Droid Pro chính là Droid 2 phiên bản quốc tế

Didu
20/8/2010 3:47Phản hồi: 56
Droid Pro chính là Droid 2 phiên bản quốc tế

Thời gian gần đây xuất hiện một số thông tin về chiếc smartphone với tên gọi Motorola Droid Pro. Nhiều người cho rằng nó sẽ là thành viên tiếp theo trong gia đình nhà Droid nhưng theo thông tin mà Engadget có được thì sự thật không phải như vậy. Droid Pro mà chúng ta nhắc tới ở đây chính là phiên bản quốc tế của Droid 2. Motorola Droid 2 mới chỉ có bản dành cho mạng CDMA, phiên bản GSM chưa xuất hiện, cái tên Droid Pro sẽ dành cho bản GSM được bán rộng rãi trên thế giới. Tuy nhiên, Droid Pro có thể không phải là tên gọi của Droid 2 phiên bản quốc tế, nhiều khả năng đó chỉ là tên nhận dạng. Droid 2 phiên bản quốc tế được cho sẽ xuất hiện trong một vài tuần tới.

Nguồn: Engadget
56 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hpgover
ĐẠI BÀNG
14 năm
em thích con này. thích quá:X:X:X
2pink
ĐẠI BÀNG
14 năm
me too..................😃
phải thành thật công nhân Motorola có bước đột phá mạnh về chất lượng và mẫu mã. Droid pro này nhìn thật là tuyệt vời. nhưng theo báo chí đưa tin thì Droid này có xảy tình trạng mất sóng ở 1 số máy. mong là không chạy theo "trào lưu" ......điện thoại----không để gọi của IP4...:p
good good! sắp tới đây chắc là mua máy chụp hình luôn! tới giờ vẫn chưa có bài review về vụ chụp hình của droid 2 há! chắc là do bản cmda, ít người xài.
Moto lại tái xuất rồi mà con nào cũng khủng thế này thì Rim theo kịp sao được
shin83hn
TÍCH CỰC
14 năm
Moto đang ngày dần lấy lại vị thế của một "đại gia" trong làng di động rồi. Mình cũng kết em này quá, hi vọng sang đầu tháng 9 em nó về VN
chỉ dám phấn đấu em Milestone là tốt lắm rồi....
Vâng vâng, bác giống em, huhu
VNS_n
ĐẠI BÀNG
14 năm
hjx, kết mấy chú Moto Droid wa, khi nào mình mới có 1 em nhỉ 😁. Droid X càng tốt :p
ra nhanh đi ku em anh đang để dành tiền đây :eek:
không biết có phải đang có trào lưu moto không nhỉ 😁...ngày càng thấy rậm rịch ghê quá
Cyber8x
TÍCH CỰC
14 năm
Hix ước có milestone còn chưa đủ xiền nữa là. Ra c0n này lại thấy thích hơn cả milestone.. : (
duongv3
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bó tay chính sách đặt tên của MOto. Cứ để là Milstone 2 cho nó thân thiện, giảm chi phí Marketing
Chuẩn bị tẩu tán milestone nhanh kẻo mất giá các bác ạ 😁
DKD419HENny
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình tẩu tán em nó dc 1 tháng rùi ;););) đang vọc N900 chờ ngày lên đời MS2-Droid Pro:p:p:p
trith
ĐẠI BÀNG
14 năm
hello moto

motorola đang quay lại

1 thời đã qua
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
Đúng là phượng hoàng bay lên từ đống tro tàn, chúc mừng Moto, chúc mừng Android
Các bạn có biết là VN có hẳn 1 hội những người có vấn đề với cảm ứng của MS ak :eek:
phía dưới mấy nút cảm ứng nhìn thô quá
chính Moto đang hâm nóng thế giới smartphone.Moto đã thành công lớn khi đã gây dựng lại niềm tin trong lòng khách hàng...chúc mừng moto

---------- Post added at 09:09 PM ---------- Previous post was at 09:07 PM ----------

theo bạn thì nút như thế nào mới là đẹp?riêng mình thấy càng trực quang càng tốt
Vậy bây h các bác ko đc gọi là droid 2 nữa mà phải gọi là droid pro ko nhầm wa CDMA nữa 😁
Cuối năm nay có hàng khối con khủng để ace tha hồ mà lựa chọn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019