Đón xuân Mậu Tý tại Nha Trang.

phongnd
5/2/2008 3:31Phản hồi: 7
NHÂN DỊP NĂM MỚI XIN CHÚC TOÀN THỂ ANH EM TINH TẾ CÙNG GIA ĐÌNH THẬT NHIỀU SỨC KHỎE VÀ HẠNH PHÚC.

😃Mình mới tham gia diễn đàn một thời gian, tuy rất muốn nhưng cũng chưa hề gặp một thành viên nào ngoài các anh em Nha Trang. Trong bụng vẫn còn ấm ức sau vụ bác NhaquemauBB chê bánh xèo NT :mad:nên nhân dịp này mình xin mạn phép anh em BB Nha Trang đăng Topic này để cung cấp thêm thông tin "ăn, chơi, ngủ, nghỉ" tại Nha Trang cho anh em Tinh tế và gia đình có nhu cầu nghỉ Tết tại Nha Trang.

Vì NT là "nhà" của mình nên anh em sẽ có đầy đủ thông tin liên quan: từ KS 5sao, 4sao,...đến Nhà nghỉ; Địa điểm tham quan biển, đảo,...cho đến ao, hồ; Quà tặng cho gia đình: từ Yến sào, vi cá, ... đến nước mắm.

Các bạn có nhu cầu cứ alo cho mình. Xin lỗi trước vì có thể ko tới gặp được (Tết mà - xỉn thường xuyên😁) nhưng ĐT vẫn sẽ liên lạc 24/24.

Các thành viên Tinh Tế NT rất vui mừng chào đón các bạn.
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chúc mừng hội BB 1 năm mới an khang thịnh vượng

Chúc hội BB Việt Nam sẽ có 1 năm mới thật sự phát triển vượt bậc.
Chúc tất anh chị em 1 năm mới an khang thịnh vượng.
Em: Tùng béo
Chúc mừng năm mới... mới hơn năm cũ

Tết tới tấn tài – Xuân sang đắc lộc - Gia đình hạnh phúc - Vạn sự cát tường
:biggrin9gp::biggrin9gp::biggrin9gp::biggrin9gp:
thangct
ĐẠI BÀNG
16 năm
Thân tặng anh em BB Vietnam

Có em cũng xài BB ở NT nè anh Phong? Tết này chắc anh Phong ko gặp em được roài, vì anh P say 3 mùng luôn 😁
vntrann
TÍCH CỰC
16 năm
Cảm ơn lòng tốt của bạn,mình ở Sài Gòn, tối mùng 2 sẽ ra Nha Trang...hy vọng được bạn mời uống cafe nhé...kekeke
Happy New Year
Khi nào ra đến NT bạn cứ alô cho mình hoặc anh Phong, anh em mình thường xuyên cafe offline cuối tuần lắm! Năm mới vui vẻ nhé!
Rất vui vì biết o nha trang có mem nhiệt tình như pac! em cung o NT, hân hạnh được làm quen với pác!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019