Đợt giảm giá mạnh tay của Vinaa và Mobi
missmeo
12 nămBình luận: 109
😁:D:D
Bác thấy nhầm chỗ nào, sao ko ra khiếu nại, để oan ức vậy sao....? ::angry6wn::angry6wn::angry6wn::angry6wn::D:D:D:D
Tính nhầm thì phản ảnh lên chứ im ru vậy nhiều người ko phát hiện thì tội người ta, biết đâu bạn la lên thì phần mềm làm lại đúng thì nhiều người hưởng lợi lắm đó!
biết nhầm mà ko nói gì sao?
bác dễ tính quá đấy, làm ầm lên lần sau nó sợ
nhiều người như bác nó càng làm càn
nhiều khi em cũng ngại. Nhầm có nhiều nhặn gì đâu mà làm ầm lên, nhưng nếu nhiều lần thì [​IMG]
haha hài vãi chưởng. Vãi chưởng phun ra lửa
Chưa bao giờ em thấy có người nào in được chi tiết cuộc gọi sau khi gọi cả.
Từ DT bàn cho đến DD

Đừng gọi bằng bố, gọi thế thì lắm chuyện lắm, không lường được đâu [​IMG]
Lamvip379
TÍCH CỰC
12 năm
Chắc bác cả đời chưa biết đi ra trung tâm Mo bi..Ra đó thử coi nó có in được kô.Gọi 10 p để kiểm tra rôi kô gọi nữa,để nguyên máy kô đụng chạm.1 tuần sau của tháng mới. ra nhờ tụi nó in ra xem để kết thúc hợp đông và để kiểm tra xem tháng đó mình chỉ gọi 10p mà để xem nó tính cho mình bao nhiêu phút và cho nhưng số nào.mấy bác đúng là chẳng hiểu chuyện mà còn to tiếng nói bậy
Ghi như bài đầu tiên post thì bố thằng nào hiểu được. In chi tiết cuộc gọi thì in được nhưng ko thể vừa gọi xong cái là in được ngay, chỉ có thể in khi đã hết tháng. Bác còn bảo cả đời em chưa bao giờ ra trung tâm Mobi==>> bác nhầm, nhà em ngay cạnh trung tâm Mobifone, sang chơi suốt ngày. Và đừng tưởng là em chỉ dùng có 1 số Viettel như ở sign đâu nhé

Thông cảm nhé các bác hôm nay em đang bức xúc, không biết trút vào đâu.
Đã phải xả tạm vào NKTT rồi
Thôi thì bài nào em spam các bác cũng cố nhắm mắt cho qua nhé
Bác đọc lại bài post của bác xem

Lamvip379
TÍCH CỰC
12 năm
Ghi tắt làm mấy bác hiểu lầm 😁
ê cu hôm nay sao nóng thế? mẹ mắng hả? =))

còn cái này E là em hay ê ? 😕😕😕
Còn hơn bị mẹ mắng ý chứ.
Mời bác vào đây xem ( cuối trang ạ)
http://www.tinhte.com/forum/t97780-387/
done !😁
hình như chỗ nào anh em ta cũng gặp nhau, đã gặp nhau là spam loạn hết cả topic của người ta [​IMG]
226
CAO CẤP
12 năm
sao ko thấy giảm giá cho thuê bao trả sau nhỉ ?
ớ trả sau giảm cả phí hòa mạng, cước thuê bao tháng và cả giá cước cuộc gọi nữa đấy bạn ơi: Xem lại bảng giá ở trang 1 hay 2 gi đó nha 😁
Du`ng mobile thi` me^t ro^`i.
Chi` co' moi cai hay la dung sim khuyen mai het tien van vao mang dc. Em toan dung sim het tien de doc tinhte voi may 7130G thoi.
minhden21
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái nào giảm củng được, em thì chuyên xài mobi dù giảm hay tăng cũng thế. Em thấy các pác cứ chê mạng này mạng kia lung tung chứng tỏ mạng nào cũng dỏm 😁
do số lượng thuê bao ngày càng tăng lên xảy ra các lỗi là ko thể tránh khỏi
em chọn mobi vì care khách hàng tốt nhất, nếu bác có p/ánh gì cũng được giúp nhiêt jtinhf
Em thì đầu tiên dùng Vinaphone nhưng 1 đợt quên ko nạp tiền thế là mất cái sim đẹp.
Thế là chuyển sang Mobifone dùng thử thấy cũng hay, mỗi tội chỗ em sóng chập chờn. Đành chuyển sang Viettel là số gọi chính và Mobi làm số chuyên nhận ( cách nhà em tầm 200-300m có cột sóng to tướng của Viettel nên nó làm ảnh hưởng các mạng khác)
ung sim khuyen mai het tien van vao mang dc. Em toan dung sim het tien de doc tinhte
thế là xài vĩnh viễn lun hẻ pác?hay xài chơi vài ngày rùi nó tịt lun,với lại chỗ e sóng mobi trôi đi đâu ấy,chẳng vào đc gprs😁

mà cho em hỏi vứn đề này...tình hình là iem xài BB8700 (sim Vittel),bạn em xài máy china(sim mobi),em của bạn em xài Ben-Q (sim mobi) khi 2 số này nhắn tin tới máy em thì máy em ko reply đc mà phải tạo tin nhắn mới...từ trước đến giờ bị mấy trường hợp như thế roài (toàn sim mobi),hỏi tổng đài thì hướng dẫn 1 lèo...cúi cùng vữn thế...bác nào bị như thế rùi & khắc phục đc thì chỉ e với..chứ nt mà ko reply đc thì pựx nhắm T__T ko phải công kích or chê bai mobi nhưng sự thật thì nó rứa :mad:
em dùng 8120, rep bt tất tần tật có sao đâu nhỉ.... :D
Bác không may rơi vào vùng hẻo sóng của Mobi rồi ;))
Em dùng từ đen trắng cho đến hiện đại chưa hề gặp lỗi quái gở thế này
hehe chắc là do máy của bạn thôi
hùi xưa lúc chưa xài BB thì nó cũng bị như rứa đối với 1 số sim mobi,nhưng 1 thời gian thì hết,bi giờ thì lại đổ bệnh haizzz (>.<) chắc do máy bên kia kén sim 😁
Vina và Mobi em thấy hầu như các khuyến mãi và gói cước đều giống nhau, phải ko các bác. Đúng là anh em ruột cùng mẹ VNPT mà ra ^^~
noi chung giam la tot. nhung phai tinh cuoc dung cho khach hang la phai ok. chu tinh lung tung thi cung nhu = 0
Mobi lại tiếp tục chương trình khuyến mại: Nhân ngày thành lập trung tâm I: từ 18 đến 20 tháng 6: tặng 100% giá trị thẻ nạp với những thẻ mệnh giá 100k trở lên, 50% với những thẻ mệnh giá 50k trở xuống. (Đối với hình thức nạp thẻ cào được tặng thêm 30sms sử dụng trong 3 ngày 18 đến 20. Đối với hình thức nạp tiền EZ được tặng thêm 5k) <= 2 tặng thêm này chỉ áp dụng cho mệnh giá 100k trở lên.
😁 :D :D :D chuẩn bị $$$ đê :D :D :D
Lâu rồi chẳng thấy VT có khuyến mại gì hấp dẫn cho thuê bao đang sử dụng.Được cái KM bao nhiêu phút gọi và tin nhắn thì lại giới hạn đc có hơn 15 ngày.Còn Vina và Mobi mình ko xài nhưng nghe nói có nhiều KM cho các thuê bao đang sử dụng.

Mình chưa dùng Vina và Mobi nhưng VT thì tính cước quá lởm khởm,trên tất cả các sản phẩm luôn.
Trong tài khoản của mình, hiện tại đã 6 chai rồi.
Mobi khuyến mãi hoài
bác có 6 chai mà đợt 1-6 vừa rồi 100k bác chia ra làm 5 làm em được có 20k 😔😁

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019