Đố vui có thưởng :)))

cong.tua
3/11/2021 13:11Phản hồi: 11
Mình là nữ và mình đố các bạn cho biết một chiếc Laptop gaming nào chiến được hầu hết game ngốn nhiều Ram không. Đố vậy chứ mình muốn các bạn offer cho mình một con máy để cày game ạ, chứ nữ game thủ nhưng không rành về công nghệ lắm thì hơi vụng về lắm phải không. Ai đi ngang qua có vô tình đọc cái tus này thì cho bổn cô nương xin các cao nhân 1 ý kiến ạ, đa tạ 😆))
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sting.dau
ĐẠI BÀNG
2 năm
Hello bạn nữ 😆)))) nữ mà chơi game thì chắc cá tính lắm nhỉ. Offer cho bạn dòng G-Series của Dell nhá. Có con G15 5515 mới ra ok lắm nè, chơi game ổn, không lag, ngoại hình đẹp luôn nha. Dưới 40M. Còn bạn nhiều tiền hơn thì có 1 option đỉnh của đỉnh hơn là Alienware M15 nhá. Lên mạng search Alienware là ra, đọc review nữa bạn sẽ thấy siêu thích. Hihi xài xong review chân thật show mặt nữa cho anh em chiêm ngưỡng nhé
toihocit
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Sting.dau +1 alienware m15 nha bác ơi
Sandra2k
ĐẠI BÀNG
2 năm
Hi bạn mình cũng nữ có game Lol nè 😆))) mình đang dùng con G5 chơi ổn, không lag, màn hình hiển thị tốt, êm. Nóng máy bật game shift lên là đỡ nóng. Lên Dellonline.vn coi giá nha
TranThanhKy
ĐẠI BÀNG
2 năm
bạn xem qua con dell g15 5515 nha, thiết kế đẹp mà cấu hình xịn nữa
@TranThanhKy chuẩn chuẩn con nào xịn sò lắm nha
dr.rabbit
ĐẠI BÀNG
2 năm
Alienware, nhiều giải đấu game đều có là hiểu nó có độ tín thế nào rồi
sunka
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mới ra con G15 tại VN, còn có tiền thì máy alienware M15. 2 con chính hãng nhà dell mới cập bến thị trường VN, thiết kế máy gaming nhưng mà đường nét rất đẹp, tản nhiệt và cấu hình đều nâng cấp lên để máy chạy game được mượt hơn
TruongND35
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình thấy G15 chơi game thì ngon vs khỏi chê luôn á
ZACMH
ĐẠI BÀNG
2 năm
Bạn xem qua G15 của Dell á, dòng mới nên chơi game ổn cực luôn
nuoc.tuong
ĐẠI BÀNG
2 năm
Bạn đố thì mình xin thua, con G5 5515 là đã nhất rồi nhá