Đua đòi, đú đởn cũng show một em 87R mới ship về

14/3/2012 7:15Phản hồi: 102
102 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Khong ai chi? Giùm em ha? Gjúp em Ðc ko mâ'y bác
quả thật kon này chuẩn quá nhưng vỏ hộp bên trong của nó cũng như của e mà....................................................

---------- Post added at 08:54 PM ---------- Previous post was at 08:44 PM ----------

sao bác kg lập một topic ở box cho mọi người dễ giúp hơn? ở ngoài box mới nhiều cao thủ bác ah
Thank bác.... em có box nhung hoi nhjeu cho~ se~ hay hon. Em khong the? Ngoi 1 cho~ nhieu nguoi se hay hon
bác qua đây coi thử xem 😁
http://www.tinhte.vn/threads/1142183/
Bác chu? Và các anh cho em hoi:em có con 87R sosánh màn hình vo'i 87R cua thang ba.n tháy màn hình cua em trông nho hon khi cùng 1 theme,vào option màn hình cua ba.n em trong hon còn cu?a em ð.uc hon.. Em so sanh voi 87G cua anh trong hoi tinhte HP cung vay ........? Các bác bao? Vo. Em bi nó thay màn hình truoc khi bán cho em T_T T_T em ám uc lám nhung van~ phaj ngAm bò hòn 6 tháng voc vach thì em nÓ va~n ôn? Các bác giúp em ðê em còn biét ðuong ðáp gach
bác qua box hỏi thì nhiều người bết hơn
vuong_ro
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hàng ngon đó bạn, chúc bạn hạnh phúc bên "vơ yêu" của mình nhé
thanks bác nhé bác nói làm em được an ủi phần naò
Hỏi ngu mấy bác một câu làm sao mình ship 8700 về được vậy? Em mê 8700r quá định ship một con về xài lun mà không biết làm sao 😔
lạy hồn, cái hộp đó mà của Rogers mới sợ.............................
haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
mình chuẩn bị rước em fullbox đây (hiện đang ôm 1 em CAN và 1 em MEX)
hộp Rogers............................................................................
bác thử bỏ cái vỏ ngoài để lấy cái hộp bên trong ra cho em xem chút nào, chưa bao giờ thấy em roger nào đẹp như kon của bác này. công nhận cái BÌA ngoài đẹp thật ROGER chất có khác
b0ybg
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hàng của bác quanlong82 đẹp nhỉ . Show cho anh em đi !
ship ở miền Nam về cũng là ship
mình hiện có 2 con, 1Mex, 1Cana

---------- Post added at 04:02 PM ---------- Previous post was at 04:00 PM ----------

cái đó là của người khác, cách nay lâu rồi, nó là BN, con của mình chưa về tới, chỉ là USE fullbox thôi, tầm 97% thôi
bác làm e cứ tưởng..............vậy hôm nào bác có hàng bác show cho em chiêm ngưỡng cái hộp bên trong của con của bác nhé. Chỉ cần cái hộp bên trong thôi vì cái bìa bên ngoài em cũng xem nhiều rồi và em cũng sờ rồi bác ạ. Không biết cái hộp đấy khác hộp em ở cái gì nhỉ............................................................?:rolleyes:
up hình lớn lên bác ơi, có thấy gì đâu mà nói chuyện
làm gì có cái tai nghe BT ở trong hộp vậy? ( phải k? mờ quá mà)
tai đấy thằng bán nó gift cho em đấy bác nhé 😁
ặc, Cana hàng sưu tầm giá chat lắm ợ, Cần Thơ.
kuboo1st
TÍCH CỰC
12 năm
Cho e đi anh 😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃:p:p:p:p
đâu có gì mà cho không biếu không bao giờ, hi
Em biết chủ nhân của con này đó anh 😃
Thậm chí em còn được xem trước cả lúc nó được đăng lên TInh Tế 😃
Em này có 1 không 2 ở VN 😃
Vâng, thanks bác nhiều nhưng e chịu e không thể biết được up ảnh to dư thế nào, phiền các bác xem bé một tẹo :D

He he không được đâu cừu ơi...................qua đây a CHO ngắm nhé :p

Bác này cái gì cũng biết, nói gì cũng chuẩn vote cho bác :happy:

Thà chết không khai chú bộ đọi trong đống rơm em nhé không thì :throwball: đấy
E chỉ mong có cái box cho oai thôi =)))))
quên hỏi giá của nó, cái hộp khác nên chắc cũng rẻ mà hả
nếu không có hộp mà 3 quả là hơi cao nhé, quá cao luôn chứ, người ta fullbox trùng IMEI có 3 quả thôi

---------- Post added at 06:36 AM ---------- Previous post was at 06:35 AM ----------

cái main với cái track có gì lạ k nhỉ.........
Vâng bác ah, bác có mún oai kg em cho bác mượn cái hộp mấy hôm nhé ;)

bác ơi cái giá nói chung là tùy mỗi người nhận định bác nhé, có thể rẻ mạt với bác nhưng lại vô giá với người khác bác ah, với em thì vô giá vì nó là tâm huyết của em mà :giggle:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019