Đồ đi dây + để cục sạc các loại IKEA Signum, 260k, bắt dưới gầm bàn
Duy Luân
4 thángBình luận: 74
Đồ đi dây + để cục sạc các loại IKEA Signum, 260k, bắt dưới gầm bàn
Đồ đi dây IKEA Signum, 260k. Rất ổn. Đẹp, đi dây dưới gàm bàn gọn gàng. Shopee có bán mấy cái ngắn ngắn, 80k hay gì đó, không thích bằng cái này.
74 bình luận
Đồ đi dây IKEA Signum, 260k. Rất ổn. Đẹp, đi dây dưới gàm bàn gọn gàng. Shopee có bán mấy cái ngắn ngắn, 80k hay gì đó, không thích bằng cái này.
anfang
TÍCH CỰC
4 tháng
mua cái móc dán 3M rồi cột dây lại là xong. Sau này tháo dây cũng nhanh hơn, luồn dễ.
jealings
ĐẠI BÀNG
4 tháng
@anfang mình dùng 3M đc 1 thời gian toàn rơi với bung ra thôi, đang nghiên cứu giải pháp khác chứ mấy cái dính dính không ăn thua lắm
@jealings nếu bàn khoan đc, thì bạn dùng vít bắn cái 3M ấy vào. Vì nó chịu tải kém và khô keo sau 1 thời gian dùng
@anfang hỏi ngu. mấy cái 3m dính k chặt mình nhỏ keo 502 vô được k nhỉ 😆)) biết là hỏi ngu rồi đừng ai ném đá mình :< đang tính mua mà nhà k có đồ khoan để bắc vít vào
anfang
TÍCH CỰC
4 tháng
@longquan0104 Mình dán vào thanh sắt ngang của bàn nó dính chặt lắm, kéo mạnh còn chưa rớt. Mua loại móc chịu 3-4kg đó. Còn ko thì mua cái giá treo đi.
Cái khoan nhìn đẹp ghê ;;)
Lich King
ĐẠI BÀNG
4 tháng
thua loại này hết nha. bao gọn luôn 😁
@Lich King Loại này xoàng quá, mod hông thích
@Lich King Mua ở đâu nhỉ
@Lich King Rồi lỡ cần lấy cục sạc hay cọng cáp thì ngồi lột nó ra xong đập đập vô lại hả =))
Lich King
ĐẠI BÀNG
4 tháng
@Long_Xuyen_Boy gắn mấy cái dây cố định ít hoặc không bao giờ thay đổi thôi bác ơi ví dụ như dây case, dây màn hình thôi bác, mấy sợi dây cáp sạc giấu bằng cách khác. linh động lên bác ơi, cứng nhắc thế 😁
Lich King
ĐẠI BÀNG
4 tháng
@Ngoknc cửa hàng vật liệu điện nào cũng có mà bác
Đúng lúc đang tìm. 😔 Nhưng mà giờ đặt chắc Shopee không giao được rồi vì không phải thiết yếu. :(
@duongtran3105 thiệt riết oải luôn :(
sao bên dưới gớm vậy 😁
xài nẹp điện vuông hoặc nẹp tròn cho đỡ tốn và bao gọn bao đẹp 😆
cái này cần gì IKEA. có nệp dây điện có 80k bao sài.
@SkyA850LProG Rồi làm sao để đồ sạc
anhtuan277
ĐẠI BÀNG
4 tháng
khá là xấu
hiennq
ĐẠI BÀNG
4 tháng
Cũng mới mua cái này trên Tiki cách đây 2 tuần, tạm ổn nhưng khoảng cách từ đáy lên tới mặt bàn nó ngắn quá nên cắp mấy cục adapter bự bự chút là vướng, phải xoay
@hiennq Đúng rồi, cục của MacBook là không vừa. Mình kì vọng nó dài hơn tí
hiennq
ĐẠI BÀNG
4 tháng
@Duy Luân Luân kiếm đc cái thanh gắn mặt bàn nào dài hơn thì share nha 😁
@hiennq Hiện tại mình nhét vô vẫn vừa 😆 nên chắc sẽ không mua. Nhưng có thấy sẽ vẫn mua thử trên tay cho anh em xem nha
riêng mình thì thích trang trí trên bàn hơn, gầm bàn thì kệ bà nó vậy, kaka
Cũng hay nhưng gầm bàn treo mấy cái này thấy vướng lắm.
Có mua cái miếng tương tự bằng nhựa trên Shoppee. Cục dán 3M không chịu nổi cục sạc Macbook Pro, gắn vô chừng nửa buổi là nó rớt ra mém tí toi cục sạc 😔
Sao ko … cắt hết mấy cọng dây vướng trong cục sạc nhể, bao gọn
quang_35
TÍCH CỰC
4 tháng
mua cái hộp nghe vẻ OK hơn á, mình đã mua đi dây ngầm và thấy k ổn
tphg
TÍCH CỰC
4 tháng
mình thì làm mấy cái móc treo dưới bàn, bỏ mấy cục sạc vô bao treo tòn ten lên móc, lúc cần lấy ra dễ dàng kg vướng víu, chi phí lại rẻ.
tauhudame
ĐẠI BÀNG
4 tháng
Đang xài loại nẹp dây điện này ngon bổ rẻ và hiệu quả. Mục đích cuối cùng là giấu dây và làm gọn dây điện, mà dán ở mặt dưới hoặc đằng sau bàn khuất tầm mắt nên không cần mua đồ mắc tiền quá 😁
3ngo*Boy
ĐẠI BÀNG
4 tháng
@tauhudame Cái này hay đấy, bạn cho xin tên chính xác hoặc link mua được ko, mình đang nghiên cứu món này mấy hôm nay mà chưa kiếm được cái ưng ý
@3ngo*Boy https://vattutonghop.vn/nep-lo-di-day-dien

Nẹp lỗ đi dây điện

Nẹp lỗ đi dây điện hay còn gọi là nẹp lỗ, nẹp điện công nghiệp với đặc điểm dể nhận thấy nhất có thể kể đến như dọc hai bên thân nẹp được thiết kế khe luồn dây có cấu tạo như thanh lược giúp người dùng luồn dây và chia dây sang các vị trí cần thiết.
vattutonghop.vn

loại này bạn nhé, bạn thử hỏi trc ở mấy cửa hàng đồ điện gần nhà xem sao.
@nhutmctcttt cho xin link mua cái này với bạn, nhìn hay quá
3ngo*Boy
ĐẠI BÀNG
4 tháng
@tuananhhd88 thanks bạn
Mido8x
ĐẠI BÀNG
4 tháng
Loằng ngoằng mà vẫn bừa,mình cứ dùng dây rút,thít các dây lại là xong
Kiếm pài lào thiết thực hơn đi nuân
@hungtop7879 Quản lý dây, làm cho góc làm việc đẹp hơn mà không thiết thực 😁
tminhkc