Download Game Age of Empires( Đế chế phiên bản đồ họa 4K)

VanCuong21
27/12/2018 14:46Phản hồi: 8
Download Game Age of Empires( Đế chế phiên bản đồ họa 4K)
Age of Empires: Definitive Edition là bản làm lại (remastered) của phiên bản đầu tiên ra mắt năm 1997, với lối chơi và đồ họa được cải tiến hoàn toàn (có thể tích hợp với nền đồ họa 4K). Đây là một trong những món quà đặc biệt mà Microsoft dành tặng cho người hâm mộ nhân dịp kỷ niệm 20 năm ra đời của dòng game chiến thuật huyền thoại Age of Empires.
So với phiên bản cũ, Age of Empires: Definitive Edition thể hiện nhiều điểm ưu việt về đồ họa và đặc biệt là cơ chế điều khiển quân lính. Một số tính năng mới được xuất hiện như zoom map, hiển thị số lượng nông dân nhàn rỗi, hiển thị nhóm kiểm soát, sửa lại khả năng vừa di chuyển, vừa tấn công của lính... Ngoài ra, với hệ thống Xbox Live, bạn cũng có thể theo dõi những thống kê về các trận đấu của bạn. Việc này cho phép người chơi có thể hiểu rõ sự tiến bộ của bản thân hoặc tìm hiểu lối đánh cũng như phong cách chơi của người chơi khác.
Tải Game Age of Empires 4k Definitive Edition (Age of Empires Definitive Edition Free Download).png

DOWNLOAD : http://megaurl.in/UaTy76Eb
UPDATE mới nhất V1.3.5314 : http://megaurl.in/qYIe

HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT
Bước 1:
Tải Game Age of Empires Definitive Edition
Bước 2: Giải nén file vừa tải về
Bước 3: Cài đặt.
Bước 4: Copy toàn bộ cr@ck game trong Folder vào thư mục vừa cài đặt game ở bước 3. (Xong vô game chơi được rồi. Còn nếu muốn Update làm tiếp các bước dưới)
Bước 5: Tải Update v1.3.5314 - Age of Empires Definitive Edition về
Bước 6: Giải nén ra rồi vào trong mở Folder Update chạy file Setup để cài đặt Update (Cài đúng theo đường dẫn đã cài game ở bước 3)
Bước 7: Copy toàn bộ cr@ck game trong Folder vào thư mục vừa cài đặt game ở bước 3.
Bước 8: Vô game chơi.
Lưu ý : Nếu bạn bị lỗi bị văng game khi click menu thì hãy ngắt kết nối mạng rồi vào lại game khi vào game rồi bạn kết nối lại mạng bình thường nhé.
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Skyline_189
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình tải về rồi về cài ok, xong vào game vừa chọn menu là bị thoát ra. Bác có cách fix nào ko. máy mình chip i5 8250U, ram 8gb, card ultra Hd 620
VanCuong21
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Skyline_189 Trò chơi này yêu cầu Windows 10 phiên bản 1607 hoặc mới hơn để chơi.Bạn tải và cài lại thử xem được không,lỗi này mình chưa từng gặp phải.
Skyline_189
ĐẠI BÀNG
5 năm
@VanCuong21 alo chào bạn, mình đang xài win10 1809, mình fix được rồi, phải ngắt mạng trước khi vào trò chơi, vào xong rồi bật lại cũng ko sao tại lúc ms vào là nó kết nối xbox gì đó nên lúc ms vào thì phải tắt. cám ơn bạn nhiều về trò chơi nha, game rất hay.
VanCuong21
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Skyline_189 Cảm ơn bạn ,Chúc bạn chơi vui vẻ😁
hitman2000
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Skyline_189 cho mình hỏi là bạn chơi online được ko ạ?
ngắt mạng vào cũng bị out bạn ơi, có cách nào khác k hic, vừa khởi động game đc khoảng 3 giây là out ngay
@nhantls Xử lý dc chưa a
hitman2000
ĐẠI BÀNG
3 năm
cho mình hỏi là chơi bản ..... thì có chơi online với người chơi khác trên thế giới được không? Hay tốt nhất xác định chơi online thì nên mua bản quyền ạ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019