Cảm nhận cọng cáp Ugreen C to C chuẩn USB 3.1 Gen 2 (0.5m) hỗ trợ PD, Output 100W

15/9/2020 5:14Phản hồi: 279
279 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lucky0511
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thế giới cáp thật đáng sợ, mổ ra bên trong cũng chỉ có mấy cọng dây đồng nối với cái cổng kết nối vậy mà bán 100k 200k 300k còn hơn nữa.
Thật sự chúng ta bị dắt mũi, cáp C xịn lắm thì mạch kết nối có thêm 1,2 con trở để tăng điện áp. Chứ có cái l* nó công với chả nghệ cái cọng dây đồng bán nửa triệu vnd.
@lucky0511 Cho mình xin link nào đó bán dưới 200k đi, nhớ là chính hãng, bảo hành 1 đổi 1 trong 18 tháng nhé 😎
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
lucky0511
ĐẠI BÀNG
4 năm
@crazysexycool1981 https://shopee.vn/product/225504339/7516654673?smtt=0.0.9
Bạn có thể tìm mua cọng như này
@lucky0511 Ko, ở trên mình nói là cho mình xin link cọng này ở nơi nào đó mà bạn đoán là dứoi 200k, mình cần link của chính xác cọng 50229, ko phải hãng Baseus kia 🤓
lucky0511
ĐẠI BÀNG
4 năm
@crazysexycool1981 cái mã bạn cung cấp tôi tìm thấy giá hơn 350k tôi lại càng chửi cho ấy, chỉ có cọng dây đồng vài con transistor mà dám bán giá đó.
Bạn thử đưa ra dẫn chứng nào đủ thuyết phục tôi rằng sợi cáp trên hơn đc 1 cọng type C bình thường về cái thứ công nghệ hay công năng gì đi. So sánh với cọng dây C theo sạc pixel cho cụ thể đồ stock ghẻ rẻ tiền thôi.
Nếu bỏ ra tới hơn 200k tôi sẽ mua cọng đa năng đầu cáp của bạn post lúc trước còn thấy nó đa dụng và đáng tiền hơn nhiều.
Xài app gì tạo mindmap vậy a ơi ?
@Lil Nguyễn Ủa, A tưởng đã share info này lâu òi mà nhỉ? Đây E, tên app & version luôn 😁
Screen Shot 2020-09-15 at 19.03.42.jpg
Anh gõ trên lap hả. Em vào phần viết bài nó ko cho tuỳ chọn viết tựa đề hỉnh ảnh các thứ chỉ viết 1 dòng rồi thêm ảnh vô thôi. Có j chụp màn hình giúp e phần đó
@crazysexycool1981 Ko. Ý e là lúc e bấm vào viết bài thì nó ko cho viết tựa đề. E có bấm qua viết bài dài thì nó văng quay trở lại trang trước. Cái e viết đại thì nó ko có biết tựa đề, chèn ảnh mà chỉ chèn ảnh 1 lần 1 lúc nhiều ảnh nên nhìn nản quá
@Ngothien123 E chụp thử screenshot ở giao diện post bài trên máy tính coi 🙄
@crazysexycool1981 E sợ h post gửi cho a coi nó thay đổi rồi ấy chứ. Để tối check thử
@Ngothien123 👍
Cáp này bọc dù nữa là quá ngon
@Ngothien123 Được thế thì còn gì bằng, mong sớm có thế hệ cáp mới có bọc dù cho bằng anh bằng chị như mấy hãng khác. A xài Anker & Benk thì thấy 2 hãng này bọc dù, cầm rất đã mắt 😎
Chưa hề test với mức sạc 100w. Không có luôn cái thiết bị đo điện. Mà để cái thumbnail với title 100w như thật.
@tuansangnguyen Ko phịa, mời bạn qua link dưới để kiểm chứng 😎

https://ugreenonline.com/ugreen-50229-0-5m-type-c-male-to-type-c-male-3-1-gen-2-black-us266-10050229.html
pvl181080
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mua ở đâu bác?
@pvl181080 Mình mua tại đại lý phân phối chính hãng ở 12 Lê Thanh Nghị 😃
pvl181080
ĐẠI BÀNG
4 năm
@crazysexycool1981 Tg bác mua OL để xin link. Google h thật giả lẫn lộn lắm.
@pvl181080 Mình đến tận nơi, trước đó đã coi quảng cáo trên mạng! Đến tận nơi để test, nhìn & hỏi cho chắc rồi mới quyết định mua 😁
King.quan
TÍCH CỰC
4 năm
Ông viết bài tui rất ưng. Đầy đủ và chất lượng. Cực hài lòng
King.quan
TÍCH CỰC
4 năm
@crazysexycool1981 Nói thật. Ai hay dỡ đọc biết liền. Nói thẳng ông Mod Luân toàn viết bài nhảm ruồi. Chán
@King.quan Mình thấy nhiều người đánh giá cao bài viết của mod mập mà nhỉ, bản thân mình thấy mod viết cũng khá chu đáo & cẩn thận, nhiều bài chia sẻ về việc đóng gói đồ, đi máy bay, thủ thuật kinh nghiệm xài máy, mua máy cũng rất tâm huyết mà 😃
King.quan
TÍCH CỰC
4 năm
@crazysexycool1981 Toàn nhảm ruồi...
@King.quan 😅
Đề nghị Lão Séc Xi Ré Di trên tay bộ công cụ 3 Con Sói 😆😝🍀
crazycoder
TÍCH CỰC
4 năm
Bài viết nhiều thông tin đấy. Nhưng mà mấy thông tin này biết cũng được, ko biết cũng chả sao.
Dù sao thì cũng chỉ là cọng cáp.
@crazycoder Ko sao, coi như thêm chút info. Giờ thị trường quá nhiều hãng với vài tá loại cáp khác nhau, AE thấy cọng nào ưng mắt, phù hợp túi tiền thì xúc hoy 🤓
Phệu TMC
TÍCH CỰC
4 năm
Cái thằng dở này. Block cho đỡ mệt người.
@Phệu TMC Tưởng chúng em ignore A hết òi, vẫn còn vô comment được à? Yêu nhỉ 😁
Cái cáp thôi, có vẹo gì đâu. Cáp này trăm hãng có.
@nguyenbathanhtk4 À ờ ừ... có ai nói chỉ mỗi hãng Ugreen sản xuất cáp loại này mô? 🙃
Le Vovan
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cần kiểm tra trước khi post vì có ít nhất 2 chỗ râu ông nọ cắm cằm bà kia. Sợi cáp bác gí bao nhiêu không nêu. Mình vừa làm 1 em Baseus 10Gbps gen 2 giá quanh 150k bao đủ w, dữ liệu siêu nhanh liệu có phải là phương án tối ưu không?
@laodaidu Giá đã tiết lộ trong clip đấy thây, còn việc bạn mua cáp Baseus thì liên quan gì đến việc "râu ông nọ cắm cằm bà kia" trong bài? 😐
traind
CAO CẤP
4 năm
Có mỗi cọng cáp mà làm bài văn dài vãi. Nom cũng ngại
@traind Vậy hoy đừng nom, lại còn tốn công, mất sức comment vô nữa, hại não quá người lạ ơi 😌
traind
CAO CẤP
4 năm
@crazysexycool1981 Lên trang chủ đập vào mắt ko vào nom mà biết dc dài hay ngắn ah? Mấy nay bác bận làm review ít nom thấy bác spam hẳn.
Thôi ít ra cũng hoan nghênh việc làm có tí chất xám của bác
@traind Sau thấy bài viết thì đừng nhấn vô nha, tks 👌
jin_279
TÍCH CỰC
4 năm
Tưởng mình bỏ qua ông thần gió này rồi 🤣
@jin_279 Bỏ lại đi, chắc Tinh Tế lỗi 😁
Cho hỏi xuất video từ macbook qua màn hình máy tính dc ko?
@tobeymaguire Mình ko có công cụ để test 😅
Làm cọng zmi có vẻ ngon hơn 😁
@thanhdat3796 Xin link chi tiết cọng đó 😎
phuocdh
TÍCH CỰC
4 năm
Hãng này thường thôi, chủ yếu gia công ra cọng cáp ko có gì đặc trưng
@phuocdh Ai thấy hứng thì mua, còn nếu thấy hãng khác tốt hơn, chất hơn, giá lại rẻ hơn thì bỏ qua! Mục đích của bài viết này ko fải yêu cầu AE buộc fải mua, alright? 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019