Đôi nét về LG Cookie Pop (GD510)

niky
16/4/2010 16:50Phản hồi: 67
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ostar
TÍCH CỰC
14 năm
Với cấu hình, tính năng và mức giá 2tr7 là quá hợp lý để sắm một chiếc điện thoại như vậy. 😁
thainguu
TÍCH CỰC
14 năm
2tr700, ko có hệ điều hành thông minh thì nên chọn Nokia 5233 gì đó hơn. Máy này đc cái là giao diện đẹp, sạc bằng năng lượng mặt trời...
em cũng đang dùng 1 con, nói chung là khá đẹp và hơp vs sinh viên như e
Em mới mua con này 1 tuần. Xài rất ổn định lại hợp thời trang 😁 Đặc biệt nghe nhạc = tai nghe khá hay đấy! Chụp ảnh tốt lắm. Mỗi tội màn hình dưới trời nắng là không thấy gì luôn haha
bvd
ĐẠI BÀNG
14 năm
cái nắp pin mặt trời thiết kế như vậy không thể gọi là "Cho Vui" được vì nhà sản xuất đã tính toán tất cả rồi Ví dụ như bạn đang di ngoài đường mà nghe diện thoại nếu độ sáng < 600.000 lux thì lúc nào cũng gặp tình trạng sạc pin liên tục rồi ngừng --->mau hư fone hơn
hoalt
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình thấy về giá tiền với tính năng thì quá đc rồi. Nhưng pin 900mAh mà dùng được những 2 ngày "duyệt web, nghe nhạc hay xem phim nhiều thì chỉ đúng 2 ngày là cạn pin" thì ảo lắm.
Thường thì mấy em cảm ứng pin chỉ tầm đó bạn ơi, mình thấy giá đó là ổn...chỉ tội là sóng gió thất thường nên k thích
Lg dg510 - 2.590.000 vnđ

Sao thấy AE nhà mình toàn nói là 2tr7 không thế nhỉ !
Mình xem cách đây 2 ngày tại Nam Á - Đường Hoàng Diệu - Đà Nẵng. Chỉ có 2.590.000 tặng kèm pin năng lượng mặt trời.
Nói chung mẫu mã đẹp "Hơi Nữ Tính" với đơn giá như thế là quá ổn. Nếu là Teen hay SV thì tẩu em này là Ok
Riêng mình nếu như LG bổ sung thêm wifi và một số tính năng văn phòng đơn giản thì có thể mình sẽ xem xét.
Có vẻ LG đang tập trung vào dòng sản phẩm tầm thấp để cạnh tranh nhỉ 😁 Con này tiến bộ hơn con KP500 nhiều quá
Lâu lắm roài :p

Uh, nhớ lộn 😁
Giá hợp lý quá rồi..............
ôi dời ơi,mình cũng hí hửng tưởng thế nào,chứ cầm vào khoảng 5phut là thấy chán ốm.cảm ứng thì chẳng nhạy 1 tí nào,chắn lắm.khuyên trân thành đừng nên mua
namy2k
ĐẠI BÀNG
14 năm
Giá ổn cho 1 thiết kế tuyện vời
dennxuu
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình mới lấy 1 em xách tay. chẳng có nắp pin mặt trời.huhu
nhưng nói chung dùng ok
Khổ 😔 VN sắp có rồi mà, 2m5 😃
Sao lại ko có nắp pin mặt trời, bị lừa hả 😔 Mà ai lấy cái nắp đó làm chi, lắp vô máy khác cũng có sử dụng đc đâu 😕
Màu nào cũng có bạn ạ. bạn vào mục cài đặt giao diện màn hình là có thôi

---------- Post added at 11:17 AM ---------- Previous post was at 11:17 AM ----------

Cái này không đi kèm mà chỉ có thể mua ngoài thôi. Còn đợt đầu bán ở VN thì LGEVN tặng kèm trong 3 ngày đầu bán SP.
Con này xem ra Ok nhỉ?
cảm ứng khá tốt,kiểu dáng cũng chắc chắn hơn😃,tính năng cũng ổn,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019