Đôi dòng cảm nhận về E61

Scandalous
26/5/2007 19:19Phản hồi: 28
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

muốn mua không?

hiện nay Huy Diễm ở 60 Hàng Cót đang bán 1 em giá 4.4t
thích e 61 ở chỗ lướt wifi khá ổn, nhưng tùy trình duyệt web với cả chất lượng sóng wifi thôi. nên nhiều lúc thấy hơi chập chờn.
vì máy doanh nhân nên các chức năng giải trí chán quá. chả có camera, nghe nhạc tệ vì k0 có chức năng tua, không xem đc video, chức năng báo việc còn chưa tiện lắm, kích cỡ hơi to, à mà điện thoại 3G nhưng ở VN chưa có hỗ trợ nữa...
đấy là những j em thấy bất tiện thôi, còn đâu vẫn đang cố tìm hiểu 😆
Chào các bác, em mới dùng E 61 được một thời gian ( vài tháng) tuy nhiên em thấy em này dùng khá ổn. Sóng tốt, pin tốt và các phần mềm thông dụng thông minh thường thấy ở dòng Nokia.
Giờ nếu tìm một em điện thoại ưng ý như vậy mà giá lại vừa phải là rất khó phải không các bác !
Hay anh em E 61 ở Hà Nội làm buổi offline phát cho vui đi !
thangto
ĐẠI BÀNG
16 năm
Ý kiến quá đúng. mà máy vuông vức trong maly phết đó bác. Cầm theo tán gái thì cứ gọi là thôi rồi.
thangto
ĐẠI BÀNG
16 năm
Vầng em cũng thấy thế. Em đang dùng một chú ê61i. Máy sách tay từ Anh về. Máy ổn định lắm. wifi nhanh. Hơn ê61 ở chỗ có thêm cái camera và thân được trang bị lớp áo giáp sắt làm cho em nó chắc chắn hơn. Bên cạnh đó pin của nó rất ấn tượng em xài 5 đến 6 ngày vô tư. Hehe đấy là cảm nhận của em, sai chỗ nào các bác cứ chỉ giáo
Hehe, em có chú e61 nhưng em thấy dùng youtube chán quá, toàn phải chạy bằng real player, hình xấu kinh. Có bác nào có cách nào xem youtube chất lượng 1 chút không 😁
ca7mau
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cái phần mêm nghe nhạc theo máy tua đc mà,bác ấn 1 lần là tua qua bài,giữ im là tua theo đoạn..xem video cũng ko chê đc,cài smartmovie rồi vứt mấy cái .avi dvdrip vào mà xem...bọn bạn em cứ xuýt xoa sao đẹp thế..bác kiếm cái AD41+tai 3.5mm ngon ngon(in ear càng tốt)..nó đập cho bác đau đầu thì thôi.Nó yếu gì thì mình khắc phục các bác ạ!Hiện tại em rất hài lòng với E 61.
Hehe, em cảm ơn bác, em làm như bác nói, chất lượng hình ảnh ổn lắm, chả kém gì em bb8800 của em 😁
ca7mau
ĐẠI BÀNG
15 năm
Em nghĩ là hơn đấy bác ạ,vì bác chú ý sẽ thấy màn hình BB ở mấy mảng màu tối(đen chẳng hạn) thì bị vỡ,nhiều ô vuông,nhưng xem ở E 61 thì rất mịn,cả 8820 và 8310 đều bị thế hết :D
Tôi đang dùng E61i. Tôi đã hackphone, cài đặt được rất nhiều ứng dụng hay, nói chung là hài lòng. Duy chỉ có 1 điều hơi phiền là loa trong của điện thoại lúc alo hơi nhỏ, chỗ vắng vẻ yên tĩnh thì ko sao nhưng chỗ hơi ồn ồn 1 tý là gần như ko nghe thấy gì. Bác nào có kinh nghiệm xin chỉ giáo giúp. Ko biết có nên ra Nokia Care thay loa khác hay ko?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019