Đóng thùng gởi xe máy đi tỉnh bằng tàu hoả: đóng thùng khá kỹ, cước chấp nhận được, gởi nhanh tới

Nam Air
7/7/2020 2:58Phản hồi: 126
126 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

alex.hn
CAO CẤP
4 năm
Xe giá trị lớn lại mẫu mã đẹp thì tốt nhất cứ chơi theo cách này. Cứ làm dịch vụ tử tế thì khách yêu ngay.
Gửi tàu hỏa là yên tâm, rộng rãi nhất. Mấy bác em quen toàn gửi xe đạp tàu hỏa không à.
Cái nào cũng có giá của nó
Năm 2015-2016 mình có một thời gian sống ở Hải Phòng. Sau 2 lần từ SG gởi xe ra và về bằng xe đò thì xe mình như cái đống sắt phế liệu 😅
@gunbluster000 Đợt rồi có chị bé học y ở huế gửi xe vào bình định xong xe tới bình định ko ai báo nằm giữa nắng 3 ngày đồ đạc + xe nhìn là ưa vất đi còn hơn
ufdb
CAO CẤP
4 năm
xe đẹp
Gửi tầu hoả là ngon nhất rồi,trước cũng gửi mấy lần cho ông anh từ HN vô SG,thủ tục nhanh gọn,lúc nhận xe cũng nhanh
giá cao nhỉ
Thấy chuyên nghiệp, an tâm
VNPost nhận gửi nhận đóng luôn bác
adsene
TÍCH CỰC
4 năm
Theo mình dc biết gửi tầu bất cứ hàng gì tính tiền theo cân nha mod. Quy ra gửi tàu là rẻ nhất
ahxdtngh
TÍCH CỰC
4 năm
gởi hay gửi ấy nhỉ?
Hic, klq nhưng em thích con xe của bác lắm mà chưa có tiền hốt ạ
foxpro.ntt
ĐẠI BÀNG
4 năm
gửi các bác bảng giá tham khảo, thấy họ vận chuyển đóng thùng khá ok đó chứ, phí ko quá cao so với xe khách đâu mà lại an toàn, trừ dịp lễ Tết nhiều quá có thể làm ẩu thôi 😆
@foxpro.ntt giá này rẻ hơn này
foxpro.ntt
ĐẠI BÀNG
4 năm
@If you dont mind giá này mình chụp công khai ở nhà ga, lấy đúng giá đúng tuyến đúng loại xe thôi
zFlashz
ĐẠI BÀNG
4 năm
này ga SG hả b?
@zFlashz ko đọc dấu * ở dưới cùng hay sao mà hỏi
Xe điện có phải gỡ cục pin ra không mod
@khobohi Chắc là không, mà mình cũng không biết nữa hehe
thế bác ko gọi em, đưa em 2tr em phi ra ĐN luôn khỏi cần gửi, nhận xe tối hôm sau 😂
Thinh coi
ĐẠI BÀNG
4 năm
Kinh nghiệm xương máu rút ra sau bao lần đi tour là: Chỉ gửi xe từ Nam ra Bắc. Chiều vào thì xác định banh xe. Thiệt hại khá nhiểu với bọn vận chuyễn ngoài HN.
Lúc đóng gói nên trả thêm 200k, ng ta sẽ lấy cái mền bọc xe lại rối mới bọc bằng carton ra ngoài. Làm xong nhớ quay video lại, khi nào ra nhận thì kiểm tra kỹ.
Khi nhận xe nhớ mua xăng đem theo nếu không muốn đẩy bộ hoặc phải mua mắc.
SaiO
TÍCH CỰC
4 năm
Rất đáng để tham khảo , hồi xưa mình gửi xe đò nó tính bằng 1 vé người , mà sẽ số nên có sước cũng kệ thui
w810i
CAO CẤP
4 năm
Lên đời xe gì Mod ơi?
Phượt luôn chứ gửi xe chi,ahihi
@locthuyforever Nam có cx5 mà ,giờ cũng già rồi ,sao kéo nổi 1000km 😁
Mình chuyển từ Nam ra bắc toàn ViettelPost

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM