Drama của Việt kiều Mỹ với anh youtuber Vn.
Em Bé Của Anh
2 thángBình luận: 67

Nếu như đây ko phải là diễn chiến mà là cạnh mặt thẳng thì xin nghiên mình về ông Đặng.

Ủng hộ khoa pug toàn trẻ em.
67 bình luận
CuogTR
TÍCH CỰC
2 tháng
Vụ gì vậy fen ơi
@CuogTR https://fb.watch/9DkCAjTph0/
Johnny chắc nguyên giới rap ở Mỹ đều biết, chuyên làm kim cương cho celebs 😁 Johnny đi lừa thằng kia thì nghe hơi lạ
David.Vu
TÍCH CỰC
2 tháng
@Nguyễn Chí Danh Mày nghĩ ai cũng ngửa tay xin tiền như mày. Xã hội này rất rất nhiều người giàu nhưng người ta kín tiếng lắm. Biết mình lớn rồi thì cái suy nghĩ cũng phải lớn theo. Thời đại 4,0 rồi mà sao cứ ngồi trong giếng mãi thế
HungDB
TÍCH CỰC
2 tháng
@anhtuan1066 Người trung gian l;ên tiếng, hiểu rõ vấn đề hết rồi nhé!
HungDB
TÍCH CỰC
2 tháng
@Em Bé Của Anh Theo dõi giải trí, chuyện bình thường mà Bác, kênh du lịch, ăn uống mình không đi đến được nơi này thì xem để biết có vấn đề gì đâu?
@HungDB Vậy cái bạn tin luôn đó hả? Bạn dễ tin quá vậy?
Kiếm tiền có khó không mà sao thấy 3 nhân vật này tiêu tiền như nước vậy nhỉ?
toansel
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@maidng Thấy biểu nhờ làm Youtube mà Khoa Pug có điều kiện mà qua Mỹ định cư với góp tiền mua cả máy bay. vd thât
@toansel Vô trang Phill đồng xem phân tích. Ông này người Đà Nẵng từng là cụ Hacker. Do Hiếu Pc đụng ổng. Ổng mới nói. Ông phân tích hành động khoa pug
@toansel Làm YouTube thu nhập khủng vậy nhỉ. Thấy mua đồng hồ Rolex gần 1 tỷ ở Mã Lai. Về VN mua Mec C300. Qua Mỹ mua Vios. Mua kim cương. Mua tiệm Phở mở tiệm Lẩu 6 tỷ. Kinh thật.
toansel
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@maidng Khủng lắm, mấy cái kênh xàm xàm ở VN mà có khi còn thu cả chục tỷ 1 năm
@toansel Thu nhập của những Youtuber hàng đầu vào khoảng vài nghìn tỉ 1 năm bợn nhé, đừng có khinh thường. Cỡ KhoaPug nó có thể kiếm được vài chục tỉ 1 năm là bình thường.
Em cũng nghiêng về Johnny Đặng. Tiếng tăm ổng xây dựng cả chục năm trong 1 cái nghề phụ thuộc nặng về lòng tin là kim hoàn 300 tỉ ổng cũng không muốn động tới chứ đừng nói 30 tỉ. Mà để đến được cái tầm cỡ như thế ổng cũng chẳng ngu mà đi làm mấy trò mèo như thế.
@HungDB Hai người ko giống mô ! Tự nhiên đi so. Tèo leo
David.Vu
TÍCH CỰC
2 tháng
@Nông Dân Móng Chân Vàng Tụi rapper da đen nghĩ muốn chơi là chơi tụi nó được sao bạn. Bữa giờ nhiều vụ bem nhau bên Mỹ mà toàn là tụi rapper da đen. JD chơi chung chẳng qua là có lợi cho đôi bên thôi. Cả 2 ai cũng có lí lẽ của riêng mình. Kết cục ntn thì đợi End Game vậy
Com All
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Nông Dân Móng Chân Vàng Ở Mỹ không nói được gì đâu, đôi khi tài sản chỉ là tiền đi vay.
HungDB
TÍCH CỰC
2 tháng
@Nông Dân Móng Chân Vàng Người trung gian lên tiếng, chốt nhé:
2 thằng này nó hợp tác lừa gà xong. Vô một mớ tiền giờ lên bài đấu tố nhau để phủi trách nhiệm.
Giờ 2 thằng ngồi bú vang ôm sugar baby xem đám gà (đây mới chính là nhóm bị mất tiền) ngồi cãi ai lừa ai
hipppo
TÍCH CỰC
2 tháng
Lại drama mới à
Có khi nào lều chết. Tự lấy súng bắn vô đầu. Kết thúc nhiệm vụ. Xong dân mạng đỗ thừa Ông Đặng ám sát ko trời kkk,

cảnh sát mỹ khám ra là tự sát - cái tuyên bố xong. Dân mạng Vn lên tiếng Mỹ Bất công các kiểu kkkkk
Má trí tưởng tưởng mình siu vl.
luong topp
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Em Bé Của Anh haha thế theo thuyết âm mưu thì thằng khoa là người của C* phái sang
@luong topp Ông phill đồng nói vậy ! Và mình thấy khoa đang mượn hình ảnh công giáo
Đoán chỉ là diễn tuồng.
@anhtuan1066
Anh theo em
vở này diễn lâu
@hoangsytai
Anh theo em
aovai
ĐẠI BÀNG
2 tháng
dạo này cộng đồng mạng dễ tin người quá, dẫn đến dễ đi vào các cuộc cải vã ko đáng có để phục vụ nhu cầu quảng cáo.
@aovai Dân trí thấp thì v
Chả tin ai! Nhưng có cái drama để coi cũng đợ nhạt nhẽo qua ngày 😆
@HMToon Tui gặp là tui lướt. Nghe 1 -2 lần thoi chứ xuất hiện nhìu quá khó chịu
Uchimanta
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Chú lớn chưa mà viết chính tả sai lên sai xuống đấy
@Uchimanta Chỉnh giúp đi
@Em Bé Của Anh Chú phế vật đến nổi viết mà chú cũng k viết dc à. Sao ẻo lả yếu ớt vậy

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019