Droid 2 phiên bản Star Wars sẽ bán từ 30/9

Didu
26/9/2010 15:36Phản hồi: 14
Droid 2 phiên bản Star Wars sẽ bán từ 30/9

Đi kèm với Droid 2 phiên bản thường thì Motorola còn cho ra mắt thêm một phiên bản đặc biệt, lấy cảm hứng từ bộ phim Star Wars nổi tiếng mang tên Droid 2 R2-D2. Khác với phiên bản Droid 2 đã được bán ra từ khá lâu, Droid 2 R2-D2 hiện vẫn chưa được bán ra và theo thông tin được nhà mạng Verizon Wireless cung cấp, họ sẽ bắt đầu bán ra phiên bản Droid 2 R2-D2 từ ngày 30 tháng 9. Thông tin này có được nhờ một bức hình chụp tờ poster quảng cáo cho sự kiện bán ra Droid 2 R2-D2 của Verizon Wireless. Theo đó, nhà mạng này sẽ tổ chức một sự kiện nhỏ vào nửa đêm ngày 29 tháng 9 (rạng sáng ngày 30 tháng 9) tại một cửa hàng ở Texas, Mỹ để chào mừng Droid 2 R2-D2. Hiện giá bán của Droid 2 R2-D2 chưa được Verizon Wireless tiết lộ. Theo những thông tin trước đây thì máy sẽ có BXL mạnh hơn Droid 2 phiên bản thường một chút, cụ thể máy được trang bị CPU 1.2GHz (so với 1Ghz của Droid 2 thường). Nếu chưa biết hình dáng của Droid 2 R2-D2 thì bạn sẽ tìm thấy nó ở đây.

Nguồn: BGR
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chẳng có gì tuyệt vời hơn!
Và cái giá nếu về VN chắc cũng sẽ rất tuyệt vời 😁
longttcd
ĐẠI BÀNG
14 năm
về vn chắc cũng ko có sốt lắm đâu vì nó dùng CDMA mà :D, bản GSM chắc cấu hình thì yếu hơn
Bác phải để từ "tuyệt vời"trong ngoặc kép như em nè! Nhưng em thấy tuyệt vời hơn khi mà đồ Moto rớt giá nhanh 1 chút hay con dell cũng thế! Để anh em còn có cơ hội sở hữu
ane90
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đợi tầm 9 tháng sau nó rớt 1/2 giá giống thằng MS thì mua được các bác nhỉ 😁
pvtq9
TÍCH CỰC
14 năm
giá có tuyệt vời mấy cũng không bằng giá "điên" của iphone 4 được.
con này cấu hình siêu mạnh😃 mối tội CDMA nhạt quá ạ.
Cấu hình khủng 😁 ! Nhưng mà phiên bản đặc biệt nên cũng ko mơ được :D:D
trith
ĐẠI BÀNG
14 năm
chắc con này về vn
giá lại trên trời
ko dưới 15 chai lọ
anhtuhn
TÍCH CỰC
14 năm
CDMA có sexy đến mấy cũng chẳng ăn 😁
CungDu
ĐẠI BÀNG
14 năm
S-fone và EVN sao k chịu nhập những máy như thế này cho CDMA của mình nhỉ?
Không hiểu sao CDMA là công nghệ mới, em nghe nói là hay hơn và nước ngoài nó phát triển mạnh thế mà ở VN mình thì cứ tà tà nhỉ?
HEHE quat em nay thoi. Ve verizon chac chi 99$ kem hop dong. 10$thue bao. suong qua. ty dinh quat em droid 2 roi
newstar
TÍCH CỰC
14 năm
Phiên bản này cấu hình thì tốt hơn nhưng hơi màu mè và không được nam tính cho lắm.
Các bác ơi giúp em với..Sáng nay dậy thì không thấy máy em nó báo thức..kiểm tra thì thấy màn hình đen thui..ấn nút nguồn mãi không thấy lên gì..Cắm sạc vào thì thấy màn hình sáng lên mãi nhu thế..Cắm usb vào máy tính thì không thấy tín hiệu gì cả..Máy em là motorola droid 2.máy em bị sao thế các bác?và phải làm sao bây giờ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019