Đồng hồ cơ của H.Moser giống hệt Apple Watch giá 27.000 USD

Didu
29/5/2017 5:0Phản hồi: 262
Đồng hồ cơ của H.Moser giống hệt Apple Watch giá 27.000 USD
Sau Alp Watch, nhà sản xuất đồng hồ truyền thống Thụy Sỹ H.Moser vừa tiếp tục tung ra một chiếc đồng hồ có thiết kế giống hệt Apple Watch mang tên Swiss Alp Watch Zzzz, một cái tên khá lạ và khó hiểu. Khác với chiếc đồng hồ truyền thống có thiết kế theo Apple Watch trước đây, sản phẩm mới này thậm chí còn đơn giản hơn nhưng giá đắt hơn, bạn phải bỏ ra 27 ngàn USD, và sẽ chỉ có 20 chiếc trên thế giới mà thôi.

Swiss Alp Watch Zzzz sở hữu thiết kế không lẫn vào đâu được của Apple Watch với vỏ thép vuông và khung bo tròn. Không có bất cứ tính năng thông minh nào trên đồng hồ này, cũng không có màn hình cảm ứng mà chỉ có hai kim giờ và phút và một nút tròn để xoay giờ mà thôi. Đó là tất cả những gì bạn có trên một chiếc đồng hồ 27.000 USD. Sẽ có hai phiên bản bao gồm mặt đen và mặt xanh với kim bạc, cũng như các phiên bản dây da khác nhau. Nếu là bạn, bạn có chấp nhận bỏ ra 27 ngàn USD để mua một chiếc giống Apple Watch và không thể đơn giản hơn này không?

Swiss_Alp_Watch_Zzzz_5324-0207_Lifestyle.jpg Swiss_Alp_Watch_Zzzz_5324-0207_PR_White_Background.jpg Swiss_Alp_Watch_Zzzz_5324-0208_Back_White_Background.jpg Swiss_Alp_Watch_Zzzz_5324-0208_Lifestyle.jpg Swiss_Alp_Watch_Zzzz_5324-0208_Soldat_White_Background.jpg

Nguồn: H.Moser
262 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Pin sao mod?
@Lyncol Bui Bạn không hiểu ý mình rồi 😃
@cuhiep cmt lấy top hay gì vậy thím?
hacrot3000
TÍCH CỰC
7 năm
@cuhiep thiệt hay chơi vậy? ai ban dùm ông ba xàm này phát
clapika
TÍCH CỰC
7 năm
@cuhiep Lạy anh! Con này là đồng hồ cơ lên giây bằng tay mà 😁
Nếu có 27k thì mình k bao giờ mua cái của nợ này. Thà mua 2 tờ việt lót còn thừa 7k mua bánh mì ăn cho bớt đói ahihi
Bao Khangs
TÍCH CỰC
7 năm
@quytrong287 Mình nghĩ với khả năng hài hước của bác thì diễn 1 đêm mua vài chục con này bành thường. ( tính theo giá 27k VND của bác)
hoancom
ĐẠI BÀNG
7 năm
@DuongHoangKhang ý là có 27k vnd cũng k thèm mua cái của nợ này,chắc vậy 😁
Học Còi
ĐẠI BÀNG
7 năm
@quytrong287 Người chơi đồng hồ họ tiêu tiền khác với thím tiêu tiền...
Carl
CAO CẤP
7 năm
@DuongHoangKhang Ý bạn đó là có bán giá 27.000 VND bạn đó cũng không mua.
g_p3
TÍCH CỰC
7 năm
Thôi thôi đi 😔 :(
Nhiều đồng hồ Thụy Sĩ bán trên thị trường, thiết kế đơn điệu nhàm chán mà giá cả trên trời. 😕
Con này có cho mình cũng không dùng. Bán rẻ lại cho ai có nhu cầu. :p
Nếu có điều kiện thì mua Omega hoặc Rolex. 😃
@LRA
Rolex là hãng thiết kế tối giản đến mức nhàm. Trẻ thì mua Stuhrling ấy,máy cơ giá khoảng 5tr là đẹp và trẻ trung, thiết kế ngầu
lac714
CAO CẤP
7 năm
Xấu vậy mà đồng hồ thuỵ sĩ cũng nhái hả, khó hiểu quá ??????
Không có tiền để sờ vào chứ Apple Watch sao so được với dạng này.
So sánh kiểu này như so sánh Camry vs Mercedes S - CLass hoặc Maybach vậy đấy.
Chắc hợp tác với apple k nó kiện cho sml
Bạn có biết bộ máy mới nhất của H.Moser chứa trong mình những tinh hoa gì ko? Bạn có biết để làm dc mặt chải tia như trên hình các nghệ nhân phải làm bao nhiêu công đoạn ko? Nếu ko biết thì 27k là con số ko tưởng.
@tranbinh.vncs Mấy thánh nghĩ là sơn phủ như kiểu Iphone ấy mà :rolleyes:
hl80
TÍCH CỰC
7 năm
@tranbinh.vncs Vậy so với cái đồng hồ này thì nó có hơn ko? Giá tương đương. Cái Moser này ko có gì đáng mua, vì dùng thiết kế của 1 hãng khác, chẳng qua chỉ có cái vỏ đắt tiền thôi.

tamnam
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tôi k biết vì sao giá là 27k USD.
@tamnam
Cùng câu ?
Aduckuba
Học Còi
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tamnam nó đắt vì nó hiếm, nó đắt vì nó ko đụng hàng, nó đắt vì bộ máy...
@tamnam Bác thuê một đống ông "nghệ nhân" lương mỗi ông tầm trăm k USD 1 năm ngồi lắp cho bác chục cái đồng hồ toàn bộ bằng tay rồi sẽ hiểu tại sao nó đắt 😁
Steve107
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tamnam Bạn nên bỏ chút tgian tìm hiểu. Đồng hồ cơ là cả 1 thế giới đấy.
nhiều bạn ko biết gì về đồng hồ cơ phán như đúng r. chơi đi rồi biết tại sao nó mắc
Này thì chê mặt vuông này.
đẹp hơn cả hàng chính hãng luôn. đẹp thật. k biết có bị kiện k !
iLi
TÍCH CỰC
7 năm
máy của nó chất đấy, con này đồng cơ, lên giây bằng tay được 4 ngày,...
Mr.Chuong
TÍCH CỰC
7 năm
Đồng hồ không có gì đặc biệt so với số tiền bỏ ra. Chỉ có sản xuất cho 20 thằng ngu nhất tg bỏ tiền ra mua là đặc biệt.
@Mr.Chuong Vâng, có thể bạn nói ngta ngu nhưg cam đoan với bạn họ không thiếu tiền và thừa hiểu giá trị của đồng hồ đó.
np.yolo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Mr.Chuong 20 thằng đó ngu nên bọn nó mới có thể mua cái này như mua 1 chiếc kẹo singum, còn thông minh như bạn thì biết tới đời nào mới sờ vào đc đúng ko 😁
Mr.Chuong
TÍCH CỰC
7 năm
@np.yolo Sao bạn biết mình ko có tiền mua ? Nhà đang bán rolex và omega nên mua cái đồng hồ trẻ con ấy về người ta chửi vô mặt
linhr133
TÍCH CỰC
6 năm
@Mr.Chuong Show lên cho anh em mở mang tầm mắt đi b!
ruantinghe91
ĐẠI BÀNG
7 năm
giá thì trên trời mà trông giống apple watch thì thà mua apple watch cho xong:eek:
Bao Khangs
TÍCH CỰC
7 năm
@ruantinghe91 Mình cũng nghĩ như bạn. 27K hay cả triệu K cho 1 con đồng hồ cơ thì nghe hoài. Nhưng con AW nó đâu có đẹp và đâu có gì thật sự đặc biệt mà phải làm giống nó chớ? Vụ nhái này lẽ ra là chuyện của anh Tập và đồng bọn ma2?
Anti chê kiểu dáng như đồ chơi trẻ con mà lắm thằng bắt chước làm đồ chơi trẻ con thế nhỉ 😁...
itxuankha
TÍCH CỰC
7 năm
chưa bao giờ thích đồng hồ cơ
caphedahp
TÍCH CỰC
7 năm
Cơ cũng là nạp năng lượng, đầy thì để nguyên đó tầm 2-3 ngày: Pin 2 - 3 ngày. ^^
datkathay
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cho mình đeo chiếc này vào thì người ta cũng tưởng mấy trăm k vnđ thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019