Dream League Soccer 2021 Có Gì Mới?

5/11/2020 7:25Phản hồi: 3
Dream League Soccer 2021 Có Gì Mới?

Video chi tiết upadate dls 2021
Với bản cập nhật mới này thì tài khoản cũ trên bản DLS 2021 vẫn có thể chơi trên acc dream league soccer 2021 với nhiều cải tiếp trên bản mới như sau.

CẢI TIẾN MỚI NHẤT TRONG DLS 2021
Trải nghiệm Dream League Soccer tuyệt vời nhất đang chờ đợi với hình ảnh động mới và AI cải tiến thông minh hơn, chúng tôi đã cách mạng hóa trải nghiệm bóng đá hấp dẫn nhất trên thiết bị di động. Dream League Soccer 2021 là tựa game bóng đá hoàn hảo, trên bản 2021 là những đồ hoạ mạnh mẽ và hoàn toàn mới lạ
XÂY DỰNG ĐỘI HÌNH TRONG MƠ
Hãy ký hợp đồng với những cầu thủ siêu sao hàng đầu như Kevin De Bruyne & Roberto Firmino để tạo ra Đội hình trong mơ của riêng bạn! Hoàn thiện phong cách của bạn, phát triển các cầu thủ của bạn và tiếp nhận bất kỳ đội nào cản đường bạn khi bạn vượt lên trên các cấp bậc. Nâng cấp sân vận động của bạn với cơ sở vật chất đẳng cấp thế giới khi bạn tiến đến Đội huyền thoại. bạn có những gì nó cần?

ĐỒ HOẠ THAY ĐỔI HOÀN TOÀN
Hãy tận mắt chiêm ngưỡng trải nghiệm Dream League Soccer 2021 đẹp nhất từ trước đến nay! Tùy chỉnh người quản lý của bạn từ một loạt các tùy chọn khác nhau bao gồm kiểu tóc và trang phục. Cùng với công cụ đồ họa mới và cải tiến của chúng tôi, nhóm trong mơ của bạn chưa bao giờ đẹp đến thế này!

THỂ HIỆN KĨ NĂNG ĐÁ BÓNG ONLINE
Dream League Live
đặt câu lạc bộ của bạn chống lại những người giỏi nhất trên thế giới. Làm việc theo cách của bạn thông qua các cấp bậc để chứng minh nhóm của bạn là lớn nhất và cạnh tranh trong Bảng xếp hạng và Sự kiện toàn cầu để giành giải thưởng độc quyền!

Tải trên ch play: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.firsttouchgames.dls7&hl=vi
Tải trên app Store: https://apps.apple.com/vn/app/dream-league-soccer-2021/id1462911602
3 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có ai mua được cầu thủ Robin Van Persi chưa ạ
. Mình muốn mua cầu thủ này quá
Louis09
ĐẠI BÀNG
3 năm
từ bản 2020 đến nay mình không thể sử dụng kỹ thuật qua người? Mày mò mãi mà chưa tìm thấy, có cụ nào chơi cái này chỉ cho mình với?
Bạn có thể chơi dls tốt hơn ở shop acc dls

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019