Đổi tên model và phiên bản phần mềm

hoanghai2908
6/12/2009 13:51Phản hồi: 53
53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hay nhỉ, E71 có làm được không ta v....?😕
m0ckl0p
ĐẠI BÀNG
14 năm
em ko sửa đc file có chữ E63 chỉ sửa đc file kia là lỗi gì các bác nhỉ?
thank a..nghịch thích lắm..😃
đổi thành tên con gì khủng khủng nhỉ ;)
Đem khoe ối đứa tưởng bở
Bác hải ơi, Em dùng C5, làm hết mọi bước rồi. Nhưng khi vào rompatcher tích cái patch bác đưa thì nó bị đẩy ra ngoài luôn! không thể tích lên được. help me!
đã đổi thành công hè hè.
SnapDragon 1.5Ghz
Ram 1024
Rom 2048
Nokia E71 Ultra Edition
(29)
máy em đấy, ngon chưa ? :giggle:
hihi trò này vui hen
các bạn có ai biết chỉnh sửa life time thế nào không nhỉ? máy mình dùng lâu life time khủng quá muốn đổi mà chưa biết cách nào?
Test thành công trên n95-3 .
sao mình cũng làm như bạn mà khi vào phần chỉnh sửa thì nó báo ko dc vậy các pro ơi.......!
có ai giúp mình với..hix hix😔:(:(
@vanthai345 sau khi copy 2 file đó vào c thì bỏ chế độ chỉ đọc đi mới sửa dk, bác tét lại xem.
izion100
ĐẠI BÀNG
13 năm
hehe cái ni` hay thaz ....dag thử
sao cái patch kia t tải về lại bị lỗi nhỉ?
Em không thể chỉnh sửa đc.đã làm đến bước này mà k làm tiếp đc nữa.bác nào biết chỉ em với ^^~
đã sửa đc thành công rùi.vui quá 😃
của mình sửa đc file kia nhưng *#0000# thì nó k thay đổi gì cả, test trên 5630 😔
Làm sao để thay đổi luôn chữ Nokia và cái số 29 bạn....Mình muốn thay luôn cái dòng cuối cùng thành dòng văn bản mình muốn thì làm sao?
daohoa24
ĐẠI BÀNG
12 năm
hay lắm! cảm ơn bác rất nhiều
sao e khong sua duoc file txt nhi,an vao nhung khong the sua duoc,giup e voi,huhu
@playboyad copy xong vào c sau đó bấm 6 bỏ chế độ chỉ đọc đi mới sửa dk.
có fải là đã thành công nhưg sao ko đc hết nhỉ mn?
@tung_nta1987 Bạn bấm *#0000# để ktra xem. 😁
@ngod4ihiep hqua e định up ảnh lên cho các bác nhìn nhưg ko biết chọn vào đâu để post ảnh lên a.E xài opera mini qua E72 cùi :-s
@tung_nta1987 Cách đơn giản là quăng hình lên photobucket rồi lấy link đưa lên thôi. 😁
@ngod4ihiep Oạch, e cứ tưởg là có cách nào để cho lên trực tiếp chứ nhu vậy mệt lắm :p
up trực tiếp lên qua tinh tế cũng đc mà bác
@VinhTung up trực tiếp qua tinhte như thế nào vậy?bác hướg dẫn kĩ hơn được ko? (e thườg onl bằg đt chứ kô fải máy tíh đâu ạ)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019