ĐỔI ĐIỂM NHẬN GIÀY BITI’S HUNTER TẠI TINHTE REWARDS, MỪNG SINH NHẬT TINH TẾ NĂM NAY
Gaohong
2 tháng trướcBình luận: 39Lượt xem: 899
ĐỔI ĐIỂM NHẬN GIÀY BITI’S HUNTER TẠI TINHTE REWARDS, MỪNG SINH NHẬT TINH TẾ NĂM NAY
Mừng sinh nhật Tinh tế lần ‪thứ 14‬, Biti’s Hunter dành tặng các thành viên tại Tinhte Rewards 10 đôi giày Biti’s Hunter X Multi-Layer Forest Black cực chất trị giá 899k/đôi.

Biti’s Hunter X Multi-Layer mang đến sự phá cách từ những đường cắt táo bạo cùng các mảng chất liệu đan xen và công nghệ đế LiteFlex “nhẹ như bay” độc quyền. Chắc chắn đây sẽ là bạn đồng hành cho những Thợ Săn chẳng ngại “chất”, tô đậm thêm muôn vàn trải nghiệm bất tận đấy.

Xem chi tiết sản phẩm: https://bit.ly/MultiLayerForestBlack

Kết quả tìm kiếm

Trang bán hàng chính thức trực thuộc công ty TNHH Bình Tiên (Biti’s), kênh bán hàng trực tuyến sản phẩm giày dép Biti's Việt Nam
bitis.com.vn

* Anh em nhớ bình luận là được 8đ, nhận like là được 9đ, post bài viết là được 20đ để tích điểm đổi code và quà tặng trên Tinhte Rewards nha.

———

* Cách săn quà để kịp dùng điểm đổi, xem link bài này
https://tinhte.vn/thread/cach-san-qua-tinhte-rewards.3086209/#post-56553214

* Cần trợ giúp khi sử dụng code và điền form nhận quà gặp khó khăn, bình luận vào đây mình trợ giúp ngay liền tay
https://tinhte.vn/thread/ban-can-ho-tro-vi-khong-dung-duoc-ma-giam-cua-tinhte-rewards.3046977/
Tích cực lên kiếm điểm thôi anh em
@hongquan1975 Tích điểmmm thôi, mình đã like cho bạn +9đ. Hi vọng anh em ai cũng đổi đc quà k nhỏ thì lớn 😆 anh em vui mình cũng vuii lắm lun 😝
@Gaohong Hi vọng là vậy
@hongquan1975 Chắc khó đên lượt vì chỉ đọc chứ ít khi bình luận😁
Giày đẹp quá !
Đẹp đấy hơn Sen 3 màu cam, 10 đôi mà không biết bao điểm 😢
Tranh thủ vô sớm giựt quà.
@samsung focus Hẹn bạn @samsung focus sau 8:00pm ngày 27/4 tại Tinhte Rewards, nhớ đón đọc bài mình để xem điểm và vao đổi cho đúng giờ nhaaaaa
Khi nào đổi được hả bác!!!
@hemilo Sau 8:00 ngày 27/4 ngay sinh nhật Tinh tế, sẽ có bài thông báo chính thức số điểm và khung giờ tối đó để các bạn vào đổi nha
Nhớ theo dõi tag để nhận ngay thông báo khi có bài mới nhen @hemilo ơi
@Gaohong Cảm hơn bác!!! Hy vọng hốt được đôi giày thôi à!!!!
Đi vào rồi lại đi ra
Cũng đẹp chắc hơn bị nhiều điểm đây
@thanh Nguyên’s Like 1 like +9đ cho bạn tích điểm Tinhte Rewards đổi quà nè kk nhớ like bài 27/4 cho mình chạy view tìm rewards xịn về nhoaaa
Đẹp 😆 15k điểm 1 đôi nhé
@mimi_emyeu 😝😝😝 cày điểm thôiii 😃))
Wao, biti's ngày càng đẹp
@Cao Thế Tài Màu nhìn ghiền há 😝
số điểm chắc k nhỏ.mình chịu rồi
@pengoccmg Tích dần đi @pengoccmg, mình sẽ lên bài Tinhte Rewards thường xuyên lắm
Chắc ăn 27/4 k đổi đc quà này cũng đổi đc ưu đãi kiaaaa kkk
Cái này chắc có khả năng đủ điểm. 😁
@xuantruong1992 Mới like cho +9đ cho bạn nữa nè, nhớ vào ăn sinh nhật & like bài cho mình có view làm rewards thêm thêm nhaaaaa
Ko biết đủ điểm ko nữa. Đang cố gắng cày
@nhtphuc Mới like cho bạn đc +9đ từ lượt like của mình, chúc bạn tích đc nhìu điểm đổi quà và ưu đãi từ Tinhte Rewards 😝😝😝
Con này chắc nhẹ nhẹ 30k
Giày này mang có thoải mái ko nhỉ?
@Mr.ZP Đi khá ngon tầm tiền, ổn hơn thì lining
Sau 8h tối ngày 27/4 nhennnn, sinh nhật Tinh tế luôn đó hihi
@Gaohong Đôi giày đẹp quá mod ơi , nhưng chắc không đủ điểm rồi, chờ lần sau vậy !
@phuocthanh234566 bạn tích điểm dần để đối các lần sau nếu lần này k đủ nhen hihi
đẹp, bitis nâng niu bàn chân việt
@mrkelldy_9z Hêhhe mình cực kỳ thích màu đen đôi này lun á 😝
Tks for your sharing !
@stioals91 Nhớ thời giannn vào ăn sinh nhật Tinhte cùng Tinhte Rewards & mình nhaaaaa
Giày đẹp quá, nhưng đành chờ lần sau 😆
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019