Du thuyền chống chụp ảnh lén vẫn có thể bị quay phim lén
sonlazio
10 năm trướcBình luận: 71Lượt xem: 18.114
Hẳn bạn còn nhớ chiếc du thuyền của tỷ phú Nga Abramovich, chiếc du thuyền 1,2 tỷ đô có khả năng phát ra những ánh sáng làm lóa những bức ảnh mà máy ảnh số chụp được. Bạn nghĩ nó có thể chống được camera không? Câu trả lời có lẽ là không vì hãng tin Bloomberg vẫn có thể quay lại chiếc Eclipse này khi nó đang nằm ở cảng. Tuy vậy, chúng ta không chắc về điều này vì có thể lúc này hệ thống cảm biến laser của thuyền đã bị tắt đi.

Hình ảnh khác:

Nguồn: HuffPo
quá đẹp =p~ \.bao h mới có tiền mua cái chứ 😆
Với dân VN thì ko bao giờ có chuyện đó.......................
Chắc lúc đó hệ thống chống chụp lén tắt đi thôi.
còn chưa đưa vào sử dụng nữa mà ~
Không biết du thuyền này có dám đi qua vùng núi lửa đang phun ở iceland không nhỉ
đẹp quá,con này cả đời mình đi làm chắc mua được cái angten của nó quá
Vãi! Đúng chất ăn chơi của tỷ phú Abramovich...
đẹp quá không còn từ nào để tả nữa ước gì mình là chủ con tàu đó nhỉ?
bán kiêu ổng nhận làm con nuôi đi tới lúc ổng chết ổng để lại cho bạn ⭕️redcarded:
Du thuyền mà nhìn như tàu chiến ấy nhỉ, phải nói là quá đẹp.
tàu đẹp quá. biết bao h mới đủ tài chính để mua cái như vậy nhỉ :cold:
Biết bao giờ mình mới đủ tiền mua <-- câu trả lời là ko bao giờ 😁
1,2 tỷ đô ~ 22k tỷ vnd! herher! người giàu nhất vn tk cũng <10k tỷ vnd à! hehe
He he, tốt nhất là lên tàu chỉ nghỉ ngơi vui chơi chứ đừng làm gì khuất tất thì sợ gì chụp lén, có làm thì chịu khó làm trong boong. Ha ha
Người nổi tiếng thì không muốn bị chụp hình, quay phim lén. Còn mình muốn bị chụp hình, quay phim lén để được nổi tiếng mà chẳng có ai thèm để ý tới. Buồn thê lương 😢 :bounce:
Chả hiểu ra gì cả? Thế các bác đếm hộ em xem có mấy cái ảnh bên dưới đấy? Đừng nói frame trong Clip cắt ra nhé. :rolleyes:
nó cũng là tầu chiến nữa đấy bạn à, sợ cướp biển nên nó được trang bị cả đại pháo đấy😢😢
Ông này chắc có nhiều bồ nhí lắm hay sao mà chơi cái du thuyền to khiếp, lại còn hệ thống chống chụp ảnh lén nữa chứ
mấy bác ước mơ sỡ hữu to tát quá, em thì em ước có số tiền đủ đổ nhiên liệu vô nó để đi chơi 1 chuyến là đc rồi 😁
đẹp quá, tiền nào của nấy, bầu đức của Hoàng Anh Gia Lai nhà ta cũng làm 1 e đi nào 😁
Nhìn to thật không biết ở VN có tỷ phú nào dám mơ tới không nhỉ
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019