Du thuyền chống chụp ảnh lén vẫn có thể bị quay phim lén
sonlazio
10 năm trướcBình luận: 71Lượt xem: 18.117
Xin lỗi bác Sonlazio nhưng chắc bác hơi nhầm cái clip nó đọc là 460 triệu đô rõ ràng mà.
Đau nhỉ ! Con này cỡ mình chạm tay vào cái chắc làm cả đời để đền quá ! Sao có cha giàu thế nhỉ ?
lúc trc có tin đồn Abramovich tính bán e naỳ để trang trãi bớt nợ nần do kt khủng hoảng...đúng là thú vui cuả tỷ phú thick hàng độc ^^
Nhìn mãi chả thấy bãi đáp trực thăng ở đâu cả. Mình chắc chắn sẽ không mua chiếc này rồi, vì chả lẽ lại phải đổi sang dùng thủy phi cơ à? Với lại thủy phi cơ cũng chỉ phù hợp với những vùng sông hồ hoặc vịnh lặng sóng thôi, chứ ngoài biển thì cũng pó tay.

Nhìn kiểu dáng thì cũng đẹp đấy, nhưng thiếu bãi đậu trực thăng thì khó rồi. Nan giải nhỉ.

Mới ngồi xem đoạn video clips 😔 hóa ra nó có 2 sân bay trực thăng, hệ thống phòng thủ tên lửa, và ít nhất 1 tàu ngầm mini nữa. Khiếp thật!

Đoạn cuối nó nói:
"2 helicopter pads, 2 swimming pools, and at least one mini submarine. The price state for this level of luxury: 450 million dollars."

Vậy thì đâu ra con số 1.2 tỉ USD nhỉ? Một số bài mình google ra có nói giá ban đầu nó tầm 500tr, nhưng sau khi sản xuất xong thì phần extra làm giá đội lên hơn gấp đôi, nhưng 1 số khác thì lại nói giá 1.2 tỉ là giá khai báo ( trên hóa đơn, chắc là cho oai 😁) còn thực tế thì tầm 500tr thôi.
Dĩ nhiên có thể quay lén từ trong.
thời buổi này, với mức giá và công nghệ như vậy mà thấy 2 cột khói đen ngòm là thấy mất cảm tình rồi 😔
vậy bạn mún nó không xả khói sao ?
Nói các bác không tin chứ em thích mua ngay được cái mô hình tàu này! quá đơn giản! chẳng qua em không thích thôi!
Con này cả đời chắc gì đã được sờ huống chi là đủ tiền mưa ăngten.hii
Chiếc này mà đi ngang qua vịnh Eden thì tụi cướp biển Somali nó thích lắm nhỉ.
hehe chiếc tầu này có trang bị vũ khí ,tàu ngầm và cả trực thăng cơ mà bạn ...dại dột mà dây vào nó là mệt đấy chưakeerr đội ngũ bảo vệ của ông ấy được trang bị đến tận răng ...muốn die cứ lại gần sẽ biết 😁
Cái chân vịt nó bao nhiêu tiền nhỉ, chắc làm cả đời chỉ mua đc nhiu đó
ha ha vậy là tớ có 1 cái treo ở destop roài ^:^
theo em nghĩ thì quay phim thực tế cũng chỉ là một quá trình chụp ảnh thôi mà.
nhưng công nhận là chiếc du thuyền đẹp thật......
Gần bàng chiếc Wave cùi của em.....
bao giờ mới mua dc một chiếc như vậy nhi
""""tuy vậy, chúng ta không chắc về điều này vì có thể lúc này hệ thống cảm biến laser của thuyền đã bị tắt đi. ""

vậy là phải sửa lại tiêu đề cho chính xác rồi
con này mà dùng để câu cá thì nhất nhẩy
Con này mục đích chính là dùng để đi xem WC 2010 tại Nam Phi.
Đúng là lý do khiến cả thế giới kinh ngạc.

Quá đẹp và quá vĩ đại. Nhìn tấm này mới hình dung ra đc nó to đến mức nào 😁
Các bác yên tâm ít hôm nữa Bác hàng xóm nhà mình (Tàu) sẽ nhái mấy cái cho mấy anh em nghèo nhà mình dùng..😁:D
Con này thiếu mỗi mấy khẩu pháo nữa là chả khác gì tàu chiến.
Mà tàu như thế này mà ko có sân đáp cho máy bay là sao nhỉ? Phí thế 😁
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019