Đóng góp 1 số phần mềm cho SS B7320 (Đã cập nhật)

daica81
11/11/2009 5:3Phản hồi: 105
105 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thực ra phần mềm trong diễn đàn đã gần như đủ cả, có thiếu gì đâu, chịu khó tìm là có hết, việc gì cứ chém nhau cho mệt người.
ko dow dc

bạn ơi giúp mình với mình ko dow dc.
thank bạn nhiều
copbien51
ĐẠI BÀNG
14 năm
bạn nào có soft reset cho B7320 không vậy, trong diễn đàn có đề cập tới phần mềm Quick Reset nhưng click file exe thì liên tục bị báo not valid win32
Em mới mua con B7320 . Nhưng khi copy tất cả các phần mềm vào thẻ thì máy không hiển thị .mặc dù đã giải nén hoặc không.ai có thể giúp em được không.thank nhiều :happy: Ym! : the_wall246 . hoặc nhắn tin 0988518558 em sẻ gọi lại
cái gì cũng được hết chỉ mỗi cái smartmovie là không có tiếng, cha hiểu làm sao hết
tui kung pi vay ne k dơ dc
cach cai gia lap java tren the nho
pan nao jup minh vs.hien java of minh k con dung luong de cai cac chuong trinh kh.mong cac pan jup.thanhk
cac bac cho e hoi,khi cai anh dong lam hinh nen thi hinh nen khong chay dc
clarkht
TÍCH CỰC
13 năm
link die bạn ơi..............................................
Các bro ơi sao con B7320 của em ko đọc được file .cab hay .exe gì vậy.em down các phần mềm về dưới dạng winrar archive.em giải nén ra và cop vào thẻ nhớ.rút cap usb ra và mở trên máy thì chả thấy file nào chỉ có mỗi tên thư mục em đã cop vào.huhu
thế xem ở trên pc khi giải nén ra đã thấy file cab chưa. nếu có thì copy đt rồi qua File explorer\chọnn menu\sto...có thể hơi thừ
link die rồi bạn ơi post lại dùm mình đi thanks!
Không thấy file .CAB trong thẻ nhớ

Bạn vào File Explorer -> nhất letf UP -> scroll xuống dưới-> chọn thẻ nhớ

---------- Post added at 12:00 PM ---------- Previous post was at 11:58 AM ----------

http://www.tinhte.vn/phan-mem-games-183/gan-120-phan-men-portable-cho-samsung-b7320-445144/
thêm 1 links cho mọi nguoi tham khảo nà
hay that day
vietdung14
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cảm ơn bạn. Mình vừa mua con này hôm qua. Giờ vào topic này của bạn, thật chẳng khác gì "chuột sa chĩnh gạo". Cảm ơn bạn nhiều.
P/S
Nhưng mình có một vướng mắc nhỏ. Chẳng là trình độ cài đặt liên quan đến phần mềm điện thoại của mình "rất cùi bắp". vì đây là lần đầu tiên được sở hữu một cái điện thoại xịn mà 😔. Thành ra dù cũng khá biết về phần mềm liên quan đến PC nhưng Phone thì "chịu ngắc". Rất mong được các bạn giúp đỡ.
Chỉ là câu hỏi nhỏ. Sau khi down về các phần mềm ấy về PC thì mình làm gì tiếp theo để đưa được nó vào trong con SS B7320 để chạy ứng dụng của nó ?
vietdung14
ĐẠI BÀNG
13 năm
Rồi, sau một hồi lần mò trên mạng mình đã tìm ra 😁
Cách cài : Sau khi download xong, giải nén hoặc ko cần giải nén (hoặc cũng có thể ko cần), lấy những file có đuôi .cab hoặc .jav) chép vào thẻ nhớ rồi vào Start -> Aplication -> File Explorer -> ấn nút Menu chọn Storage Card rồi chọn chương trình muốn cài.
Vậy là ok :giggle:
Hi ....! M` cũng vừa mua SS b7320 . Mong các bạn giúp đỡ . G/s đang dùng IE , được khoảng 10s nếu m ko động j vào , nó tự out ra màn hình ban đầu . Muốn vào lại phải vào bằng Task Manager . Có cách nào khắc phục ko . Chứ như thế , nhiều khi đang load web , nó out ra , lại phải vào lại ....?
bác cứ mò 1 lúc là ra! hôm mới dùng em cũng giống như bác, tưc phát điên! nếu em nhớ không nhầm thì chỉnh ở Setting > display> homescreen> time out -->chỉnh thành never thì phải
bạn ơi cho mình pass của file B7320.7z nha. thank nhiều
pgiang1986
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ec. con B7320 của mình khi có tin nhắn nó chỉ Rung chứ không báo chuông, mặc dù mình đã vào Start -> Settings -> Sounds -> Other Sounds -> New text message và cài đặt chuông báo. Mong được giúp đỡ
Thanks in advance.
pgiang1986
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ô hô, mình đã cài được rùi 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119