Du thuyền chống chụp ảnh lén vẫn có thể bị quay phim lén
sonlazio
10 năm trướcBình luận: 71Lượt xem: 18.117
Ước gì mình giàu như bác ấy.ước gì bác ấy cho mình chiếc du thuyền
Hệ thống chống chụp lén của nó hoạt động thế nào nhỉ? Mình chụp qua gương phản chiếu có được không vậy?
tiền mua con này mở được vài ngân hàng ở Việt Nam rồi. Đúng là "người ăn không hết kẻ lần chẳng ra"
Đây là tàu chiến mà, có cả hệ thống phòng thủ tên lửa, còn có vũ khí gì không thì không biết. Biết đâu lại còn có cả tên lửa đạn đạo "made in russia" thì thôi rồi. nói chung là thế nào cũng là vô đối rồi. À mà đang có một cái dự án làm một con thuyền khác sang trọng hơn con này của mấy bác đóng tàu bên Đức, chưa có ai đặt mua thì phải
ông ấy về đây cho có ai dám đi không chắc đổ nhiên liệu vào khoảng 1 cây xăng đấy nhỉ
Giá của em nó là pho hân rết phíp ty du ét đô la ...... bác chủ cho cái giá 1.2 bi li ông thì hơi khó có người dám bỏ tiền ra chơi đấy ạ....
Để chờ coi cái la-ze siu nó sẽ hoạt động thế nào, lúc còn trong quá trình hoàn thiện chắc chưa bật lên.
Con này có trang bị vũ khí chống tên lửa mà 😁
Nhìn quá hoành tráng, có lẽ chỉ có các tỷ phú siêu VIP và các.... cầu thủ Chelsea mới được lên chiếc du thuyền này😢

Mình thấy cái cơ chế chống chụp ảnh nó ... xạo xạo thể nào ấy nhỉ? Làm cách nào nó nhận biết được có 1 cái máy ảnh đang hướng về nó nhỉ.... Nếu dùng máy tele thì sao nhỉ.... rồi nếu dùng máy chụp hình.... bằng film thì sao nhỉ.... ..
Mình nghĩ đây là một công nghệ do .... người ta nghĩ ra thôi :Dkhông còn từ nào diễn tả nổi sự sa sỉ và sang trọng của con Du thuyền này cả......
bảo chống chụp cơ mà sao trên tinhte vẫn có ảnh đó thôi herher
con này trước bảo 600 triệu $ mà.sao h lại bảo 1,2 tỉ
Hehe. mai phải ra chợi làm 1 con mới được. :bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce:
chẳng khác nào thế giới riêng rồi, đem mấy em hot hot lên tàu làm gì cũng được, bày ra đủ trò không sợ chụp hình. Nghĩ lại đại gia VN cũng quá nhỏ bé tí với các đại gia thế giới...
ơ , thế là làm gì hả bác , e ko hiểu .
Nhìn cái gì đẹp như thế này là lại run rẩy hết cả mình mẩy... :cold:
xa hoa quá, cuộc sống của tỉ phú nào cũng như thế này sao
😔
Mấy tỉ phú dầu mỏ của Nga và Ả Rập mới như thế , tỉ phú của các ngành khác hình như ko như vậy , đâu có nghe thấy Bill Gate sắm máy bay hay du thuyền , nhưng mà căn nhà của Bill Gate thì ko có đối thủ , ko phải rộng rãi xa hoa nhất mà trang bị công nghệ cao phủ đầu mà phần lớn nhà nằm dưới đất thì phải , trong 1 ngọn đồi cạnh bờ sông .
Tàu hiện đại vậy sao nó vẫn nhả khói đen ngòm lên bầu trời thế nhỉ?
Price tag: $450mil dollars
Mình nghe nói chỉ co $450mil. Làm gì tới $1.2 bil
Mua cái này về đi đánh cá được nè.. 😁
đủ tiền mua không bít có tiền nạp nhiên liệu để chạy không nữa ...không dám mơ ước
quả là đẹp thật , nhìn kết quá

nhìn chảy ke................
đẹp wa................................ ước ji ................dc ngồi lên đi một chuyến
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019