Đọc tạp chí National Geographic với giá 6$ 1 năm (Khoảng 130K VND)

Nam Air
28/4/2016 4:31Phản hồi: 80
Đọc tạp chí  National Geographic với giá 6$ 1 năm (Khoảng 130K VND)
Nếu các bạn yêu thích thiên nhiên, hình ảnh đẹp, các câu chuyện hay về khoa học, thiên nhiên, con người và vũ trụ, thì có thể đặt mua tạp chí National Geographic với giá 6$ 1 năm, tức là quy ra tiền Việt khoảng 130 ngàn, đủ ăn 2 tô phở. Với 2 tô phở này, bạn có thể: Truy cập tất cả các mục lưu trữ trên trang nationalgeographic.com, nhận được 12 ấn phẩm dạng điện tử, đọc tốt trên iPhone, iPad, Kindle Fire, và các thiết bị Android.

Ngoài ra, bạn còn được truy cập kho dữ liệu khổng lồ được giữ suốt 128 năm nay của tạp chí NatGeo, bao gồm nhiều phim, eBook, hình ảnh. Tuy nhiên, bạn chỉ đọc được tạp chí từ tháng này, các tháng cũ sẽ không đọc được.

Mình nghĩ giá 6$ là quá rẻ cho nội dung trên, các bạn nếu hứng thú xin mời nhấn vào đây để đặt mua

Theo NatGeo
80 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thptquochoc
ĐẠI BÀNG
8 năm
CÓ BẢN TIẾNG VIỆT KHÔNG CÁC BÁC
hoangsau766
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thptquochoc Có tiếng việt thì ngon he bà con.
xxx333xxx
TÍCH CỰC
8 năm
Phở nào mà 65 ngàn một tô vậy bác ? Chắc phở thịt bò Kobe quá!
VinLegend
ĐẠI BÀNG
8 năm
@xxx333xxx Kobe gần 1tr 1 tô nhé bạn. ở SG thì đi chỗ nào cũng 40-50/ tộ rồi, Phở Lệ, Tàu Bay blah blah blah 65-70 bạn nhé
@xxx333xxx phỏ bò Kobe thì xin lỗi bác 650k vẫn chưa được 1 tô đâu
@xxx333xxx Phở ông này đây:

ăn cũng bình thường, không có vị và ngon bằng tô phở HN 35k nữa :oops:
ntherol
TÍCH CỰC
8 năm
@xxx333xxx Thôi cãi nhau làm gì. Phở 25k SG cũng có, phở 65k có, phở 100k có. Mình ăn theo khả năng và gu ẩm thực thôi.
Thường thì 65k chính xác rồi.
HPSS
TÍCH CỰC
8 năm
Phở gì đắt vậy? 😕
Phải thanh toán bằng visa hơi khó vì không phải ai cũng có visa. Giá kể có hình thức thanh toán thuận tiện hơn có lẽ cũng bán được nhiều content hơn, ít nhất là ở VN
@cadenlid Giờ thẻ VISA làm có 10 phút là có thẻ, có gì mà khó, khó cho mấy em dưới 18 thôi.
xxx333xxx
TÍCH CỰC
8 năm
Phở tàu bay thì mình chưa ăn, phở 24h cũng vậy nhưng phở Hà Nội chính cống chỉ 25K thôi ạ. Phở 65k không dám ăn 😁
65k 1 bát phở vl
Cái này trình English phải cao mới thẩm thấu được chứ ở đó mà 130k/năm
không biết kho phim chất lượng thế nào đây, xem ra 130k cũng khá tốt, mua được gần 2 cái móc khóa bên mình hihihi
tinhte nhiều người giàu thật
130k 2 bát phở
quan trong là tạp chí tiếng mẽo
boyneu
ĐẠI BÀNG
8 năm
nationalgeographic.com vẫn đọc bình thường free . chỉ có điều ko hiểu 😆)
@boyneu Bác cho em hỏi là đọc bài trên web chính thức với mua tạp chí có khác gì nhau không bác?
justin1912
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mua về bảo con đọc cho nghe, cả nhà luyện tiếng anh và thêm hiểu biết về tự nhiên. Con nít mà yêu thiên nhiên thì tự động lớn lên nó sẽ là người tốt.
vuongrau1992
ĐẠI BÀNG
8 năm
vấn đề là muốn mua ma ko dc. Đâu có thẻ Visa đâu mà thanh toán. 😔
suddenboy
TÍCH CỰC
8 năm
Không chịu mua báo. Chỉ thắc mắc giá Phở?
bighug
TÍCH CỰC
8 năm
Vấn đề được nhắc đến nhiều nhất sau bài viết này là : PHỞ GÌ 65K một Tô ?
Hay quá. Thực ra 6$ đâu có đắt đâu. Các bác cứ bắt bẻ cái đoạn 2 tô phở làm gì. Ai cần đọc và yêu thích thì mua. Theo mình như vậy quá rẻ so với chất lượng của NC.
Quá rẻ cho tạp chí chất lượng rồi. Các bâc cứ bắt bẻ chuyện phở thês, để đầu óc mà ddọc
tvu732
TÍCH CỰC
8 năm
Chủ thớt ơi cái này khác gì bản free nhỉ. Mình dùng các trang báo tổng hợp như Flipboard thì nội dung của natgeo vẫn có trong đó mà.

Ngoài báo, Natgeo có series phim khoa học gì hay mà cần subscribe mới xem được không ?
tieuquycodo
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tvu732 em nghĩ nó có lẽ như 1 số trang tạp chí khoa học, free thì đcc xem các bản cu, hoặc abstract. Còn các bản mới hoặc chất lượng hoac đầy đủ thì nó bán.
chưa mua ở đây, nên đoán thế
bekota
ĐẠI BÀNG
8 năm
Muốn free thì vào đây mà download : http://pdf-giant.com/
Tuy nhiên đọc có phí vẫn thích hơn 😃
chủ đề về Phở ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM