Dự là Galaxy Note20 sẽ vẫn sử dụng chip Exynos, Qualcomm giới thiệu Quick Charge 3+
tangminh.96
5 thángBình luận: 165
Vẫn mong chờ Exynos 992, dù 990 bị chửi khá nhiều. Nhưng hóng cách Samsung sữa chữa sai lầm 😁
@vn_ninja Có đối thủ có cạnh tranh nó mới vui anh nhỉ 🤣
Irisiioo
TÍCH CỰC
5 tháng
Thẩm du tinh thần hoài vậy SS, giỏi dùng Xít lốp trên Note 20 đi rồi thấy cái cảnh...nó ế ế mục xương.
@Irisiioo Chắc chắn vẫn dùng và sau này vẫn thế 😆 nó quay lại như hồi trước s7 rồi, giống mấy con Kirin.
Irisiioo
TÍCH CỰC
5 tháng
@Quân Mã Phí khoảng thời gian và tiền bạc, đồng nghĩa chống độc quyền từ QC nhưng cũng tự lượng sức chứ. Không phải người dùng tự nhiên yêu cầu phải dùng Snap thay vì Exynos, chán.
@Irisiioo Năm nay nó tệ nên ngta than nhiều thôi chứ những năm trc lượng ng đòi Snap rất ít bác ạ, tụi nước ngoài cũng chả quan tâm. Đòi Snap chủ yếu là những ng chơi game thôi, cụ thể là game PUBG chứ mấy game khác chơi ổn mà.
chung tay tẩy chay Samsung đê
thôi mua bản xách tay US có chip Snap anh em à, rẻ hơn và hiệu năng ổn hơn 😃
hay là nó kì thị vn mình nhỉ =))
NÀO TA CÙNG ẲNG!?!
hóng ngày ra mắt
DrTMA92
TÍCH CỰC
5 tháng
Exynos 992 khéo còn éo bằng con sn855 nữa là đòi cân sn865. Nghe sung diễn tuồng bao năm r.😂
990 đang thua snap865 1 đoạn đường dài mà 992 lại hơn 865 chỉ sợ cuối năm Huawei ra kirin 1020 vả chi sml. Lại lừa gà
Thu nhỏ tới mức ko có nm nào nhưng chơi game vẫn lag thì cũng như ko
Gd165
TÍCH CỰC
5 tháng
Đã từng dùng SS note 8, note, s10+ hay s7 edge và lúc nào cũng là chip snap, exynos dùng chán. Nhớ có lần mình dùng Note 8 bạn mình dùng s8+, nhưng bản bạn mình là chip exynos, còn mình là snap. Chơi game cái nó hỏi mình “sao máy m dùng mượt thế?, chơi game đã thế” , trong khi 2 dòng này dùng chung chip 😆)
@Gd165 Ai thấu nỗi đau này 😢
Gd165
TÍCH CỰC
5 tháng
@tangminh.96 Hmm cmt gì gợi vấn đề thêm đi mod kk
Qualcomm sẽ dành sự quan tâm cho các thiết bị tầm chung chạy chip Snapdragon 765.
Đọc tới đoạn trên cứng cứng miệng sao đó =)))) tầm chung vl
@knight2255 Do mình sai xót. Mình đã sửa. Mong bạn thông cảm 😓
Sam mà cứ sài con chip siêu cùi Exynos, thì có ngày theo chân LG. bây giờ mất thị trường TQ và sắp tới là Ấn, rồi Sam lại bán lèo tèo vài con dòng A chạy chip Exynos thôi, S,Note chạy chíp Exynos thì chì có fan cực cuồng mới mua
Cái con chip cùi chút còn chấp nhận được, cái màn mà đi mua nữa thì méo chấp nhận nổi rồi
duchoa78
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Hóng Note20, xem có gì mới ko😀
Nên đề rõ máy sử dụng chíp nào, và giá cả chênh lệnh một chút để người tiêu dùng tự lựa chọn.
Không có lý j 1000usd bên hàn nó lại lớn hơn 1000usd bên vn, dm samsung nhé, chửi lần thứ mấy còn k chịu tiếp thu , giờ riết rồi thành coi khinh tiếng nói người dùng, hàn quốc mỹ thì nó chiều chuộng sợ sệt , còn lại nó coi như chó sủa ngoài tai ,
Kabm
CAO CẤP
5 tháng
@hoanglong0712 ở VN có quà, ở Hàn và các nước khác đâu có quà!
Anubis_87
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Exynos vẫn chưa chết được đâu. Samsung đã đầu tư quá nhiều tiền vô bộ phận sản xuất chipset rồi. Giờ bỏ đi coi như chứng tỏ SS chưa đủ trình.
Sam mà. Dễ đoán thôi!
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019