DTR - Sinh nhật 5 tuổi

ĐTDĐ Motorola Nest sẽ có thật ?
Nam Air
12 nămBình luận: 64
Mấy cái góc nhọn nhọn nhìn bực bực làm sao ý các bác, trông như miếng gương bể. Cái này dùng cho chị em đánh ghen thì phải quá chuẩn.....
dx82
TÍCH CỰC
12 năm
Cũng có vẻ hay đấy, mình cứ tưởng mấy ông ở bộ phận thiết kế của moto chết hết cả rồi chứ, nhưng từ ý tưởng đến thực tế thì còn khá xa, đến lúc sản xuất ra vừa đắt, vừa sử dụng bất tiện, cộng thêm máy chạy như rùa bò (cái này là điểm đặc trưng nhất của moto mà) thì chỉ có nước rủ nhau nhẩy xuống hố vôi....!
Nest - tổ chim à, chạy HDH j nhỉ [​IMG]
sao giống cục gạch thế...chạy mấy cây số mời bằng bb được.😃
xấu muốn chết...blackberry mới kịch độc 😆...nói chơi thế thôi..mong các bác đừng có chém em nhe chời..em sợ chết lắm....
fallingstar
ĐẠI BÀNG
12 năm
trông rất giống ... cái gương hậu xe máy
Alililia
ĐẠI BÀNG
12 năm
k biết có làm đc cách mạng k nhg nghệ thuật thực sự k phải ai nhìn cũng thích ngay mà có khi phải có trào lưu rồi mới thích
Concept thì vẫn chỉ là concept mà thôi, để đến được với thực tế là cả 1 khoảng cách xa!
Thứ nhất, chỉ cách tân về mẫu mã là chưa đủ, phải đi kèm với phần mềm bên trong cũng cần nâng cấp.
Thứ hai, nhận xét của mình thì Nest là rất đẳng cấp, có lẽ sẽ cùng hạng với Aura, phần dưới vát 1 góc nên cầm sẽ rất chắc tay. 😁
thiết kế thực không tưởng 😁....................
ubeo
TÍCH CỰC
12 năm
sản phẩm rất độc đáo ! rất đáng để phá sản !
chán ốm ...
Nhưng méo thế thì nhét vào túi quàn kiểu gì nhỉ, thiết kế này mà làm được thì rất đột phá đây, rồi sẽ có hàng loạt kiểu đt phá cách khác ra đời , vài năm nữa ra đường cứ như hành tinh khác luôn
vanduc
TÍCH CỰC
12 năm
hi vong a se vuc day giong nhu thoi v3 moi ra ay nhi
mo to mà thuê em thiết kế thì không bao giờ em thiết kế con này! :-o
duongv3
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dùng cái này dễ hỏng màn hình lắm đây 😁
Hy vọng Motot mau trở lại thởi kỳ oanh liệt
zeroG
TÍCH CỰC
12 năm
Motorola đã nắm được công nghệ làm LCD hình tròn (AURA), vì thế LCD hình dạng lạ này cũng không quá khó với hãng.

Chỉ có điều là nó sẽ dùng OS nào thôi.
...trông giống như những chiếc gương xe máy.... như thế mới gọi là thiết kế. Để ae ta có thể gắn lên xe máy... và tìm đường nhỉ 😃
hjz. Mong cho moto sớm vươn lên..CỐ LÊN..... Em ủng hộ moto nhất.....
công nhận kiểu dáng bắt mắt thật.
mufasa
TÍCH CỰC
12 năm
ấn tượng thiệt nhưng em thấy màn hình cong cong thế này để xem phim sẽ phí mất diện tích hoặc phát triển game cho cái màn hình cũng mệt 😁
chắc là chiêu "chơi nổi" của moto thôi :D

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019