 420 😁
đế nintendo nhìn đã quá
Ly loại này ra chợ lớn nó bán đầy ... công nghệ j trời 😂
@Bão Sài Gòn Nhưng có chắc là chính hảng hay fake
@nbqvdp Nhiều khi cứ tưởng đồ chính hãng nhưng ko phải chính hãng 😂
Bác hiệp đang xài đầu đĩa than gì vậy? Mình cũng đang nghiên cứu 1 em.
@tungkh https://3kshop.vn/project-debut-carbon-esprit-sb/
@cuhiep Thực ra nghe nhạc trên đĩa than là 1 trải nghiệm khác hẳn không phải vì nó tốt hơn rõ hơn mà vì nó tệ hơn, lại bị thêm nhiều tạp âm so với Digital nên cảm giác nó rất hoài cổ.
@cuhiep Cám ơn bác. Bác đang dùng amp gì đấy?
@cuhiep loa kết hợp bác dung loa gì thế bác?
huongnv2018
ĐẠI BÀNG
4 năm
Giá bao nhiêu/cái và phải mua ở đâu vậy các bạn?
abc261181
ĐẠI BÀNG
4 năm
bác dùng đầu đĩa than gì đấy
Ủa, the professor trong Money Heist kìa 😁 giờ cướp xong xưởng in tiền Tây Ban Nha cái chuyển qua làm nhạc à
@Duy Luân má.. Eric Clapton... thật là xỉ nhục cho danh ca này thì mà bị ví như một thằng cướp tiền :D
@cuhiep The professor không cướp của ai, không cướp của dân, không cướp của nhà nước nha 😆)
@Duy Luân Giống Apple mua lại cty con con thôi ... cướp j mà cướp ... nuốt gọn thôi
😁 cái kệ để sw hay phết
Cái cốc hay đấy :3
Ngoài sạc cáp thì cốc, bình nước là cái mình tốn tiền mua cả đống về dù xài không hết...
Tin ai chứ đừng tin cuhiep. Cái gì thích thì khen, cái gì ghét lại chê
@Nam Air 😁
Show và review bộ đồ nghe nhạc đĩa than đi bác @cuhiep ơi.
komeijivn
ĐẠI BÀNG
4 năm
Admin @cuhiep cho hỏi thăm bàn phím magic keyboard 2 kết nối với ipad pro : lúc gõ bị tình trạng 1 số ký tự kg ra chữ , vậy cách khắc phục như thế nào nhé , cảm ơn trước 😃
komeijivn
ĐẠI BÀNG
4 năm
@kiendt1973 Bạn nói đúng vì mình xài chung với chuột luôn nên bị vậy , để mình thử tắt chuột đi xem sao nhé
@komeijivn update iosbeta mới nhất hình như khác phục đc vụ chuột đó bạn
@cuhiep mình vừa thử Magic Mouse, magic keyboard 2 và iPad Pro 12"9 gen 3 thì thấy ok nhé bạn. bạn update os lên đi .
komeijivn
ĐẠI BÀNG
4 năm
@cuhiep Cảm ơn @cuhiep đã tư vấn , cuối cùng cách tốt nhất như sau :
* vào setting>accessibility > touch : tắt cái này đi thì bàn phím và chuột hoạt động bình thường
Nếu không tắt > khi bấm bàn phím sẽ bị mất ký tự
Nhà có điều kiện dùng hàng xịn sò
Thích cái ly quá, có ai bán ly này không? Chính hãng nha
Thích nhất là cái đế switch
anhvu161189
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bác Hiệp xài đĩa than sử dụng ampli kĩ thuật số hay ampli đèn vậy, mình đang sử dụng ampli xem film 7.1 ko biết xài đĩa than có ra được chất analog như bác mô tả ko
@anhvu161189 mình xài ampli kỹ thuật số, mà mình dùng cho tai nghe chứ không xài cho giàn âm thanh
mình ko có cái nào trong list này của a Hiệp cả. Đĩa than có tìm hiểu 1 thời nhưng đợi setup phòng giải trí riêng mới thẩm loại này. hại ví rất.
@the magician mình setup một bộ để nghe bằng tai nghe, tổng thiệt hại cũng mấy chục củ thôi là loại ngon lắm rồi 😁
@cuhiep Em nghĩ đĩa than nghe bằng loa phê hơn á anh. Anh setup cái phòng để nghe loa nữa thì bá luôn
@the magician anh có xài loa nhưng mà ít nghe hơn tai nghe 😁 thích ngồi làm việc và nghe nhạc :D với lại nghe tai nghe nó chi thiết lắm :D
@cuhiep Coi chừng nghiện nghe = tai nghe là giảm thính lực nha anh. Nhất là inear lại còn chống ồn chủ động nữa.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019